ดู: 7504|ตอบกลับ: 35
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับคุณหมอสำรวยค่ะ ติ-ชมได้นะคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย birdyzaa1 เมื่อ 2011-8-27 20:28

ต้องขอออกตัวก่อนว่า เข้ามาศึกษาและแอบเข้ามาดูเพื่อนๆนานแล้ว
หวังว่าคงไม่ว่ากันนะคะ
อยากทำจมูกมาไม่ต่ำว่า 10 ปีแต่ใจไม่กล้าพอ --"
ก็อยากจะบอกว่าเวบนี้เป็นส่วนหนึ่งของกำลังใจ
เห็นเพื่อนๆทำแล้วสวยก็เลยอยากทำบ้าง
จริงๆโอนมัดจำกับคุณหมอท่านหนึ่งไว้แล้ว ขอสงวนนามนะคะ
แต่พอดี ทำเลเซอร์ที่นึงอยู่ คุณหมอที่ทำเลเซอร์แนะนำ
ว่าทำที่นี่ คุณหมอดูโหวงเฮ้งและแก้โหวงเฮ้งให้ด้วย
แล้วไม่โด่งมาก.....ก็เลยยอมตัดเงินมัดจำที่เก่าทิ้งไป(กว่าจะได้คิว ปาไป 4 เดือน)
แต่สุดท้ายก็ตัดใจ ยอมทำกับคุณหมอสำรวย...
เพื่อนๆลองติ-ชมได้นะคะ  ยินดีค่ะ

[attachimg]114803

Before
เห็นได้ว่าดั้งแทบไม่มีเลย อิอิ

6.jpg (12.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

http://www.facebook.com/photo.php?fbid=273465282686008&set=a.147528141946390.27763.100000676143907&type=3&theater
ไปตัดปีจมูกกับคุณหมอสำรวยมาแล้ว เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมาค่ะ เสริมจมูกได้ เกือบจะแปดเดือนแล้วค่ะ ตอนแรกก็กลัวเหมือนกันว่า จะไม่ถูกโหวงเฮ้งรึเปล่านะ แต่หมอบอกว่า หมอเอาออกนิดเดียว พอทำออกมาก็นิดเดียวจิงๆนะคะ ไม่ได้เอาออกเยอะจนเกินไปค่ะ คิดว่าน่าจะทำให้ดูดีขึ้น ถ้ายังไง ตัดไหม แผลหายดีแล้ว จะรีวิวให้เพื่อนดูนะคะ ^_^
ที่เดียวกันจ้าา
คุณหมอทำเนียนดีจังสนใจ แต่กลัวเจ็บตอนฉีดยาชา แค่คิดก็เสียวแล้วกลัวมากๆ
สวยจัง  เข้ากับหน้ามากเลยค่ะ  ชักอยากจะทำมากกว่า เดิม  แต่ระยะทาง ไกลๆ
ดูสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ  ไปทำกับคุณหมอมาแล้วเหมือนกัน  คุณหมอใจดีมากๆ เลย
น่ารักมากๆ  เลยค่า  ทำมาเหมือนกัน กับคุณหมอเดียวกันเลยค่ะ ว่างๆ เขาไปดูรีวิวกันมั่งนะคะ
น่าสนใจจังตอนทำหมอฉีดยาชาหรือให้ทานยานอนหลับค่ะ คุณดูสวยขึ้นมากค่ะ
พี่เจ้าของกระทู้ค่ะ  เนยขอเบอร์พี่หน่อยได้ไหมค่ะ  จะสอบถามเรื่องคุณหมอสำรวยอะคะ
ตอบกระทู้ budsaba ตั้งกระทู้

รูปยังไม่มีเลยค่ะ ดูในเฟสก็ได้นะค่ะ budsaba pimpapan
โชคดีมากเลยคะทำครั้งแรกก็สวยแล้วไม่ต้องแก้แล้วแก้อีกแบบพี่เฮ้อเซ็งอะ

แสดงความคิดเห็น

พี่จมูกเป็นไรหรอคะ แล้วได้ไปหาคุณหมอรึยังคะ  โพสต์ 2011-9-3 20:34
สวยค่ะพี่ ธรรมชาติมาก ไม่บอกไม่รู้เลยว่าทำมา
เข้ากับหน้าดี สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ

หนูก็ว่าจะทำหมูกแต่ยังไม่รู้เลยจะทำกับหมอใหนดี กลัวๆๆ ไม่ได้กลัวเจ็บแต่กลัวพัง
ทำมาสวยนะพี่ หมอเก่งจัง
สวยน่ารักนะค่ะ ชมพู่ก็ศิษย์คุณหมอเหมือนกันค่ะ ทำได้เกือบสองปีแล้วค่ะ
สวยค่ะ
หน้าเรียวขึ้นมากเลย
ดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ
น่ารัก  ดูเป็นสาวมั่นจังเลยค่ะ  อยากทำมั่งแล้วสิ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-31 19:40:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ tukta.jar ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะคะ!ต้องยกความดีให้คุณหมอค่ะ!!
สวยค่ะธรรมชาติดีค่ะ
สวยแล้วค่ะหน้ารักค่ะ
จมูกเข้ากับหน้า สวยค่ะ สวยจริงๆ

ขึ้นมั้ยนะ   นี่รูปก่อนทำนะค๊ะ
ทำจมูกกับคุณหมอสำรวยเหมือนกันค่ะ ได้สี่กว่าจะห้าเดือนแล้ว ^ ^
ปีกไม่ใหญ่ค่ะ เข้ากับหน้าดี
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-27 23:50:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ไว้จะมาอัพรูปให้ดูเรื่อยๆนะคะ
ครบ 2 เดือนคุณหมอนัดค่ะ
ที่สำคัญดื่มเหล้าแบบจริงๆจังๆได้แล้ว..ฮ่าๆๆ

ทุกวันนี้ต้องแอบจิบๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้