ดู: 2434|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอปรึกษาพี่ๆหน่อยคับ

[คัดลอกลิงก์]
คือผมอายุ 17 อ่าคับ แล้วคือยากทำจมูกอะคับ
ที่ดูๆใว้ก็คือหมอเฉลิม

อยากให้พี่ๆช่วยดูว่าควรทำไหมอ่าคับ  แล้วถ้าทำควรทำประมาณไหนอ่าคับ หุหุ   ขอบคุณค้าบ

แล้วคือแอบชอบแบบของ Siwon อ่าคับ ฮ่าๆ ไม่รุ้ว่าหน้านี้จะทำใด้หรอเปล่า

หรอไม่ก็คงแบบนี้อ่าคับ
หน้าตา ดี คับ  หล่อ แน่ หล่อ ยาว ๆเลย
แค่ทำใหโด่งขึ้น ยาวขึ้นก็โอแล้วครับ

มีเวลา ถ้าไม่รีบ หาแบบไปเรื่อยๆ

จมูกทรงนี้ไม่ยากครับ
ทำเลยครับ ทรงไหนก็สวย รับรองเกิด มีดีเป็นทุนเดิมอ่ะ อิจฉาๆๆ55
เกาหลีกันใหญ่

อิ อิ

เปนกำลังใจให้ จขกท คัฟ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-9 22:59:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณหมอคิวยาวมากกกคับ   กลางเดือน 7 เเหนะ.. ง่าา
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-9 22:07:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
9# jthanisa

อ่า ขอบคุณค้าบ  เนี่ย ผมก้กำลังเปิดๆ หาไปเรื่อยๆ อยู่อ่าคับ  เเต่จิงๆก้คิดแบบ เอ่อ ถ้าอีกหน่อย โตขึ้นแล้วกล้วหน้าจะยาวขึ้นอ่าคับ  แล้วมันจะทำให้จมูกไม่เข้ารูปหรอเปล่า ฮ่าๆๆ
ผม ว่า รูปที่สอง ดี กว่า นะ...ดูน่ารักเหมาะดี ฮะ ไม่ก็ ลอง หา แบบ อื่นๆ มา ดู เพิ่มเติมนะครับ :)
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-9 21:20:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฮ่าๆๆๆ  ขอบคุณค้าบ ถ้าทำแบบ siwon มันจะเล้กไปปะคับ

หรอว่าผมจะทำของอีกคนดี หุหุ เลือกไม่ถูก
เดกๆ สมัยนี้หน้าตาดีกานเจงๆ อิจฉาๆ

เติมนิดๆหน่อยๆกะสวย หล่อ  แล้ว
เข้าใจหารูปต้นแบบที่หน้าตาคล้ายคลึงกับน้องมากครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-9 21:08:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คับ ผู้ปกครองก็ไม่ได้ว่าอะไรนะคับ  เเต่ตอนนี้กำลังเลือกอยู่ว่าจะทำทรงไหนดี
ดูด้านหน้าเหมือนจะไม่มี แต่ด้านข้างนี่สวยเลยอ่ะครับ

รออีก 1 ปีอ่ะครับ ต้องรอ 18+ ถึงทำได้ครับ แต่ถ้าจะทำตอนนี้ต้องให้ผู้ปกครองพามาครับ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้