เจ้าของ: usagibara
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกที่ สมเพชรคลินิก เชียงใหม่มาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากข๊ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณจร้า  โพสต์ 2011-10-24 23:25
สวยน่ารักมากค่ะ คางดูยาวหน้าเรียว ด้วย เป้นเพราะดัดฟันด้วยหรือป่าวค่ะ
พี่แอม แล้วถ้าโดน กระแทก นิดหน่อยจะ เปงไรไหม
สวยมากค้ะ ทำที่เชียงใหม่หรอค้ะ
อยู่ ตจว หรอค้ะ ไกลจางงง
สวยมาก เริดมากคร๊ ,, เราได้คิววันที่ 19 นี้แล้วอ่า ~ ขอให้สวยเหมือนคุณแอน เพี้ยง ๆ
สวยจ้า อิงก้อทำกะหมอมงคลเหมือนกัน
ได้คิววันที่6 เหมือนกันหละ ขอให้ออกมาสวยๆๆๆแบบเนี้ยด้วยนะค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotapiruk เมื่อ 2011-11-26 17:33

??????????

แสดงความคิดเห็น

เราทำ19พ.ย.เหมือนกันสักบ่าย2กว่าๆยังบวมอยู่แต่น่าจะแต่หมอมือหนักไปนิด  โพสต์ 2011-11-23 20:20
แล้วราคา 38000 ต่างจาก 22000 ยังไงหรอคะ ??
อยากทำมั่งจัง  สวยดี
เนี้ยบมากเลยค่ะ
ไอ่หย๊า.....สวย จะไปแก้ใหม่แบบโด่งๆ แล้วตัดปีกด้วย
ดูเปรี้ยวขึ้นมากเลย
น่ารักจริงๆเจ้าของกระทู้
น่ารักขึ้นเยอะ
ไปทำที่สมเพชรคลีนิคเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ได้ 10วันแล้ว แล้วต้องเข้าไปพบคุณหมออีกป่าวคะ
ตอนทำเสร็จพี่ที่เคาน์เตอร์บอก 7 วันให้มาให้คุณหมอดูจมูกอ่ะคะ
สวยมากค่ะ เป็นคนน่ารักอยู่แล้ว ยิ่งทำยิ่งสวยขึ้น
คนนี้สวยแบบน่ารัก น่ารัก
คุณหมอมีสาขา กทม บ้างไหมค่ะ
ใช้ค่ะหมอเค้าดีมากเลย  มีพี่ที่รู้จักเค้าไปทำมา  ตอนนี้สวยมากกกกก
สวยมวากกกกกกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้