เจ้าของ: met
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับคลีนิก ม. แล้วเน่า

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-6 22:59:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ จมูกใหม่ก้อยังไม่หายบวมดีเลย เพราะใช้เวลาขูดนาน  กว่าจะออกหมด เลยระบม
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-6 23:09:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ภาพหลังจากไปแก้มา ที่ปลายจมูกคือจุดที่อักเสบ และเป็นหนองง

แล้วจะมาอัพรูปลงเรื่อยๆ
OMG.  หมอเเบบนี้ยังมีอีกเหรอนี่ ขอบคุณมากนะคะที่นำเรื่องนี้มาเปิดเผยกับเพื่อนๆ เป็นอุทาหรณ์ได้ดีมากเลย  เเละขอไห้จมูกใหม่หายไวๆนะคะ  (ซ. มหาไทย ถ.รามคำเเหงเปล่าคะ?)
ใช่ค่ะมันคือหมอคนเดียวกันเเล้วเปลื่ยนชื่อค่ะ เราทำเส็จได้สักพักค่อยเปิดหาข้อมูลชื่อหมอ ปรากฎว่าคือคนเดียวกันค่ะ ดีนะค่ะจมูกเราไม่เป็นอะไรเลย เเต่ทางที่ดีเราว่าจะหาที่เเก้ทำใหม่อยู่ค่ะ
สู้ๆนะคะ หายไวๆนะคะ ขอบคุณมากคะที่นำเรื่องนี้มาบอกต่อ ดีมากๆเลยคะ หมอเลวมากเลยอะ น่ากลัวมากคะ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-8 00:28:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ ที่ปลายจะจมูก ยังมีรอยแผลเป็นนิดหน่อย ค่อยๆ จางแล้ว...จมูกที่ไปแก้มาใหม่ ก้อเริ่มเข้าที่ดีแล้ว..ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนเลย..
..อยากให้เพื่อนๆ ช่วยบอกและเตือนคนที่จะไปทำด้วย...เพราะเราไม่อยากให้ใครต้องมา โดนแบบเรา..
ไม่มีจรรยาบรรณเลยจริง ๆ เลวมาก ๆ
ขอเป็นกำลังใจให้นะ และ ขอให้หายไวไวคะ
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ สู้ๆๆค่ะ
เห็นใจมากมาย เสียทั้งความรู้สึก เสียตังค์ เสียสุขภาพจิต
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ ขอให้หายเร็วๆๆดีกว่าเดิม ขอบคุณคำเตือนดีๆๆมีประโยชน์ค่ะ
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-11 02:57:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนเลยยย ครับ
หาบไวๆนะค่ะเป็นกำลังใจให้ น่ากลัวจัง ต้องศึกษาดีๆจริงๆ
แงๆๆ น่ากลัวอ่ะ...
ไงก็สู้ๆ น่ะค่ะ
หายไวๆนะคะ สู้ๆเปนกำลังใจให้ค่า
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-13 02:25:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ
ขอบคุณจขกท.ที่นำมาเปิดเผย ถือเป็นวิทยาทานให้กับคนที่คิดจะไปทำ หมอแบบนี้ไร้จรรยาบรรณจริงๆ
ขอให้หายไวๆนะครับ
ตอนนี้ไปแก้ไขที่ไหนอย่างไรบ้าง มาอัพเดทบ้างหน่อยสิคับ ดีมากๆกระทู้นี้
ขอเป็นกำลังใจให้คุณนะครับ หมอเขาก็คน ดังนั้น หมอไม่ได้ดีทุกคน ไม่งั้นจะมีหมอมากมายทำไมครับ นั้นแหละเราต้องศึกษาครับ
ขอให้หายเร็วๆน่ะค่ะ
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-18 11:06:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย met เมื่อ 2011-11-18 11:10

>>>>>>>เกือบ 2 เดือน แล้วหลังจากไปเอา ซิลิโคนเหลวออก
>>>>>>>จมูกตอนนี้ เริ่มเข้าที่ หายบวมแล้ว แต่ยังมีรอยแผลเป็นอยู่นิดเดียว

เพื่นอก็เคยไปเสริมจมูกที่นั้น (แบบใส่ซิลิโคนเลยนะค๊ะ)
แต่แบบ ผลออกมาเบี้ยวแล้วต้องไปแก้ แก้แล้วก็ยังเหมือนเดิม
น่าสงสารมากกกกก
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-19 16:47:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คลีนิคนี้ ทำออกมาแล้วเบี้ยวเยอะมาก มีหลายคนเลยที่มีปัญหา ขนาดวันที่เราไปตัดไหม ยังมีคนที่ทำไปแล้ว มาโวยวายว่า จมุกเบี้ยว แต่เจ้าหน้าที่ ตรงโต๊ะข้างหน้าบอกว่าไม่เบี้ยวววว..เถียงกันตั้งนาน สุดท้ายรอเจอหมอ หมอก็ต้องดัดและให้คนไข้ไปดัดเองที่บ้านและนัดมาดูใหม่อีกครั้ง.....
ใครทำที่นี่แล้วไม่มีปัญหา ถือว่าโชคดีมากกกกก...
ขอให้หายไวไวนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้