ดู: 29889|ตอบกลับ: 97
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอบุญถิ่นมาแล้วคะ ติชมกันหน่อยยยยยย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า หลังจากที่ศึกษาการทำจมูกมาได้สักพักก็เกิดแรงฮึดอะไรไม่รู้ค่ะตัดสินใจทำกับคุณหมอบุญถิ่นเลย
ด้วยเหตุผลที่ว่า คุณหมอทำไม่ช้ำนานด้วยละค่ะ

ดูรูปก่อนทำเลยนะคะ

แบนมากกก ไม่มีอะไรเลย หน้าผากก้โหนก ฮือออ
แก้มก็เยอะ TT" ต้องแก้ไขด่วนแล้วละค่ะ

ตอนทำจริงๆได้คิว11โมงค่ะ นัดวันเดียวได้เลย แต่กว่าจะได้ทำ
บ่ายโมงค่ะ เพราะลืมบัตรประชาชนไว้ที่บ้าน คุณหมอไม่ทำให้ค่ะ
เลยกลับไปเอา (จริงๆไปคัดสำเนาที่สำนักงานเขตุพระนครได้ค่ะ แต่คุณแม่บอกจะกลับไปเอา)
ก้เลยกว่าจะได้ทำ บ่ายโมงค่ะ
ตอนแรกเค้าก้ให้ล้างหน้าด้วยเจลสีแดงสองรอบ เน้นตากับจมูกค่ะ
แล้วก็เช็ดหหน้า แล้วก้จะมีพี่เค้ามาเช็ดรูจมูกให้ จังหวะนี้อย่างเกร็งค่ะ
ไม่งั้นเจ็บ พี่เค้าคว้านลึกมาก แล้วเค้าก็ให้เราไปนั่งรอปรึกษาคุณหมอค่ะ
คุณหมอไม่ดุนะคะ เค้าถามว่า คิดว่าส่วนไหนที่เราไม่มีดั้ง ก้ชี้ไปหว่างตาค่ะ
คุณหมอก้หยิบช่วงหว่างตาว่า เท่านี้พอมั้ย เราก้ งงๆ คุณหมอบอกอย่ามองที่ตามันไม่เกี่ยวกัน เลยจับอีกรอบ
พอมั้ยยย?? ด้วยความที่เรากลัวมันสูงถึงหัวคิ้วเลยบอกพอค่ะ น่าจะสูงขึ้นประมาณ
0.5 ได้นะคะ เพราะตอนที่คุณหมอเอากระดาษมาทาบก็เยอะอยูา แต่ปลายจมุกเท่าเดิมค่ะ
คุณหมอทำให้รับกับหน้าผากและปลายจมูก แล้วคุณหมอก็ให้ทานยา
แล้วขึ้นไปนอนรอค่ะ จังหวะนั้นกลัวมาก จะร้องไห้แล้ว กลัวไปหมด
ทั้งเข็ม ทั้งผ่า โอ้ยยยยย จะเป็นลม แต่ฮึดค่ะ
ก็ไปนอนรอพี่ผู้ช่วยมามัดแขนติดกับเดียง เอาผ้าคลุมหัวคลุมปากโผล่จมูกกับตา
แล้วบอกให้เราหลับตา แล้วก้เอานั่นละคะ ที่ทุกคนโดน อะไรก็ไม่รู้ แสบๆ
ฉุนๆเช็ดทั้งหน้า ทั้งปากล้วงจมูก เหอออออออออออ เกือบตาย
แล้วก็ฉีดยาชา ไอ้เราก้คิดในใจว่าอย่าเกร็งๆ แค่นี้ชิวๆ แต่พอเค้าจิ้มแค่นั้นละคะ
ร้องจนพี่ที่ทำห้องข้างๆได้ยินเลย เจ็บมากกกกกกก ตั้งแต่จึกแรกถึงจึกสุดท้ายเจ็บทุกจึกกกกกก
ทำม้ายยยยยย เราร้องไห้เลยค่ะ หมอบอก ร้องไห้แล้วตาเขียวจมูกเขียวนะ
แค่นั้นละค่ะ หยุดเลย ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆ ทำเสียงงื้ดๆๆ ใส่หมอเลย นู๋กลัวๆๆๆ
หมอก็เหล้าซิลิโคนข้างๆเราเลยค่ะพร้อมกับย้ำว่าห้ามลืมตา (จะเซอไพร์รนู๋อ้ะ)
แล้วหมอก้ อ่ะจะทำละนะแปปเดียวเสร็จ อ๊ากกกกกกกกกกกก มันเกิดขึ้นเร็วมากค่ะ
ตัด กรีด เปิด ยัด ครึกๆๆๆ(เสียงเหมือนถอนฟัน) มีอะไรไหลลงคอกลืนเลยนะคะ
เดาได้เลยว่า ยาชามันทะลัก เพราะขมๆแสบๆ ครึกๆๆๆ ดันสองรอบ
จับๆๆ กดๆๆ ครึก.... ตัวลอยเลยค่ะ แล้วก็ เย็บๆๆ หืมมม
เหมือนเนาผ้าก่อนเย็บจริงเลยค่ะ แล้วคุณหมอก็เอาไอ้ฉุนๆมาเช็ดอีกรอบ
เช็ดๆๆแล้วให้เราลุก เสร็จแล้วค๊า แล้วเราก้เดินมา งงๆ
ลงมาหาคุณแม่ทคนมองเต็มเลยคุณแม่ก้ทำหน้า งงๆ เอ๊ะลูกชั้น 5555

