เจ้าของ: gluta2u
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวรูปตัวเองหลังจากBOTOXลดกรามไปค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-10-5 01:02:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รบกวนถามนิดส์นุงนะคะ..ตอนฉีดของฮ่องกงเป็นตัวไหนเหนผลเร็วมั้ย..และตัวฮ่องกงอันตรายมั้ยอะคะ..พอดีอยากใช้ของเกาหลีโบท็อกกราม..แต่เหนฮ่องกงราคาถูกดีเลยว่าจะใช้ลิฟกรอบหน้าอะคะจะได้มะคะ..แต่เหนคนบอกของฮ่องกงอันตรายเลยแอบกัวอะคะ..ปล. จขกท..หน้าเรียวอย่างเหนได้ชัดเลยคะ..น่ารักขึ้นมากเรยย^^ เกิดความอยากบ้าง อิอิ
2#
โพสต์ 2011-10-8 18:35:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องบี..ถ้าพี่จะซื้อโบของนีรูนอกเกาหลีอย่างเดว..แต่ไปหาที่ฉีดเอง..ราคาขวดละเท่าไหร่อะคะ^^

แสดงความคิดเห็น

5500 บาทค่ะ ^^  โพสต์ 2011-10-8 20:00
3#
โพสต์ 2011-10-11 16:28:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องบีมีโบexcellenctขายด้วยมั้ยคะ. แล้วถ้าจะซื้อนีรูนอกเกาหลีไปฉีดกรามแล้วซื้อยี่ห้ออื่นฉีดลิฟหน้าแต่ฉีดพร้อมกันจะเปนไรมั้ยคะ..
4#
โพสต์ 2011-10-12 00:05:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย gluta2u เมื่อ 2011-10-11 19:34
มีค่ะ ฉีดพร้อมกันได้ค่ะ แต่อยากไห้ลดกรามและลิฟเล็ก ...

สงสัยเดวจะได้ไปกะน้องบีแน่ๆเลยเรา อิอิ ว่าแต่ถ้ายาเหลือจากการฉีดกรามแล้วเราจาให้หมอเอาที่เหลือไปลิฟหน้านี่ต้องเสียค่าฉีดอะไรเพิ่มมั้ยอะคะจาก6000อะคะ จาได้เตรียมตัวถูก^^ถ้าทำละเหนผลเร็วยุบเร็วก็คงจะเปนลูกค้าประจำที่นี่แน่ๆเลย..แม่ค้าใจดีงี้ ^^
5#
โพสต์ 2011-10-18 21:47:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องบี..พี่เติ้ลนะ..มะวานลืมถามไปว่านู๋มีฟิลเลอแบบเหมาขวดดั้วหรือป่าว..มะวานที่โบท็อกมาเมื่อยหน้ามว๊ากกแสดงว่ามันได้ผลใช่มะ อิอิ ถ้าพี่ไปซ้ำสิ้นเดือนนี้อีกมันจะเร็วไปป่ะว่าจะดูซอฟเจลดั้ว..แต่คอนเฟิร์มค่ะว่าแม่ค้าน่ารักมากก^^ถูกละดีดั้ว อิอิ
6#
โพสต์ 2011-10-19 22:59:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย gluta2u เมื่อ 2011-10-19 12:30
ขอบพระคุณหลายๆค่ะพี่เติ้ล  ถ้าอยากซ้ำโบท็อกรอไห้คร ...

จร้า^^เดือนหน้าได้เจอกันอีกแน่นอน^^..พี่จะถามนิดนึงด้วยว่าเพิ่งฉีดโบมาตอนนี้พี่จะกินยาลดความอ้วนของบาชิได้มะอะ..มันจะมีผลอะไรกะโบท็อกที่ฉีดไปมั้ยอ่า..
7#
โพสต์ 2011-11-11 15:54:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนแรกกะจะไปซ้ำโบท็อกสิ้นเดือนที่แล้วแต่ตอนนี้พี่ยังหนีน้ำมาอยู่ตจว.อยู่เลยน้องบี เจอแดดทะเลคมเข้มก่าเดิมอีกT_T ..แต่เดวน้ำลดกลับไปปุ๊บก็คงไปหาบีเลยเพราะตอนนี้อยากซ้ำแล้ว555 พี่จะถามเรื่องฟิลเล่อจมูกด้วยว่าราคาประมาณ5พันนี่คือฉีดส่วนดั้งละรวมไปถึงปลายหยดน้ำด้วยหรือเปล่า หรือราคาแยกตะหากอะ..แต่ก็ดูๆอยู่เหมือนกันว่าจมูกพี่มันจะฉีดได้อีกมั้ย..จะได้ย้ายไปลงหน้าผากแทน ฮ่าๆ..แต่เรื่องโบท็อกเดวน้ำลดได้เจอกันอีกแน่นอนจร้าไม่ต้องห่วงยังเชื่อใจน้องบีและฝีมือคุณหมอเหมือนเดิมจร้า
8#
โพสต์ 2011-11-11 23:29:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย gluta2u เมื่อ 2011-11-11 22:26
ขอบคุณคร่าพี่^^
รอพี่ว่างค่อยมาก็ได้คร่า โบพี่หน้า ...

