เจ้าของ: Kapaopea
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อายุ 17 ศัลยกรรม เปลี่ยนพลิกชีวิตจากเด็กธรรมดาๆ

[คัดลอกลิงก์]
ใช่คนเดียวกัย ป่ะ เนี่ย
หน้าใสมากเลยครับบบบบบบบบบบบ
ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ  คุณหมอก็เก่งเนอะ ;D
น้องทำมาราคาเท่าไหร่คะ
ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ หน้าใสขึ้นด้วยอ่า ทำได้ไง
หล่อ ครับ อยาก ทราบ ทานวิตามิน ตัวไหนหรอครับ ?
เปลี่ยนไปแบบดีมากๆ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-1 21:56:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนทุกคอมเม้นนะคับ
คห.28# ทำมา9000บาทคับ
จัดฟัน กับเสริมจมูกทำพร้อมกัล ด้ายไม๊ค่ะ
อยากทำบ้าง ราคาเท่าไหร่คะ?
จะไปบอกเค้ายังไงดี =]
ดูดีมากๆๆเร้ย ยย ย
หน้าใสขึ้นนะทำอะไรที่ไหนจ๊ะ

จมูกสวยจังค่ะ หน้าก็ใสขึ้นด้วย สุดยอดเรยค่ะ
ทานนนนนนนนน วิตามิน ตัวไหน หยอออออ คั๊บบบบบบ ?
น่าส๊ายยย ใสเน๊าะ ๆ  
ทานวิตามินอะไรอะคะ
ดูดีขึ้นมากมายค่ะ น่าร้ากกกกกอ่ะ
ถ้า ตัด ปีกจมูกเพิ่้ม มัน จะเริศ มากเลย อิอิ
แต่งหน้าเข้มไปนะ
อายุ 17 ต้องให้พ่อแม่เซ็น รับรองรึเปล่าครับก่อนจะทำ
ขาว photo scap ป่ะคับ
5555แฟนพี่บอกว่าจมูกเราเหมือนพี่มากเลยอะ แล้วถ้าพี่ทำมาแล้วจะหล่อเหมือนน้องป่าวเนี่ย 555555+
ทำที่ไหนะคะว๊าววหล่อเลยอะ
หมอเค้าทำอย่างไรกัน จ๊ะ...เล่าให้เจ๊ ฟังบ้างอะจิ  อยากทำทรงนี้แหละ..ชอบๆๆๆ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-5 23:06:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนทีทำเอารูปนิชคุนไปให้หมอดูคับ หมอจะดูสัดส่วนโครงหน้าเราคับว่าทำอย่างไหนเหมาะกับโครงหน้ามากที่สุดคับ แต่ที่ผมทำ จะไม่ได้ผ่าจากในโพรงจมูกเหมือนที่อื่นๆนะคับแต่จะเปิดปลายจมูกเลยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้