นี่คือทำได้สามสิบนาทีค่ะ

กลับถึงบ้านแล้วววว ทำได้ประมานชั่วโมงกว่าๆ

ง่วงค่ะ นอนตื่นมา แอร๊ยยย ทำไมสันแดงงงงงงงงง

วันที่สองตอนเช้า ค่ะ บวมฉึ่งๆ แต่ไม่เขียวมาก

ถ่ายก่อนหน้านี้สักยี่สิบนาทีค่ะ
จิตตกค่ะ ทำไมมันธรรมชาติจังแว๊

ติชมกันด้วยนะคะว่าเป็นไงบ้างง
ใจจริงอยากเสริมปลายให้มากกว่านี้
แอบมีคนทักด้วยว่า
นี่ทำแล้วหรอ....จึกค่ะ เหอะๆๆๆ
ช่างมันนนนน เนอะ

ขอบคุณที่อ่านจนจบนะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-27 17:40:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผลที่รู้สึกเปลี่ยนไปคือ

ตามันจะโตขึ้นอีกทำไมมมมมม
ความแบ้วววหายไปปปปปปปป
จมูกยาวขึ้นไม่ค่อยหมู อันนี้ละดีใจมากก
แล้วก้โด่งขึ้น หน่อย ห้าๆๆๆ

ก่อนทำก็น่ารักอยู่แล้วค่ะ หน้าคล้ายน้องเพนท์แฟนโดมเลย หลังทำก็ยังคงความน่ารักอยู่ค่ะ หมอบุญถิ่นก็ฝีมือดีเหมือนกันนะเนี่ยะ เข้ากับหน้ามากเลย หน้าใสจริงๆ อายุถึง 18 แล้วหรอคะเนี่ยะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-27 17:57:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อุ่ยยย อายุจะ21แล้วค่า ห้าๆๆๆๆๆๆๆ
อยากทำเหมือนกันอ่ะคะ แต่อยู่พัทยา ไม่รู้ว่าคิวคุณหมอเยอะหรือป่าว แต่เจ้าของกระทู้ทำออกมาแล้วดูสวยขึ้นนะคะ บวก กับสวยอยู่แล้ว อืมมม
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-27 18:11:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ฺLB_Poppy ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่า
สวยดีค่ะ ตอนนี้ ต้องคอยระวังอย่าไปนอนตะแคงหรือโดนมันแรงๆ นะค่ะ อาจคลอนได้ ฮือ ๆ เค้าก๊ทำที่หมอบุญ แต่ หมอทำ ธรรมชาติเกิ๊นว่ามะ อิอิ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-27 19:06:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ
ใช่ค่ะคุณหมอทำธรรมชาติคุณหมอบอกว่าดด่งมากเดี่ยวทะลุ แง
ก่อนทำก็น่ารักแล้วเนอะ ^^
ตอนนี้ก็ยังบวมอยู่  เราว่าหายบวมยิ่งเป๊ะเลยคนนี้
อยากไปทำมั่งจัง  55555   
หน้าใสมากเลย หายบวมต้องสวยมากแน่ๆเลยค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-28 18:01:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทวันที่สามแล้วนะคะ รู้สึกว่าบวมมาก ตาก็ช้ำตามที่คุณหมอบอกเลย
ก้ใช้สำลีชุบน้ำเย็บโป๊ะใต้ตายทั้งวันเลยค่ะ
วันนี้รู้สึกเจ็บแผลมากๆ กับตรงสันจมูกเหมือนมันรัดซิลิโคนอะคะ
เดาว่าถ้ามีเสียงคงดังเปรี๊ยะะะะๆ