ถ้ามองด้วยตาเปล่าจะรู้สึกเหมือนลดลงบ้างเพราะเรามองมันทุกวันสังเกตุยาก แต่พอพี่ดูเปรียบเทียบจากรูปที่ลองถ่ายไว้วันแรกละเปรียบเทียบกะตอนนี้มันก็เห็นละนะว่าช่วงกรามมันยุบไปกรอบตรงvมันเรียวได้รูปมากกว่าเดิมเยอะ ลองเอามืออังแก้ม2ข้างอะจะรู้สึกได้เลยว่าช่วงแก้มกรามมันฟีบลงจิงๆ ได้ผลอะ..เลยอยากไปเก็บส่วนที่เหลือให้เป๊ะ+เมโสแฟตแก้มหน่อยจะเวิร์คมาก^^..ส่วนยกหางตารู้สึกได้ตั้งแต่4-5วันแรกเลยว่ามันเริ่มยกขึ้นจิงสังเกตง่ายกว่ากราม ..ถ้าจำไม่ผิดพี่ไปฉีดมาเกือบๆเดือนเองใช่มะ..แสดงว่ามันคงน่าจะมีเวลาลดลงได้อีก^^คิดในแง่ดี ฮ่าๆ ..ส่วนเรื่องเมื่อยกรามพี่เมื่อยวันแรกๆนะ..แต่พอมาช่วงหลังๆนี่เมื่อยมาจะอาทิตย์ละแต่พี่ไม่รู้ว่าเปนเพราะจัดฟันด้วยหรือเปล่า..มันรู้สึกเมื่อยหนักๆเหมือนเราเวลาเราเกร็งกรามอะ..ถ้าเปนเพราะโบท็อกก็ดีจะได้รู้ว่ายามันได้ผลจิงๆ^^..สรุปว่ามันเรียวขึ้นจิงๆน้องบีช่วงvอะ..ตอนนี้ก็รอเวลาให้มันทำงานให้เต็มที่ให้มันฟีบลงอีก ..และรอวันน้ำลดเพื่อไปเกบที่เหลือตามคำแนะนำของน้องบีค่ะ ฮ่าๆ^^
9#
โพสต์ 2011-11-27 00:32:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คิดถึงน้องบี&โบท็อกแร้วววว555 พี่ว่ารอบนี้จะเก็บกรามที่เหลือเล็ดลอดมาจากครั้งที่แล้ว สัก50u แต่จาไปเน้นฟิลเล่อหน้าผากแทน ฮ่าๆ ถ้าทำหน้าผากอั้มมานราคาเหมา5พันนี่ เราขอรีเควสคุณหมอแบบโหนกนูนได้มะอ่า หน้าผากแบนๆอยากโหนกก่าเค้ามั่ง 55  หรือว่าได้แค่เติมเต็มธรรมดาอะ ถ้ารีเควสได้รอบนี้ได้รีบไปจัด ละถ้าจมูกเสริมซิลี่อยุ่แล้วอยากได้โด่งก่านี้คุณหมอจะฉีดให้มะอ่า เดะรอบนี้พี่ได้พาเพื่อนไปด้วย เพื่อนเร่งละ พี่ก้อหนีน้ำยังมะกลับกทม.ซะทีT_T น่าจาเปนเดือนหน้านี้ละ เดวเจอกันนะจร๊ะ^^ ยังมั่นใจน้องบีเหมือนเดิมนะจร๊ะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้