ดู: 1745|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หาคู่แชร์ฉีดโบท็อกที่สถาบันโรคผิวหนังค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเราจะไปฉีด Botox ที่สถาบันโรคผิวหนังวันพฤหัสที่ 5 (พรุ่งนี้น่ะค่้ะ)จ้า แต่ยังไม่มีเพื่อนไปแชร์ด้วยเลย T_T เพราะฉะนั้นเราก็ต้องหาเพื่อนไปแชร์ความสวยกันละครึ่ง ^.^
คุณหมอแนะนำว่าปกติฉีดกรามคนละ 50 ยูนิตค่ะ (ขวดนึงมันมี100ยูนิต) ถ้าเกิดหาคนไปหารไม่ได้ ก็ต้องลองไปเสี่ยงว่าวันที่ไปหาจะมียาเหลือรึป่าว Botox ที่นี่ขวดละ ประมาณ12000บาทค่ะ ถ้าหารกันคนละครึ่งก็ 6000 บาท + ค่าฉีดคนละ 1พันบาท จะฉีดกี่จุดก็ราคาเดียวค่ะ สรุปก้อประมานคนละ 7000 บาทค่ะ
(แต่ถ้าใครอยากไปฉีดอย่างอื่น ที่ไม่ใช้กราม มันก้อจะถูกกว่านี้นะคะ มันจะขึ้นอยู๋กับจำนวนที่เราฉีดไป เราอยากฉีดกราม กับตา ถ้าใครอยากฉีด ตา หน้าผาก... อะไรประมานนี้ ก้อจะถูกว่านี้นะคะ แฮะๆ แบบว่าเราพอมีตังค์ แต่ไม่ถึงหมื่นสามอ่ะค่ะ มีประมานหมื่นนึง 5555)
ยังไงก้อ สวยด้วยกันนะคะ ติดต่อเรามาละกันนะ miku-edel@hotmail.com ไม่ได้โฆษณานะคะ
daommm@gmail.com  สนใจหารร่วมกันจ้า ทำมายัง ตอบด้วยน้า
ถ้าฉีดมาแล้วช่วยรีวิวให้ดูเป็นวิทยาทานด้วยนะคะ
สนใจอยากที่จะทําค่ะ เพราะก้ต้องการจะฉีดกรามเหมือนกัน
ไม่ทราบว่าไปฉีดมายังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้