เจ้าของ: fah95
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องนมให่มที่ อาร์โบเต้ คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำบ้างจัง แต่กัวเจ็บ ถึงขนาดนั้นเลยหรอ แล้วมีแบบว่างยาป่ะคร่ะ แบบว่าตื่นมานมตู้มเลย
แล้วน้องแพคทำไชร์ไรมาอะคะ
แล้วน้องแพททำไชร์ไรมาอะคะมีขนานใหญ่เท่าไรคะ
หมอธี พระราม 2 สิค่ะ ยานอนหลับ ตื่นขึ้นมา มีนมไม่เจ็บสักนิด เจ็บแต่ตอนหมอสอนวิธี นวดเท่านั้นเอง  สิ้นเดือนกุมภาพันธ์ ทางคลินิค จะขึ้นราคาแล้วนะค่ะ รีบหน่อย

แสดงความคิดเห็น

จริงด้วยค่ะ หมอธี พระราม2 วางยาสลบ ทีมแพทย์ดีมากทำมาแล้วชอบมากค่ะ  โพสต์ 2012-2-17 16:39
ขอขอบคุณในคำติชมทางคลินิกอาร์ทโบเต้ทั้งแพทย์และเจ้าหน้าที่ทุกท่านได้มีการแก้ไขปรับปรุงการให้บริการแล้ว หวังว่าคงมีโอกาสได้ดูแลคนไข้ในโอกาสต่อไป
นึกถึงตอนตัวเองผ่าตัดไส้ติ่ง บล๊อคหลังเหมือนกันค่ะ หมอลงมีดผ่าไปตั้งนาน อยู่ๆ เราก็ร้องว่าเจ็บ ทั้งๆที่ไม่ได้เจ็บหรอกค่ะ ตื่นตะหนกไปเอง นึกแล้วก็ขำตัวเอง โวยจนหมอต้องให้ยานอนหลับ สลบไปไม่รู้เรื่อง หมอกับพยาบาลแซวกันใหญ่ หมอบอกลงมีดไปตั้งนาน พอหมอถามเท่านั้นแหละว่ารู้สึกอะไรมั้ย ก็ร้องเฉย ถ้าเจ็บจริง คงดิ้นพร่านแล้ว เจอกรีดแบบนั้น

แต่บล๊อคหลัง มันชาไปที่นมด้วยหรอค่ะ เราจำได้ว่า เราไม่รู้สึกตั้งแต่เอวลงไป แต่ตั้งแต่เอวขึ้นมา เราก็รู้สึกหมดนะ
ทำดีจิงหรอที่นี้อะ
หมอเทพประตูน้ำ45000บาทถ้วนบริการหลังทำดีมากดูแลแก้ไขให้ตลอดชีพ
ประทับใจมากค่ะ เพิ่งทำนมกับหมอเทพมาคะ  ไม่แพง เลือกทรงได้ หมอเก่งค่ะ รับรองอึ๋มกานทุกคนเลยค่ะ
งืมมองมะชัดเท่าไหร่ หายไวๆนะค่ะ
เราก็พึ่งไปทำมาวันนี้สดๆร้อนใส่360ชีชี ถ้าเยอะกว่านี้หมอกลัวไม่สวยตัวเล็กด้วย สูง168หนัก55 เป็นกระเทยด้วยค่ะ ไม่เจ็บลยตอนทำ มาอึดอัดตอนพันผ้าอะเเน่นจนจะหายใจไม่ออก  ไว้เดี๋ยวหายดีละจะลงรูปให้ดูนะค่ะ
ดูไม่ชัดเท่าไหร่ ยังไงหายไวๆนะค่ะ มาอัพรูปบ่อยๆคร้ารอชมจ้า
ใช่เจ้าของ Bio Clinic หรือปล่าวเอ่ย แอบกลัว
จะทำเดือนหน้าตอนนี้ราคาเท่าไหร่ค่ะ  บล๊อคหลังเจ็บมากมั๊ยบางคนบอกเจ็บบางคนไม่เจ็บจะเชื่อใครดี แล้วถ้าวางยาเพิ่มเงินเท่าไหร่ค่ะ ใครก้อได้ช่วยตอบหนูที
เอ้อ คนที่เข้ามาพึ่งสมัครกันทั้งนั้นเลย น่าสงสัย คนที่จะทำหาข้อมูลหมอให้แม่นๆ
เลือกหมอที่มีคนไข้เยอะๆหน่อยดีกว่าค่ะ อย่าเห็นแก่ราคาที่ถูกเลย ทำที่รพ. หรือคลินิกหมอที่เค้าทำกันเยอะๆอ่ะค่ะ
หมอที่ดีต้องบริการหลังการขายดีกะคนไข้ด้วยนะคะ
เพื่่อนคนที่ทำ คนในรูปอ่ะ เค้ามาจาก ตจว
ตอนแรกเห็นในโฆษณา ว่าถูก เลยมัดจำไป 5พัน
พอถึงวันทำ ก็มาที่คลีนิค จะขอคุยและปรึกษากะหมอ
ก็ไม่ได้คุย เห้นแล้วก็ไม่มันใจ เห็นคนที่ทำเดินออกมาพอดี
เลยเข้าไปคุยด้วย ถามน้องเค้า น้องเค้าบอกว่าเจ็บมาก
เลยรู้สึกไม่อยากจะทำละ จะขอเงินมันจำคืน เค้าก็ไม่ยอม
ก็เลยต้องกัดฟันทำไป เป็นไงเป็นกัน
เพราะกว่าจะเก็บเงินได้ เสียดายเงินมัดจำ 5 พัน เลยต้องจำยอมทำ
หมอเทพเค้าฝีมืออยู่แล้วครับ แพงหน่อยแต่มั่นใจดีกว่า
หมอที่อาร์ทโบเต้มีประวัติที่ไม่ค่อยดีเค้าเลยต้องปิดบังช่ือและเค้าต้องย้ายคลินิกไปเลื่อยๆไม่มีสถานท่ีประจำ
ต้นฉบับโพสต์โดย Helter_Skelter เมื่อ 2012-6-14 00:17
ใช่เจ้าของ Bio Clinic หรือปล่าวเอ่ย แอบกลัว  ...

มีหลายคนบอกว่าใช่
อาร์โบเต้ ทำตา2ชั่นสวยไหมค่ะ แล่ะ ราคาเท่าไร อยากทำำค่ะ
เบอร์นี้ติดต่อ พี่พัช ได้โดยตรงเลยปะคะ
อีกทีทางเลือก หมอธีระพงษ์เลยค่ะ ดีปลอดภัย ทำมาแล้ว การเสริมหน้าอกเป็นการผ่าตัดใหย่นะคะ ตอ้องทำที่โรงพยาบาลเท่านั้นค่ะถึงจะดี เพราะหมอต้องมีหลายท่านค่ะ หมอผ่าตัด หมอศัลยีแพท์ หมอดูแลระบบหัวใจอะไรเยอะแยะเลยค่ะ อีกหลายท่านเลยค่ะ อยากลงรูปให้ดูมากทำมาพอใจเยค่ะสวยมากๆ แต่ลงรูปไม่เป็น
scary jung
scary jung
เราก็ทำที่นี่เหมือนกัน  เจ็บมาก  แต่นมก็นิ่มดี  แต่ไม่รุซิลิโคนยี่ห้ออะไร
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้