ดู: 2133|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] อยากแก้ไขหน้าอก

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้หนูอายุ 21 เคยทำหน้าอกมาประมาณ 3 ปีที่แล้ว อิอิอิอ  (พอดีแรดเยอะไปหน่อยไม่ว่ากันนะคะ)  มีพี่ๆท่านใดช่วยแนะนำ หมอท่านใดที่เก่งๆเรื่องแก้ไขหน้าอกบ้างมั้ยคะคือตอนนี้ อ่านรีวิว เจอหมอพีระ ก็ชอบนะ แต่เนื่องด้วยค่าแก้ที่สูงลิ่วสู้มะไหวอ่ะ เลยดูๆหมอเทพ แต่ไม่ไหวอีก ไม่ฉีดยาสลบ กลัว สนใจหมอสุรินทร์ แต่ไม่มีข้อมูลเลย ว่าจะลองดูหมอธีที่บางกอกศัลยกรรม ไม่ก็หมอบุรินทร์
คือเคสมินเป็นเคสแก้ ตอนทำมาครั้งแรกทำที่ภูเก็ต หมอยัดมาเยอะเกิน เลยมีนมเป็นลอน ยังกะนมสองเต้า เป็นข้างซ้ายข้างเดียวด้วย ข้างขวาก็ผังผืดเริ่มเกาะ เซ็งเป็ด ตอนทำมีลูกแค่คนเดียว ตอนนี้มีลูกสอง หลังจากมีอีกคนกลายเป็นว่าปานนมใหญ่มากน่าเกลียดมากมายก่ายกอง ง่ะ!  
อยากลดขนาดปานนม และแก้ไขหน้าอกใหม่ อยากทำเหนือกล้ามเนื้อเดิมเป็นคนมีเนื้อหน้าอกช่วงเนินอก แต่เป็นลักษณะนมท่อ คือมันจะห้อยๆ ยานๆนิดๆ ตรงฐานจะไม่ค่อยมี รบกวนพี่ๆผูรู้ ช่วยแนะนำให้หน่อยนะคะ

รบกวนพี่ๆคนใดรีวิวคุณหมอธี บางกอกศัลยกรรม จะเป็นพระคุณอย่างสูงค่ะ
เราเพิ่งไปแก้หน้าอกกับหมอเทพมาค่ะ แก้ได้ห้าวันแล้ว เพ่งตัดไหมเมื่อวาน ปํญหาของเราคือพังพืดเกาะด้านซ้าย ข้างซ้ายแข็ง ข้างขวานิ่ม ทำให้รูปทรงไม่เท่ากัน  ตอนนี้แก้แล้วรู้สึกดีขึ้น  แฮปปี้กว่าเดิมหลังจากที่เซงมาครึ่งปี  เราทำมาครบปีพอดีก้อแก้ แต่พังพืดเกาะตั้งแต่ทำมาได้หกเดือนแล้ว  ส่วนที่จขกท ว่าหมอเทพไม่ดมยานั้น  ที่จริงแล้วเราก้อคิดคล้ายๆจขกท เหมือนกัน  แต่พอเอาเข้าจริงๆ  ทำกับหมอเทพระหว่างทำไม่มีความเจ็บปวดใดๆเลย แถมมีความสุขขณะทำด้วย  เหมือนเราได้ท่องโลกอวกาศ เล่นสไลเดอ  การันตีหมอเทพขณะทำไม่เจ็บค่ะ
สบู่สมุนไพรสอดใส้กวาวเครือ ทุกสูตร ทุกสี 80g    50 บาท
สบู่สมุนไพรหน้าใส 50g   35 บาท

มาแล้วจ้า สำหรับสาวๆ ที่มีปัญหา อกเล็ก อกแฟ๊บ อกห่าง อกกระดาน ทั้งหลาย
เรามีสบู่กวาวเครือมาแนะนำ ช่วยแก้ปัญหาต่างๆ เหล่านั้นได้ พร้อมช่วยเพิ่มความมั่นใจให้กับสาวๆ เห็นผลตั้งแต่ก้อนแรกที่ใช้ ปลอดภัยแน่นอน เพราะเป็นสมุนไพรจากธรรมชาติ
ส่วนประกอบที่สำคัญ
น้ำผึ้ง - เป็นน้ำผึ้งที่ได้จากธรรมชาติ ทำให้ผิวพรรณนุ่มนวล ชุ่มชื้น
ไม่แห้งกร้านดูอ่อนโยน เหมาะสำหรับทุกสภาพผิว
กลีเซอรีล - เป็นสารที่มีคุณสมบัติช่วยทำให้ผิวชุ่มชื้นผิวมีความชุ่มชื้นขึ้น
อ่อนโยนต่อผิว ไม่ทำให้อุดตันรูขุมขน
สารสกัดจากกวาวเครือ - ช่วยทำให้ผิวพรรณกระชับ เต่งตึง เปล่งปลั่งมีน้ำมีนวล
วิธีใช้  +++ ใช้เหมือนสบู่ทั่วไปค่ะ ฟองเยอะ อาบสะอาด กลิ่นหอม แต่ถ้าเน้นให้หน้าอกกระชับเต่งตึง ให้เน้นถูตรงหน้าอกเป็นวงกลม 2-3 นาที ค่ะ

เรามีวิธีนวดให้เห็นผลเร็วขึ้น แต่ขอสงวนสิทธิ์ไว้
สำหรับลูกค้าที่สั่งของกับเราเท่านั้นนะค่ะ เมล์ไว้เลย เดียวเราจะส่งเคล็ดลับไปให้ค่ะ
ปกติขายกันอยู๋ที่ 80-150 บาท พิเศษเฉพาะช่วงนี้ เราขายก้อนละ 50 บาท ขนาด 80g
และสบู่หน้าใส ขนาด 50g ก้อนละ 35 บาทเท่านั้น
รับรองว่าถูกแล้วในปัจจุบัน หาถูกกว่านี้ไม่ได้แล้ว ลองหาข้อมูลก่อนได้ค่ะ

แวะดูสินค้าก่อนได้ค่ะ
http://www.212cafe.com/freewebboard/view.php?user=nanalady&id=550326
หรือแวะชมได้ที่ เว็บไซต์
http://doomsoap.lnwshop.com

สอบถามแบบออนไลน์ ผ่าน facebook
http://www.facebook.com/doomsoap.shop

ขอบคุณทุกคนที่แวะมาเยี่ยมชมค่ะ
Doomsoap Shop
โทร. 09-0016-1323 dtac
     08-3850-2495 true
email: doomsoap@gmail.com

เราว่า ลองไปให้ หมอโอ ทำให้สิค่ะ ที่เลอ แบ็งค็อก คลินิก หมอเค้ารับแก้ทุกเคส
เราแนะนำ หมอธีรภพนะ เพราะเคยเห็นเคสรีวิวค่อนข้างเยอะ และตัวหมอเองจบแพทย์ศัลยกรรมเต้านมมาโดยตรง
หมอทำอยู่ที่ Vplast Clinic  แก้และลดขนาดปานนมในครั้งเดียวกันได้ ใช้ทีมหมอดมยาในระหว่างทำ ไม่ต้องกลัวเลยค่ะ ปลอดภัยแน่นอน ลองศึกษาดูค่ะ  สู้ๆค่ะ
แนะนำเลอเบ็งค็อคเลยค่ะเห็นว่าตอนนี้มีโปรโมชั่นอยู่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้