เจ้าของ: Airry_AD
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก+ตัดปีกกะคุณหมอศรัณย์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยที่สุดเรยอิจฉา
อยาก แก้+ตัดปีก >< กับคุณหมอศรันย์
สวยอ่ะ...ไม่ทราบว่าตัดปีกแผลหายไวมั้ยคะ...เห็นรอยแผลหลังหายมั้ย..อยากตัดปีกอย่างเดียว...แต่หลายคนบอกว่าให้เสริมด้วย..แต่ไม่ค่อยอยากเสริมเท่าไรกลัว
ปีกจมูกเย็บข้างในหรือข้างนอกค่ะไม่เห็นแผลเลย
คุณแอร์คะถามหน่อย ก่อนทำคุณแอร์ทายากันรอยแผลเป็นที่ปีกจมูกป่ะคะ  แล้วหลังทำคุณหมอมียาให้ทาปีกจมูกที่ตัดไหมคะ
ขออนุญาตเอารูปพี่เป็นแบบได้ไหมคะชอบทรงจมูกนี้มากเลย แล้วคิวหมอศรัณย์ที่ P10 รัชโยธินคิวนานไหมคะพี่
สวยค่ะ เริ่ดมาก
อย่าไปรอออออ**
สวยมากกกกกกกกกกกเลยค่ะ นัดหมอศรันย์ไว้พุธนี้สาธุๆ ออกมาสวยเหมือน จขกท
คนที่ผมเข้าไปดูบางกระทู้ คนที่มีดั้งอยู่แล้วพอเสริมก็ไม่มีความเปลี่ยนแปลงอะไรมาก แต่คุณไม่มีดั้งพอเสริมจึงทำให้เห็นความเปลี่ยนแปลงและแตกต่าง คุณสวยขึ้นมากนะครับ
โทดนะคะ ทำไมตัวจริง สันจมูกข้างหนึ่งมันรอยๆอะคะ แล้วทำไมไม่ให้หมอแก้อะคะ ขอโทดนะค่ะ พูดตรงไปหน่อย แค่คล่องใจจริงๆเพราะเล็งหมอสรันไว้ยุ
ไปปรึกษาหมอศรัณย์มา  ทราบมาว่าคุณแอร์ไม่ทำงานที่นั่นแล้ว
มีซิลิโคนให้เลือกเกรดไหมคะ?
จขกท หายไปไหนแล้ววว มาตอบคำถามเพื่อนๆหน่อยนะคะ อยากรุ้เหมือนกันคร้าาา

อยากทำเหมือนกันอ้ะ อีกไม่นานละคะ รอกะตังพร้อมมอย่างเดียวว อิอิ

เท่าไหร่ค่ะ รวมทั้งหมด
นานมั้ยค่ะถึงหายอย่างนี้
สวยและดูดีเป็นที่สุดเลยคร้าบพี่
น่ารัก เวอร์ ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Airry_AD เมื่อ 2011-9-26 22:30
มาอัฟรูปให้ดูค่ะ เกือบเดือนแล้ว ก่อน-หลังค่ะ รูปก่อน ...

สวยมากมาย
สวยมากคะตอนนี้เพิ่งไปทำมาหมือนกัน อหายดีแล้วจะเอารูปให้ดูที่เดียวกันคะ
สวยมากกกกกกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้