ดู: 5757|ตอบกลับ: 41
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาทวงถามคำตอบของแอดมินบ๊อบบี้เหมือนเดิม

[คัดลอกลิงก์]
สรุปว่าที่ผ่านมายังไม่เห็นมาแถ ลง การณ์ ถึงกรณีที่บ๊อบฮุปเวปที่ร่วมก่อตั้งมาจากเพื่อนๆแล้วบัดนี้เอาไปเป็นของตัวเองคนเดียว ยังไม่เห็นมา แถ ลง บอกเรย???? รอคำตอบเหมือนเดิมนะจ๊ะบ๊อบบี้

แล้วการใช้วิธีลัีกลอบแก้ไข password ส่วนตัวของจอยน่ะ จะบอกว่าวิธีนี้น่าเกลียดมากนะ อยากให้สมัครใหม่เพื่อที่จะได้แลดูมีเมมเบอร์เยอะๆเรียกเงินจากสปอนเซอร์ได้หรอ??  

กล้าไม๊อ่ะจ๊ะบ๊อบบี้ ถ้าไม่กล้า แถ ลง ที่นี่ ก้อไป แถ ลง ที่ www.dodeden.com ก้อได้นะบ๊อบ เพื่อนๆบ๊อบที่โดนบ๊อบฮุปเวปนี้ไปเป็นของบ๊อบคนเดียว พวกเค้าถูกบ๊อบริดรอนสิทธิ์ที่เค้าเคยเป็น "แอดมินเวปแห่งนี้" จากตำแหน่งแอดมิน สามารถทำงานที่เวปนี้ได้ กลับกลายเป็นสิทธิ์นั้นหายไปทำอะไรไม่ได้เรย   เพื่อนๆบ๊อบแค่ถามถึงนะจ๊ะบ๊อบ ว่าทำไม เรื่องเงินบ๊อบถึงไปให้สปอนเซอร์เปลี่ยนไปโอนเข้าบัญชีตัวเองคนเดียว บ๊อบตอบคนที่สงสัยบ๊อบรึยังหล่ะ ว่าบ๊อบทำงั้นไปทำไม?  เข้าไปดูใน www.dodeden.com ได้นะ เพื่อนๆตั้งกระทู้ถามบ๊อบอย่าง "เปิดเผย" บ๊อบสามารถไปโต้แย้งได้ เพื่อนๆเค้าไม่ได้ทำอย่างบ๊อบนะ ที่ปิดเวป หนี แล้วแปะลิงค์ไว้ที่ 4shared ให้อ่านกันอย่างเดียว
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-25 19:00:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joynaka2 เมื่อ 2011-8-25 19:01

ลืมบอก เผื่อบ๊อบจะไม่รู้เราเป็นใคร เรา จอย นะบ๊อบ ที่ยูสเดิม is_joy_naka ที่บ๊อบแอบไปเปลี่ยนพาสให้จอยและอีกหลายคนเข้าไม่ได้น่ะ

อ่อ ลืมบอกไป ถ้าคิดจะทำวิธีแบบเดิมๆ ที่ชอบอุ้มกระทู้หนีหายไปอีก มันก้อแปลได้ว่า สุดท้ายแล้วบ๊อบเป็นอย่างที่คนเ้ค้าสงสัยจิงๆนะจ๊ะ ^^

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-25 19:02:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jah-ae เมื่อ 2011-8-25 19:00
อืมมมมม ก้แรงใช้ได้เลยครับ

ฮี่ๆๆ ถามเบาๆค่ะ เพราะมันเป็นอะไรที่ส่วนตัวแล้วยังไม่ได้รับคำตอบสักทีค่ะ  

ขอบคุณมากนะคะ ที่สนใจเข้ามาอ่าน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-25 19:22:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joynaka2 เมื่อ 2011-8-25 19:26

ด้วยความเป็นห่วงจากใจจริงค่ะ
เห็นข้่อความประกาศของบ๊อบ แอดมินเวปนี้แล้ว รู้สึกเป็นห่วงสมาชิกหน้าใหม่ๆที่นี่มากๆ

