12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: see_u
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีปัญหา จมูกโด่งเกินไป

[คัดลอกลิงก์]
ของเราก็ คิดแบบเธออ่ะ ตอนแรกทำเส็ดใหม่ๆส่องกระจกอยากจะฟาดหัวให้ตาย ผิดหวังมากค่ะอยากจะแก้เด๋วนั้นเลย มันโด่งเวอร์อ่ะโด่งกว่าที่คิดไว้ ทั้งๆที่ก่อนทำเราเป็นคนดั้งแหมบมากๆๆๆๆแทบไม่มีเลย ก็เลยรู้สึกแค่อยากให้สวยธรรมชาดไม่โด่งเวอร์แต่มันเวอร์เกิน แต่ตอนนี้ช่วงหลังๆทำใจละค่ะไม่อยากแก้มาก เราเพิ่งทำมาได้7วันพอๆกะเธอแหละมั๊งคะ  เอาเปงว่าเด๋วเอารูปมาให้ดูนะ ของเราโด่งเท่ากะเธอเลยแต่จะมีหยดน้ำย้อยมาอีกนิดนึง อิอิ เมลเรานะ fun_sassygirl@hotmail.com อยากคุยจัง

อยากถามคนรู้จิงอ่ะค่ะ จะทานใข่ได้ไหมค่ะ  คือเราทำมาใหม่ๆวันรุ่งขึ้นก็ซัดใข่ไปซะละ แล้วรวมๆ7วันก็กินใข่ไป5-6ฟองได้ค่ะ กลัวจะมีผลกระทบต่อการบวม
อยากจะย้ำอีกทีนะครับ ไม่มีทางไม่มีวันที่จะสวยหรือยุบหมดภาย ใน3 วัน 7 วัน
เค้าดูกันเป็นเดือนครับ 3 เดือนยุบหมดแล้ว 6 เดือนเข้าที่
คนสวยๆที่นี้ใจร้อน หุหุหุ  เข้าใจความรู้สึกครับ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 20:02:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หนึ่งอาทิตย์ผ่านไป ระหว่างตายังสูงอยู่เลยค้ะ

อยากให้มันลดลงกว่านี้อีก ไม่ชอบเลย โด่งเกินไป T.T

29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 20:27:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ก้ไม่เชิงใจร้องหรอกค่ะ แค่กลัวมันจะไม่เป็นอย่างที่คิดอ่ะค่ะ เหอะๆ
เอาใจช่วยคะ
เดี่ยวจะยุบอีกครับ ตรงหว่างตา
เมื่อครู่ได้คุยกับน้อง พี่แนะนำว่าให้เอารูปมาโพสเป็นระยะๆ

เพื่อที่สมาชิกท่านอื่นจะได้เข้ามาดูและช่วยกันออกความเห็น

เพราะบางทีเราดูหน้าตัวเองอยู่ทุกวัน อาจคิดว่าไม่สวย ไม่ชอบ

เท่าที่พี่ดูจากในรูป ที่น้องบ่นว่าระหว่างตาสูงเกินไป

พี่ขอบอกว่า ในรูปนี้ โอเคมากแล้วนะครับ

ระหว่างตากำลังดี ไม่ได้สูงมากอย่างที่น้องกังวลเลย

ถึงแม้จะเสริมถึงระหว่างคิ้ว แต่ก็ไม่ได้พุ่งตรงลงมาจากระหว่างคิ้ว

มีจุดเว้า และลดระดับลงมาอย่างพอดีแล้ว

ตอนนี้เพิ่งทำมาแค่อาทิตย์เดียว ถือว่ายังอยู่ในช่วงบวม

คาดว่าเมื่อครบ 3 เดือน จะยุบลงไปอีกพอสมควร

ใจเย็นๆก่อน พี่คิดว่าถึงตอนนั้น น้องอาจจะบ่นว่าเสริมมาน้อยเกินไปเสียด้วยซ้ำครับ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 21:06:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนมากค่ะ หนูทำตามคำแนะนำของพี่นั่นแหละค่ะ ขอบคุนจิงๆนะค่ะ
แก้ไขล่าสุด monman เมื่อ 2009-10-14 00:46

ทำที่ไหนกับหมอท่านใดมาคับ

อืม .......... ทำออกมาเเล้วสวยรึป่าว คงต้องรอยุบนะคับ

ตอนนี้ยังบวมอยู่ ยังดูไม่ค่อยรู้หนะคับ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-14 00:16:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำที่มิราเคิล แถวลาดพร้าว ไม่แพงค่ะ

มีคนทำแล้วสวยกันเยอะ

ก้ดูเอาแล้วกันนะค่ะ
ตอนนี้เราก็นอย์อะเพราะทำมาได้2อาทิต
มันใหญ่ๆๆมากๆอยากได้ของเดิม
แต่พี่ข้างบนบอกจะยุบอีกหรอค่ะหุบจริงป่าวอะ
แงแงแงแง ของเราก้อทำได้วันที่4แล้วคะ ทำที่ธนพรคลีนิก ก่อนทำยำ้นักยำ้หนาว่า ห้ามโด่ง ห้ามปลายพุ่ง ห้ามหัวตายกสูง เพราะกลัวแฟนจับได้ แต่พอทำเสร็จแทบอยากจะเป็นลม สูงเป็นอวตาลเลย แต่หมอบอกว่าหว่างคิ้วจะยุบลงอีก แย่นี้4วันแล้วมันยังสูงอยู่เลย จะบ้าตาย มองกระจกแล้วจำตัวเองไม่ได้เลยคะ เจอปัญหาหนักอกเหมือนกันเลยคะเจ้าของกระทู้
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้