ดู: 44090|ตอบกลับ: 73
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องนมให่มที่ อาร์โบเต้ คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-10-20 17:20:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพื่อนก็ไปทำที่อาร์ตโบเต้มาเหมือนกัน  แบอกว่าอยู่แถวสุขุมวิท63เอกมัยซอยอะไรจำไม่ได้ไม่รู้ว่าใช่ที่เดียวกันกับพี่รึเปล่าค่ะแต่ราคาเท่ากันเลย 33000 บาท แต่เพื่อนบอกว่าเจ็บมากสุดๆเจ็บมากกว่าคลอดลูกอีกพอดีว่าเพื่อนมีลูกแล้ว รู้สึกตัวตลอดเวลาเลยตลอดกรีดรักแร้ข้างซ้ายเพื่อนบอกว่าร้องดังลั่นเลยอ่ะเจ็บมากแล้วก็ตอนซิลิยัดโคนเข้าก็รู้สึก เจ็บแบบว่าไม่อยากจะทำแล้ว  หมอจึงบอกให้ผู้ช่วยเอายาอะไรไม่รู้มาฉีดเพิ่มให้ ข้างขวาจึงไม่ค่อยรู้สึกเจ็บ  เพราะว่าที่นี่เค้าไม่ได้ว่างยาสลบแต่เค้าใช้วิธีบล๊อคหลังอ่ะเราจะรู้สึกตัวตลอดเวลาตอนบล๊อคหลังก็เจ็บมากมาย แล้วพอำเสร็จก็ให้ลุกกลับบ้านเลยเรางงตรงที่ว่าที่หมออื่นเค้าจะต้องมีสายดูดเลื่อดดูดน้ำเหลืองที่รักแร้ทั้ง 2 ข้างออกแต่ที่ไม่ต้องดูดออกแล้วมันจะเป็นอันตรายมั้ยจะมีผลข้างเคียงรึเปล่า เพื่อนบอกอ่ะค่ะหมอชื่ออะไรก็ไม่รู้นะค่ะเพื่อนบอกว่าเข้าไปที่คลีนิคเป็นเหมือนบ้านอ่ะดูเงียบๆไม่มีคนเลยเข้าไปเจอพนักงานนั่งพับผ้าที่ใช้ในการผ่าตัดอ่ะค่ะแล้วที่สำคัญผู้ช่วยหมอจะมี4-5คนนิสัยแย่พูดจาไม่ดีรู้สึกว่าที่เพื่อนบอกจะมีอยู่คนนึงเด็กกว่าเค้าพูดจาดีดูแลดีอยู่คนเดียว  อยากทราบว่าหมอชื่ออะไรค่ะแล้วเป็นหมออยู่ที่ไหน  เพราะเพื่อนบอกว่าที่คลินิคเนี่ยไม่เห็นมีชื่อหมอหมอว่าจบจากที่ไหนชื่ออะไรแบบว่าใบปริญญาของแพทย์ไม่มีใหดูเลยค่ะ เรายังบอกบอกเลยอ่ะคลินิคนี่แบบว่าถูกต้องตามกฎหมายรึเปล่าเออแล้วพอจ่ายเงินเสร็จเค้าจะมีใบมาให้เซ็นรับรองว่าถ้าหากมีปัญหาหลังการผ่าตัดข้าพเจ้าจะไม่ฟ้องร้องเรียกร้องใดๆทั้งสิ้นเราก็เลยบอกว่าขนาดนี่ยังจะทำอีกทำไมไม่ตัดสินใจกลับเลยล่ะ   เพื่อนบอกว่าจะกลับได้ไงจ่ายเงินไปแล้วเราก็เป็นคนนึงที่กำลังหาข้อมูลเพราะจะทำเหมือนกัน  ยังไงก็คิดให้ดีก่อนนะค่ะอย่าดูแต่ว่าราคาถูก

แสดงความคิดเห็น

เราไปทำมาดูแลดีมาก พูดเพราะ ตลก ดูแลดีมาก มาส่งขึ้นแทคซี่ด้วย  โพสต์ 2014-9-25 16:34
น้องสาวไปทำมาก็พูดแบบนี้เป๊ะเลยค่ะเขาบอกว่าเจ็บมากรู้สึกตัวตลอด  โพสต์ 2014-8-11 00:29
ใช่ค่ะ ต้องหาข้อมูลเยอะๆ นะค่ะ  โพสต์ 2012-6-13 00:47
ohh my god  โพสต์ 2011-12-19 22:18
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้