วันนี้ล้างหน้าวันแรกค่ะ ระวังมากก แอบจับสันตัวเองนิดนึง
เล็กมากกกกก แงงง น่ากัวววว
ตอนนี้อยากให้ยุบลงไวๆ แต่ไม่อยากให้ความโด่งยุบตามเลย
กลุ้ม พวกเพื่อนผู้ชายชอบทักวา ทำไมมนไม่ค่อยโด่ง
เอาและไง เครียดเลย จิตตกมาก ส่องดูหน้าตัวเองยิ่งจิตตก
เห้อออออ โด่งสักทีเหอะนู๋ ไม่รู้เพราะแก้มเยอะด้วยรึป่าว
ตอนนี้ศึกษาเรื่อง เมโสแฟต อยู่ อืมมมมม อยากทำๆ

ดูรูปกันเลยดีกว่า เยอะมากกก เครียดจัด ดูมันทุกเวลาหลังอาหาร

รู้สึกว่ารูจมูกไม่เท่ากันด้วยค่ะ ไม่ณุ้ว่าเพราะบวมไม่เท่ากันหรือเปล่า
เวิ่นสุดๆๆ

อันนี้เพิ่งถ่ายก่อนอัพค่ะ
อยากเหนพรุ่งนี้ไวๆ คุณหมอบอกจะยุบลงก็พรุ่งนี้
เห้อออออ ....พรุ่งนี้กะจะหยุดเรียนสักวัน
คุณแม่บอกไม่อยากให้ไปเจอฝุ่นผ้าเพราะทิฟเปนภูมิแพ้
(ทิฟเรียนทางแฟชั่นดีไซน์ค่ะ) แล้วระหว่างไปเรียนต้องนั่งบีทีเอสด้วย
คุณแม่บอกพักอีกสักวันสองวัน

น่ารักจังเรยค่ะ รอให้ยุบกว่านี้ก่อน ตอนนี้ยังตัดสินอารายไม่ได้หรอกค่ะ ว่าเบี้ยวไม่เบี้ยว หรือ รูจมูกไม่เท่ากันก้อยังอาจจะเป็นเพราะเเผลยังไม่หายสนิทจ๊ะ อย่าคิดมากนร๊าาาา สู้ๆ ^^!
สวยมากค่ะ  ตาโตด้วย จมูกรับกับหน้ามาก
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-28 18:42:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่า
แอบคิดอยู่เหมือนกันว่า
ถ้าไปทำให้ดด่งกว่านี้จะรับกะหน้ามั้ยน้อออออ
ทำมาเท่าไหร่คะพี่?
ออกมาน่ารักดีนะคะ ดูเป็นสาวมั่นดีค่ะ สวยยยย
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-28 19:07:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ห้าพันค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-28 19:18:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ puttharaksa ตั้งกระทู้

5000ค่ะะะ
โอยยย ไม่แพงสวยด้วยย คุ้มๆๆ ค่ะ
ทำมากี่วันแร้วคะพี่??
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-28 22:30:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ puttharaksa ตั้งกระทู้

สามวันแล้วค่ะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-28 22:51:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พรุ่งนี้จะมาอัพอีก จะอัพมันทุกวันเลยฮือๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้