ดู: 5614|ตอบกลับ: 55
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวบรวมลิงค์ทั้งหมดที่เป็นประเด็นอยู่ ณ ขณะนี้ให้เพื่อนๆติดตามได้ง่ายขึ้นค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รวมกระทู้แถลงการณ์ต่างๆ นับแต่แต่โดนยึดอำนาจมาไว้ให้หากันง่ายๆนะคะ เพื่อนๆคลิกที่ชื่อกระทู้ได้เรยค่ะ

จากใจแอดมิน(เกือบ)ทั้งหมด ถึง แอดมินที่กำลังยึดอำนาจอยู่ตอนนี้

จากใจแอดมินเกือบทั้งหมด ถึงแอดมินคนหนึ่งทีกำลังยึดอำนาจอยู่ตอนนี้ ภาคสอง

เมื่ออดีตแอดมิน A โทรไปคุยกับ แอดมิน BB

ถึงแอดมินคนปัจจุบันที่ยึดอำนาจ

ขอชี้แจงกับตำแหน่งแอดมินที่ได้มาแบบไม่รู้ตัว

เมื่อผี Admin แห่งดั้งโด่งเข้าสิง เลวมร๊ากกกกกกกกกก

แถลงการณ์ การโดนยึดไอดี..

แถลงการณ์ด่วนมาก จาก A nanvaris

+++++++ประกาศ !!! ผมโดนแอบเข้ามาแก้ไขข้อมูลส่วนตัว..ท่าทางจะโดนด้วยคนแล้วครับ+++++++

มาร่วมกันออกความคิดเห็น เกี่ยวกับกรณีแอดมินถูกยึดสิทธิ์

ขอประนามการกระทำของแอดมิน BB

ทำไมต้องทะเลาะกันหน้าบ้าน..เราขอชี้แจง

ชี้แจง ขอโทษสมาชิกท่านอื่นๆ..

ทำไม ถึงได้ตัดสิทธิ์ freshnight ในการดำเนินการจัดการ เวปบอร์ด และจัดการระบบ

บ้านใหม่คลิก!!!

** เพิ่มเติมลิงค์ ณ วันที่ 6/7/11 เวลา 9.59 น.**
** เพิ่มเติมอีกลิงค์ครั้ง ณ วันที่ 6/7/11 เวลา 16.49 น.**

แสดงความคิดเห็น

แง๊ว กดให้คะแนนไม่ได้อ่า  โพสต์ 2011-7-5 11:22
ช่วยดันทุกกระทู้ และช่วยกันตั้งกระทู้ให้ได้ 50 กระทู้จนเต็มหน้ารีวิว  โพสต์ 2011-7-4 20:23

คะแนน

5

ดูบันทึกคะแนน

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-4 20:18:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อนๆจะได้ไม่ต้องเหนื่อยหา เอาแค่เหนื่อยดันอย่างเดวพอน้า
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-4 20:19:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปอลิง!!!  ถ้ามีใครมาเล่นกลให้ลิงค์นู๋กดไม่ไป บอกนู๋ด้วยนะ จะได้จัดชุดใหญ่กว่าเดิม
ดันสุดแรง...สู้ตายๆๆ
ตอนนี้ก็เจออยู่อ่ะ ทำให้คนอื่นเ้ข้าไปดูในลิงก์ไม่ได้
โดนเล่นกลซะล่ะ เลยจัดการอยู่ตอนนี้อ่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-4 20:22:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปแระ จะไปแรดที่ เดอะคริสตัล
มาดันแรงๆ !

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanvaris เมื่อ 2011-7-4 20:25

ช่วยกันตั้งกระทู้เพิ่มให้ได้ 50 กระทู้ จะได้ดันให้เต็มหน้ารีวิวไปเลย

แสดงความคิดเห็น

สดยวดพี่เอ เหนือยไหม เห็นกระทุ้หน้าแรกเลย สุดยอดจริงๆ  โพสต์ 2011-7-4 21:12
ประกาศครับ มีสมาชิกบางคนที่แจ้งว่า