" ข้อ ความในเว็บดั้งโด่ง ถูกโพสต์ขึ้นโดยอัตโนมัติ ทางเว็บไม่มีส่วนรู้เห็น และไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ ทั้งสิ้น ท่านผู้ชม จะต้องใช้วิจารณญาณส่วนบุคคล โดยทั้งนี้ ทั้งนั้น ใน เว็บแห่งนี้ อาจจะมีทั้งหน้าม้า แอบแฝงเพื่อปลุกปั่น ยุยง ส่งเสริม เพื่อประโยชน์ส่วนตัว ทางเว็บจึงขอเดือนให้ท่านระมัดระวังบริโภคข้อมูล ขอบคุณครับ "

บอกตามตรง ตอนหลังๆมานี้ โดยเฉพาะที่เปิดนี้เวปมาใหม่ เราคิดเห็นว่า เราเจอหน้าม้าเยอะ อวยเว่อร์ บ๊อบไม่สงสารสมาชิกใหม่ๆบ้างหรอ? เด็กๆหรือเพื่อนๆ พี่ๆ บางคนถ้าเค้าไปเจอกระทู้หน้าม้าแล้วจะทำไง?? บอกว่าทำมาแล้วสวยดีอย่างโน้นอย่างนี้ แต่ความจิงที่หลายๆคนต้องไปแก้จมูกใหม่ พอเค้ามารีวิวบอกว่าจมูกเค้ามีปัญหาก้อใช้วิธีอุ้มกระทู้หนีหาย เฮ้ออออออออออ บาปกรรมนะบ๊อบ กรรมมันจะตามติดตัว แค่อยากจะเตือน
สมัยก่อนที่เวปนี้ถ้าคนเก่าแก่จะรู้ๆกันดี ว่ามีความอบอุ่นแค่ไหน มีปัญหาก้อช่วยกันบอกช่วยกันถาม แต่เดี๋ยวนี้ แบบนั้นไม่มีอีกแล้ว  ใส่ใจเวปนี้อย่างจริงจังบ้าง ไม่ใช่ใส่ใจเฉพาะรายรับที่เข้ามาอย่างเดียว มีเมมเบอร์เยอะๆไว้เรียกค่าโฆษณา แต่ไม่สนใจเมมเบอร์เรย เมมเบอร์จะได้รับข่าวสารแบบไหน จมูกทะลุ เน่า เอียง ไม่ดี ก้อเรื่องของเมมเบอร์ ไม่เกี่ยวกับแอดมินอย่างชั้น ลอยตัว !!!  ตามแบบที่บ๊อบอ้างในประกาศอย่างนั้น มันน่าเกลียดไปไม๊บ๊อบ
ใส่ใจจริงๆ เตือนกันจริงๆ ดีก้อว่าดี ไม่ดีก้อว่าไม่ดี แต่ก่อน ! บ๊อบแทบจะไม่เข้ามาตอบกระทู้สมาชิกเลย มีแต่อยู่ในกระทู้ตัวเองซะส่วนใหญ่ (แล้วยังติ๊ต่างว่าเวปนี้ตัวเองทำงานคนเดียวดูแลคนเดียว ทั้งๆที่ความจริงแล้ว เพื่อนๆแอดมินที่ถูกบ๊อบริดรอนสิทธิ์ต่างหากเป็นคนดูแลและทำงานซะส่วนใหญ่)
บ๊อบจะแก้คำครหาเรื่องสนใจแต่ตัวเองไม่สนใจเมมเบอร์แบบแต่ก่อน ด้วยการ แค่ทำเป็นโฉบไปทักทายตามกระทู้โน้นทีนี้ที อย่างตอนนี้ที่บ๊อบทำอยู่ เค้าไม่เรียกว่าใส่ใจจริงๆหรอก บ๊อบรู้ดีอยู่แกใจนะจ๊ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-25 19:24:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jah-ae เมื่อ 2011-8-25 19:00
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jah-ae เมื่อ 2011-8-25 19:01

อืมมมมม ขออ ...

ปิดหนีปัญหา อุ้มกระทู้หนีหายไป เป็นสิ่งที่เค้ากระทำมาตลอดค่ะ
ยิ่งอุ้มกระทู้หนีหายไม่มาโต้แย้งกันในกระทู้ที่ตั้งถามแบบนี้ บอกตรงๆค่ะ มันเท่ากับว่าเค้าสารภาพไปแล้ว
สารภาพแบบเดียวกับที่ปิดหนีหายไปค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jah-ae เมื่อ 2011-8-25 19:01

อืมมมมม ขออ ...

