เจ้าของ: met
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับคลีนิก ม. แล้วเน่า

[คัดลอกลิงก์]
แล้วปลายจมูกที่เป็นหนอง หายแล้วเป็นรูมั้ยครับ พี่เจ้าของกระทู้ปล่อยไว้นานแค่ไหนครับ
ขอให้หายเป็นปกติเร็วๆนะค่ะ ขอเอาใจช่วย
หมอเลวมาก เห็นแก่ได้ ไม่นึกถึงคนไข้บ้างเลย
สู้ๆนะคะ เราก็เป็นคนนึงที่อักเสบต้องเอาออกแต่ไม่กล้าเอาออกตอนนี้TT
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-4 12:06:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่ปลายจมูก ตอนที่อักเสบจะเป็นหนอง เหมือนเป็นสิวอักเสบแต่ จะมีสีม่วงคล้ำ พอสะกิดออกจะมีหนองกับเส้นสิลิโคนไหลออกมา พอบีบออกหมด ก็หายแต่จะเป็นรอยแผลเป็น แดงและช้ำ ประมาณ 2 เดือน ถึงหาย แดง แต่ปัจจุบันยังมีรอยแผลเป้นอยุ่นิดนึง......
พี่ถอดออกพักกี่เดือนถึงแก้ใหม่ได้คะ ตอนนี้หนูอักเสบแต่ก็ไม่มีเวลาพักพื้น
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-5 10:05:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถอดซิลิโคนอันเก่าออก ก็ใส่อันใหม่ เข้าไปได้เลย ไม่ต้องพักจ๊ะ
หมอเค้ามีคดีฆ่าคนไข้ที่ทำแล้วไม่ดีออกมาฟ้อง มา3ศพ

กลัว
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-6 21:33:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดีแล้วเรา ที่ไม่ไปมีเรื่องกับหมอคนนี้...ไม่งั้นอาจจะเป็นศพที่ 4
ผมก็ทำที่นี้ มิราเคลิ มาหาดไทย ราม 1 นี้แหละ ซิลิโคนแข็งมาก ไม่หายช้ำสักทีหาที่แก้อยู่คับ
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-10 00:50:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ศึกษาข้อมูลของคลีนิคและผลงานหมอหลายๆที่นะครับ
ยังจะกล้าใช้คำว่า" หมอ "ได้อิกเน๊าะ เอาเงิน ใส่กระเป๋าแต่เอาความทุกข์ยัดให้คนอื่น ....! (ขอโทษทีที่ข้อความไม่สุภาพเท่าไหร่)
ขอบคุณมากค่ะ...ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆๆนะค๊ะ...หายไวๆๆๆนะ...รอดูค่ะ
หายไวๆๆนะค่ะ
65#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-17 23:51:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้โอเคแล้วครับ ผ่านไปแล้ว ขอให้เพื่อนๆ ที่จะเสริมจมูก อย่าได้เจอแบบเราเลย

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้ดูดีมากเลยจ้า มีสาระดีมากเลยสำหรับคนที่คิดจะทำจ้า  โพสต์ 2012-3-2 13:10
หายแล้วดีใจด้วยนะคะ
ในที่สุดก็ได้จมูกที่สวยแล้วค่ะ
แต่น่ากลัวมากมายเลยหมอเนี่ย
จมูกอันใหม่หล่อมากเข้ากับหน้าหล่อๆๆๆแก้ที่ไหนรึ สนใจจ้า
เอาใจช่วยนะคะ
หายไวๆน๊ค๊ สู้ๆค๊
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-26 23:42:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร๊าบบบบบบ
ผมไปแก้กับ หมอสำรวย มาคร้าบบบบ

แสดงความคิดเห็น

ต้องยกนิ้วให้กับหมอคนที่แก้ เพราะส่วนมากไม่มีใครอยากแก้งานคนอื่น  โพสต์ 2012-3-2 13:11
แพทย์ที่ไม่ว่าจะเก่งกาจ เชี่ยวชาญ หรือมากประสบการณ์ขนาดไหน ถ้าไร้ซึ่งจรรยาบรรณ ก็อย่าได้นับว่าเป็นแพทย์เลย มันเสียสถาบัน!

เป็นกำลังใจให้คุณเจ้าของกระทู้ ขอให้หล่อรับปีใหม่ ผ่านพ้นเรื่องร้ายๆ ไปได้ด้วยดีค่ะ
ทำไมแพทย์สภาถึงยังปล่อยให้คนนี้เป็นหมออยู่ได้ จะมีอีกกี่คนที่ต้องเดือดร้อน

เรื่องคดีอีกเหมือนกัน ทำไมถึงไม่มีใครทำอะไรเค้าได้ แล้วญาติๆผู้เสียชีวิตหล่ะ ไม่โกรธแค้นบ้างหรือ เป็นบ้านเราหล่ะ หมอเจอยิงตายทั้งครอบครัวไปนานแล้ว
เจอหมอไร้จรรยาบรรณ  แย่เลย  ขอให้หายไวไวนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้