เจ้าของ: atrociousxx
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครบ6 เดือน กับหมออรรถพร สะพานใหม่ จมูกใหม่แข็งแรงคับ

[คัดลอกลิงก์]
หล่อเว่อร์อ่ะเปลี่ยนเป็นคนละคนเลยคับชอบๆ
พอทำแล้ว แลดูเป็นแบดบอย เลย เท่จังคับ
เวลาผ่านไปไวจิงๆด้วย ติดตามอยู่ เเล้วก้หล่อจิงๆด้วยคับ ฮ่าๆ
จมูกสวยมากกๆเลยครับ
    หล่อเทพเลย  
ไปทำมาสวยจัง  หมดไปกี่บาทคับ
หล่อ เข้ากะหน้าเป๊ะเลย
จมูกสวยมากและเป็นธรรมชาติมากคับ
หล่อได้อีก อิอิ
เข้ากับหน้ามาก...
หล่อเว่อร์อ่ะ
ชอบ สวยดีครับ
หล่อมั๊กมากคร๊ะ
ดูดีจังคับ หวังว่า 7 ต.ค.นี้ผมจะเป็นแบบนี้มั่งอ่ะคับ
หล่อเข้ม สุดยอดเลย
ขอยืมรูปไปเป็นแบบ หน่อยน่ะครับ
จะทำกับคุณหมออรรถพร ครับ
ทสรุุปเป็นซิิลิิโคนแบบแข็งหรอค่่ะ....ติิดตามใน กระทู้ก่่อนหน้้าเห็นบอกว่่าแบบอ่่อน ตอนขอทรงนี้ บอกว่่าอะไรนะคะ แล้้ววความโด่่งณหมอจััดให้เอง หรืือต้้องบอกด้้วยค่่่ะ......รบกวนหน่่อยนะค่่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้