ทำไมพวกผมถึงต้องมาอีก
1. เพราะบ๊อบละเมิดสิทธิ์ส่วนบุคคล
2. สงสาร member คนใหม่ ๆ ที่ไม่ทราบชะตากรรมของตัวเอง ที่จะได้เห็นเพียงแต่กระทู้สวยงามเพียงอย่างเดียว สำหรับกระทู้ที่มีปัญหาบ๊อบเค้าจะอุ้มทันที
อยากให้ member ได้อ่านกระทู้นี้กัน
เพราะว่า คุณกำลังตกเป็นเหยื่อของเวปนี้..................

แสดงความคิดเห็น

ตามมาเชียร์โอเปิ้ลด้วย อิอิ  โพสต์ 2011-8-30 05:03
ขอบคุณนะครับที่เห็นด้วย ^^  โพสต์ 2011-8-26 20:47
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-25 19:52:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย 0pEL เมื่อ 2011-8-25 19:37
อยากให้ member ได้อ่านกระทู้นี้กัน
เพราะว่า คุณกำลังตก ...

รายได้งามๆ คนอื่นเป็นอย่างไรก้อปล่อยไปตามยฐากรรม
ใครจะเป็นยังไงไม่สนใจหรอก
เงินทั้งนั้นนนนนนนนนนนนนนนนน
มีแต่เงิน เงิน เงิน เข้ากระเป๋าตรูทั้งนั้น
กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
(นึกภาพนะครับ ว่าใครกำลังหัวเราะอยู่)
ไม่รู้ว่าผู้บริโภคต้องใช้สติกันกี่ชั้น ถึงจะดูออกและไม่ตกเป็นเหยื่อ ของผลประโยชน์แอบแฝงมากมาย
ไม่รู้ว่าผู้บริโภคต้องใช้สติกันกี่ชั้น ถึงจะดูออกและไม่ตกเป็นเหยื่อ ของผลประโยชน์แอบแฝงมากมาย
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-25 20:14:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย 0pEL เมื่อ 2011-8-25 19:57
ใครจะเป็นยังไงไม่สนใจหรอก
เงินทั้งนั้นนนนนนนนนนนนน ...

นู๋นึกได้ว่าเป็น บ๊อบบี้ ค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-25 20:15:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Minastirith เมื่อ 2011-8-25 20:12
ไม่รู้ว่าผู้บริโภคต้องใช้สติกันกี่ชั้น ถึงจะดูออกแ ...

ยากนะ อวยกันออกนอกหน้า หน้าม้าก้อเยอะ เวปเค้าไม่ได้สนใจหล่ะ เพราะเค้าบอกแล้ว ใช้วิจารณญานกันเองหากเจอหน้าม้าแล้วหลงผิดทำตาม เกิดปัญหาทะลุ เน่า เอียง เบี้ยว ก้อซวยเองที่วิจารณญานไม่ดีน่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย joynaka2 เมื่อ 2011-8-25 20:14
นู๋นึกได้ว่าเป็น บ๊อบบี้ ค่ะ

ถูกต้องอ่ะจอย แต่ไม่มีรางวัลอะไรให้นะ
เพราะว่า บ๊อบบี้เค้ายึดไปเป็นของตัวเองหมดแล้ว
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-25 20:17:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joynaka2 เมื่อ 2011-8-25 20:17
ต้นฉบับโพสต์โดย 0pEL เมื่อ 2011-8-25 20:16
ถูกต้องอ่ะจอย แต่ไม่มีรางวัลอะไรให้นะ
เพราะว่า บ๊อ ...

