123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Kapaopea
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อายุ 17 ศัลยกรรม เปลี่ยนพลิกชีวิตจากเด็กธรรมดาๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวยๆ เปลี่ยนไปเลยดีใจด้วยนะค่ะ
เห็นถามกันมาเยอะ จขกท ไม่ตอบสักที ทานวิตามิน อะไร หน้ามันใสได้ขนาดนั้น เหอๆ  รอคำตอบเหมือนกัน
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-10 23:46:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้ำมันรำข้าว กลูต้าไธโอน วิตามินซี ของยี่ห้อ vistra กินติดต่อมาปีกว่าแล้วคัฟ
น่ารักมากครับ เปลี่ยนไปมาก ๆครับ
ไม่น่าเชื่อแต่ก็ต้องเชื่อ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย orachon เมื่อ 2011-11-5 17:16
ต้นฉบับโพสต์โดย Kapaopea เมื่อ 2011-10-10 23:46
น้ำมันรำข้าว กลูต้าไธโอน วิตามินซี ของยี่ห้อ vistra กิน ...

กินกลูต้ายี่ห้อเดียวกันเลยจร้า..ของพี่กินวิตตามินซีvistarด้วย

เพื่อนพี่เค้าเป็นเภสัชเค้าแนะนำให้กินสองเดือนหยุดหนึ่งเดือน

เพราะยาพวกนี้มีผลข้างเคียงต่อตับจร้า..

เป็นห่วงคุณน้อง
ขอโทดนะครับ เป็นผู้ชายหรือป่าวอะครับ เห็นถ่ายแต่ละรูป อิอิ >.< แต่ทำออกมาแล้ว โอเคขึ้นครับ
ทำแล้วโอเคครับดูดีขึ้น แต่ที่หลายๆ คนเม้นว่า เปลี่ยนไปเป็นคนละคน นี่ก็เว่อร์ ไปนะครับ

ผมเป็นคนตรงๆ ทำออกมาดีก็บอกว่าดี  ไม่ดีก็บอกว่าไม่ดี ไม่ได้อวยกันขนาดเว่อๆ เหมือนคนอื่นๆนะครับ

เม้นแบบตรงๆว่า ไมได้เปลี่ยนขนาดคนละคนครับ แต่ดูดีขึ้นมากกว่าเดิมครับ
หล่อขึ้นเยอะมว๊ากกกก เลยจร่ะ
ดูดีขึ้นมากๆ อ่ะครับผม
เตงขาวขึ้นแล้วก็ผอมลงด้วยมั้ย  ไปทำไงอ่ะ  น่ารักขึ้นตั้งเยอะเลย  ><
หมอสยามทำได้ขนาดนี้เลยหรา น่าสนใจมากๆๆ เพื่อนเราก้ไปทำอ่ะ เขาเป็นคนอ้วนมากๆๆอ่ะ ทำออกมาไม่ค่อยสวยเลยอ่ะ แต่แบบนี้สุดยอดไปเลยอ่ะครับ จากไม่มีดั้ง แบบว่าแบนมากๆๆ ทำสะโด่งได้ใจมากๆๆ อยากจะไปทำบ้างแล้วล่ะ ไม่อยากดั้งแบนแบบนี้ไปตลอดชีวิตอ่ะครับ อิอิ แนะนำด้วยนะครับ
หมอสยามทำได้ขนาดนี้เลยหรา น่าสนใจมากๆๆ เพื่อนเราก้ไปทำอ่ะ เขาเป็นคนอ้วนมากๆๆอ่ะ ทำออกมาไม่ค่อยสวยเลยอ่ะ แต่แบบนี้สุดยอดไปเลยอ่ะครับ จากไม่มีดั้ง แบบว่าแบนมากๆๆ ทำสะโด่งได้ใจมากๆๆ อยากจะไปทำบ้างแล้วล่ะ ไม่อยากดั้งแบนแบบนี้ไปตลอดชีวิตอ่ะครับ อิอิ แนะนำด้วยนะครับ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้