ไม่สามารถเข้าอ่าน กระทู้ที่เปิดเผยความจริง

เกี่ยวกับการกระทำของแอดมิน BB  เพื่อให้สมาชิกทราบความประพฤตินี้

แต่สมาชิกแจ้งว่าเข้ามาอ่านไม่ได้

เพราะอะไรนั้น ก็สันนิฐานได้เลย ว่าทำนิสัย เดิมๆ อีกแล้ววววววว
ดันสุดแรง...สู้ตาย
ร่วมด้วยช่วยดัน
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-4 21:53:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มู้ไหนอ่านไม่ได้อ่ะซีจัง

ปอลิง.ขี้เกียจโค้ดสีเพราะพิมพ์จากน้องแปะ ณบัดนาวแรดอยู่เดอะคริสตัลรอรับสามีกลับบ้าน

มีสมาชิกไม่สามารถอ่านกระทู้ได้ เพราะว่าเราอ่ะแปะลิงก์ไว้
แล้ว ฺฺBB แอบไปเปลี่ยนตัวอักษร เราเลยส่งไปบอกให้อ่านแบบปลาอ่ะ
ปรากฎว่า ไม่สามารถเข้าไปอ่านได้เลยตั้ง 6 กระทู้อ่ะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-4 22:01:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เง้อออออ 6มู้เรยหรา ใครว่างอยู่เช็คลิงค์นู๋ให้หน่อยค่า นู๋กดเช็คลำบากง่ะ
จากยูสเซอร์ซี ตอนนี้สามารถคลิกเข้าลิงค์ได้จ่ะ

แต่ไม่รู้ว่าสมาชิกจะคลิกลิงค์ไปได้หรือป่าว
ใช่ ยูสเซอร์ของโอเปิ้ลก็กดดูได้เหมือนกัน
แต่กลัวสมาชิกดั้งโด่งจะกดไปดูไม่ได้
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-5 11:18:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดันให้เห็นโดยทั่วกัน
กด +399 ให้กระทู้นี้เลยค่า เลิศๆๆๆ

จะมาดันทุกชม. เลย อิอิ
ขอความร่วมมือ สมาชิก ทุกท่าน อย่าสนับสนุน คนขี้โกง

ยุติ การเล่น เวบนี้ เถิด ครับ เวบที่  แอดมิน ปล่อยให้มี แต่ หน้าม้า หมอ
หน้าม้า ธุรกิจ ศัลยกรรม ทุกรูปแบบ เต็มไปหมด

คนดีดี ที่ รักชอบ ความ ยุติธรรม โปร่งใส เห็น มิตรภาพ สำคัญ กว่า เงินและ อำนาจ
เค้าหนี ไป เวบ www.dodeden.com กันหมดแล้วครับ

ท่านจะสนับสนุน คนที่โกงเพื่อนหรือ ครับ
ท่าน จะสนับสนุน คนที่ บ้าอำนาจ หรือ ครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่กล้า ออกมาเคลียร์ปัญหา ไม่กล้า ออกมาพูดความจริง กล้าทำ แต่ เรื่อง ชั่วๆ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ โกง แม้ กระทั่ง เงินทำบุญ หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คน ที่ เอา พวก ธุรกิจ ศัลยกรรม มาเป็น สปอนเซอร์ จ่ายเงิน ให้ ตนเอง หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ เห็น แต่ได้ เห็นโอกาส แสวงหา ผลประโยชน์ พอ สบโอกาส เพื่อน ไม่อยู่ ก็ ขโมยของ ของเค้า หรือครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่ต้องการ มิตรภาพ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ ไม่เคยรักใครเลย นอกจากตัวเอง หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ กินบนเรือน ขี้ บนหลังคา หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ แอบ ใช้ ชื่อ สมาชิก ท่านอื่น ทำมิดี มิร้าย หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ ดูแล สมาชิก ไม่เป็น หื่น กระหาย บ้าอำนาจ ทำให้ สังคม ต่ำ ทรามหรือครับ

ฝูง สัตว์ มันยัง รักเพื่อน รักพี่ รักน้อง

นี่ คน นะครับ ยัง เลวได้ ยิ่งกว่า

ขอให้ ท่าน สมาชิก โปรด พิจารณาด้วยครับ

กลับบ้าน เร็วๆ อาบน้ำ นอนไวไว ดู หนัง ดู ละคร เล่มเกมส์ ให้ สบายใจ

อย่า มา สนับสนุน คนแบบ นี้เลยครับ

แอดมิน และ เพื่อนๆ อยู่ที่นี่ กันหมดแล้วครับ  www.dodeden.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้