555555555555555555555+ รางวัลน่ะ ไม่อยากได้อะไรมากไปกว่า คำ แถ ลง ของบ๊อบหรอกค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย joynaka2 เมื่อ 2011-8-25 20:17
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joynaka2 เมื่อ 2011-8-25 20:17

โอ้ยยยยยยยยยย...คำแถลงการณ์เน่า ๆ นั้นก็ไม่ได้ช่วยอะไรหรอก
แถลงขึ้นมาเพื่อให้คนอ่านเห็นใจ ทำให้ตัวเองดูน่าสงสาร
เหมือนนางเอกที่โดน พวกขี้อิจฉากลั่นแกล้งไง
แต่จริง ๆ แล้วคนอ่านคงจะไม่ได้เห็นอีกซีนไง
ซีนที่แอบร้องไห้ แต่จริง ๆ แล้วหัวเราะอยู่
โดยที่ไม่มีใครเห็นอ่ะ เหมือน ปลิงฉัตร เอ้ย ปรุงฉัตรไง
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-25 20:25:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย 0pEL เมื่อ 2011-8-25 20:21
โอ้ยยยยยยยยยย...คำแถลงการณ์เน่า ๆ นั้นก็ไม่ได้ช่วยอ ...

พูดเองเออเองคนเดียวแถ ลง อันนั้นน่ะ กลัวอะไรทำไมไม่กล้าไปโต้แย้งหล่ะ? www.dodeden.com คนเค้าตั้งกระทู้อย่างเปิดให้รอให้ไปตอบ กล้าๆหน่อย ถ้ายังคิดว่าตัวเองบริสุทธิ์ถูกกลั่นแกล้งจิง ก้อไปเถียงกันที่นั่นได้นะ เพราะรู้ว่าบ๊อบกลัวคนที่นี่จะเห็นความน่าเกลียดของตัวเอง
เรยาก็เรยา ปรุงฉัตรก็ปรุงฉัตรเถอะ  เจอฉากนี้เข้าไป นางร้ายยยยยทั้งหลายยย จอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด เพราะ อึ้ง!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ต้นฉบับโพสต์โดย joynaka2 เมื่อ 2011-8-25 20:25
พูดเองเออเองคนเดียวแถ ลง อันนั้นน่ะ กลัวอะไรทำไมไม ...

เพิ่งจะรู้ว่า บ๊อบกลัวคนอื่นรู้ความเลว ความน่าเกลียดของตัวเอง
แน่จริงเจอกันซึ่ง ๆ หน้าเลยดีกว่า ที่ www.dodeden.com
ทุกคนรอความกระจ่างอยู่

เขาไม่กล้าไปหรอกค่ะ คุณโอเปิ้ล +555  โพสต์ 2011-8-27 20:48
ต้นฉบับโพสต์โดย Minastirith เมื่อ 2011-8-25 20:29
เรยาก็เรยา ปรุงฉัตรก็ปรุงฉัตรเถอะ  เจอฉากนี้เข้าไป น ...

อึ้ง......อึ้งกับอะไรหรอ?
อ๋อ........อึ้งกับผู้ชายคนหนึ่ง(หรือเปล่า)
ที่ทำตัวยิ่งกว่านางร้ายในตัวละครใช่มะ?
ตอบกระทู้ 0pEL ตั้งกระทู้

ไม่ต้องเจอกันในเวปอ่ะ

นัดเจอตัวเป็นๆเลยดีกว่า

ถ้ากลัว ก็นัดที่โรงพักเรยนะ

พวกเราบริสุทธิ์ใจ ใครที่ีไม่บริสุทธิ์ใจก็คงไม่กล้าสู้หน้าคนอื่น

อุ้ยตาย มากานหมดเลยนี่น่า ทั้งโอเปิ้ล ทั้งซี อิอิ  โพสต์ 2011-8-30 05:05
เอ..............กระทู้นี้จะถูกอุ้มหรือเปล่าหว่า
อยากโดนอุ้มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม คริคริ เพราะถ้าอุ้ม ก็เพราะ มันมีมูลลลลลลลลลลลลลลลลล

ฮ่าๆๆๆ ถ้ากระทู้นี้ถูกอุ้มก้อแปลว่าบ๊อบเค้าสารภาพยอมรับผิดแล้ว  โพสต์ 2011-8-25 21:07
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-25 21:06:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย freshnight เมื่อ 2011-8-25 20:40
ตอบกระทู้ 0pEL ตั้งกระทู้

ไม่ต้องเจอกันในเวปอ่ะ

เค้าจะกล้าเร๊อะะะะะะะะะะะะะะะะ เปิดโอกาสให้ตั้งเท่าไหร่แล้วที่ผ่านมา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้