เจ้าของ: kindani23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากบาง ขณะจัดฟัน โดยหมอสุรพล ขอนแก่น

[คัดลอกลิงก์]
แวะมาดูปากบางของคนสวย...
เทศกาลปากบาง ลามไปถึงขอนแก่นแล้วเหรอ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-17 12:11:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่าว่าดีเลย >< ถ่ายตอน พึ่งตื่นหน้ามันมากๆๆ

ลี่เน้น ทานวิตามินC E กรูต้า องุ่น  กับมะเขือเทศ แล้วก็โฮโมนนะค่ะ

วันนี้ตัดไหม... ไว้จะมาวิว นะ จุฟฟ
โห น้องทานเยอะจังเลย
ว่าแล้วทำไมถึงผิวสวย
ตัดไหมเสร็จแล้วรีบเอามารูปมาแปะเลยนะคะ
อยากดูแล้วค่ะ
ของพี่เป็นไหมละลายค่ะ ประมาณ 10 วันมั้ง
อยู่ขอนแก่นเหมือนกันค่ะ ไม่เคยคิดอยากทำปากบาเลยแต่ตอนนี้ อยากทำจัง จขกท ตอนนี้ยุบหมดยังคะ  หายไวๆนะคะ รอชมปากบางค่ะ
ตัดเนื้อออก 45 % เลยเหรอคะ คงเหลือเนื้อแค่นิดเดียว  คุณหมออยู่ที่ไหนคะ  อยากทำมั่งค่ะ
หายยยยยยยยยย
ไวๆเด้อ
ดีจ้า น้องลี่พี่ไปทำมาแล้วน่ะตอนนี้กำลังปวมมากมายไปไหมไหม่ได้เลย   เศร้าจะกล้าไปงานหรือเปล่าก้อไม่รู้...แต่อยากบอกว่าบรรยากาศคลินิคหมอวังเวงดีวัง   ตอนพี่ไปถึง  คิดมากเลย
ฮู้ว เราเพิ่งจัดฟันประมาณเดือนหนึ่ง ปากอูม เจ่อๆ อ่ะ อยากทำปากเหมือนกัน ไม่รู้ทำได้หรือยังครับ
เราเพิ่งจาเอาเหล็กจัดฟันออก

ตอนนี้ใส่แบบรีเทเนอร์

แต่ปากเจ่อเหมือนเดิม ทีแรกนึกว่าใส่รีเทเนอร์แล้วจาหาย

อยากทำปากบางมั่ง

....
อยากทำมั่งจัง
อยากทำมั่งอ่า
หายไวๆๆนะค่ะคนบ้านเดียวกัน...แค่มองตากันก็เข้าใจอยู่.....อิอิ...คนขอนแก่นสวยค่ะ*-*
หายไวจัง ของหนูยังบวมแป่งอยู่เยย
น่าสนใจจังครับ...ผมอยู่ใกล้ด้วย

คลินิกอยู่ตรงไหนอ่าคับ
ขอข้อมูลคุณหมอได้ป่ะครับ
อยากทำบ้างจัง

โทษน่ะค่ะคุณkindani23   ได้ทำตามั้ยค่ะ  ตาสวยจัง  ทำที่ไหนค่ะ
อยากทำมั่งจัง
ยุบไวจังค่ะ
เดี๋ยวไม่นานก็สวยแล้ว
^^
ตอนนี้เป็นไงบ้างขอภาพด่วนครับ
ตอนนี้นางคงสิงอยู่ในเอ็ม จิกผู้ชงอยู่ค่ะ 55555555+
หายๆไว นะคะ อยากทำบ้าง (>o<)
หมอ สุรพล ก็ฝีมือ ดีเหมือนกันนะ
น้องเราก็ทำจมูกที่นั้น ก็อะเครอยู่น่ะคับ

สวยๆ
อยากดูรูปตอนปัจจุบันอะ

จัดมาให้ได้ไหมครัฟ
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-9-16 23:08:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

><  ไว้ถ่ายลงให้นะ ไม่ค่อยได้เข้าเลย ช่วงนี้
อ้าว มีแฟนแล้วเหรอครับ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้