เจ้าของ: see_u
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีปัญหา จมูกโด่งเกินไป

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-10-12 20:25:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของเราก็ คิดแบบเธออ่ะ ตอนแรกทำเส็ดใหม่ๆส่องกระจกอยากจะฟาดหัวให้ตาย ผิดหวังมากค่ะอยากจะแก้เด๋วนั้นเลย มันโด่งเวอร์อ่ะโด่งกว่าที่คิดไว้ ทั้งๆที่ก่อนทำเราเป็นคนดั้งแหมบมากๆๆๆๆแทบไม่มีเลย ก็เลยรู้สึกแค่อยากให้สวยธรรมชาดไม่โด่งเวอร์แต่มันเวอร์เกิน แต่ตอนนี้ช่วงหลังๆทำใจละค่ะไม่อยากแก้มาก เราเพิ่งทำมาได้7วันพอๆกะเธอแหละมั๊งคะ  เอาเปงว่าเด๋วเอารูปมาให้ดูนะ ของเราโด่งเท่ากะเธอเลยแต่จะมีหยดน้ำย้อยมาอีกนิดนึง อิอิ เมลเรานะ fun_sassygirl@hotmail.com อยากคุยจัง

อยากถามคนรู้จิงอ่ะค่ะ จะทานใข่ได้ไหมค่ะ  คือเราทำมาใหม่ๆวันรุ่งขึ้นก็ซัดใข่ไปซะละ แล้วรวมๆ7วันก็กินใข่ไป5-6ฟองได้ค่ะ กลัวจะมีผลกระทบต่อการบวม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้