เจ้าของ: nanvaris
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เมื่ออดีตแอดมิน A โทรไปคุยกับ แอดมิน BB

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย king_sun เมื่อ 2011-6-29 18:06
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย king_sun เมื่อ 2011-6-29 18:07

แก้ไขครั้ ...

จะได้รู้ว่า พวกเราก็มีหลักฐานที่บ๊อบบี้ใ้ห้แบนเนอร์
โอนเงินเข้าบัญชีตัวเอง

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย TITAN เมื่อ 2011-6-29 19:24
กิจกรรมทำบุญต่างๆ ไม่ว่าบ้านหมา บ้านแมว หรือที่ไหนๆ  ...

ถึงได้เคยบอกไว้ไง ว่าการบวช
ไม่ได้ยกระดับทางจิตใจให้สูงขึ้นมาสักนิดเลย

แสดงความคิดเห็น

ไม่อยากจะเชื่อว่าจะมีคน "เลวๆ " ตัวเป็น ๆ อยู่ในที่แห่งนี้  โพสต์ 2011-6-30 19:53
ปลาเน่าตัวเดียว เหมงหึ่งๆๆๆๆ  โพสต์ 2011-6-30 19:45
มันอยู่ที่คนล่ะครับโอเปิ้ล..พี่ล่ะเพลีย  โพสต์ 2011-6-30 19:42
ต้นฉบับโพสต์โดย twilight เมื่อ 2011-6-29 21:51
จะด่าจะว่าอะไรก็เชิญเหอะ ผมไม่ใส่ใจอยู่เเล้ว กระทู้ ...

แต่อาจจะเปลี่ยนคำสรรพนาม
จากผม เป็น กู
จากคุณ เป็น พวกมึง (ไอ้พวกหน้าโง่)
หรือเปล่าหว่า???
ใครแอบอยู่ในรู........บอกหน่อยสิ???

มิช่ะ ปลาไหลน๊า 555  โพสต์ 2011-6-30 20:26
Boo Buu  โพสต์ 2011-6-30 20:02
มันอยู่ที่จิตสำนึกที่มีอยู่โดยกมลสันดาน
และใครทำอะไรก็จะรู้อยู่แก่ใจ

ทำตัวเองให้โปร่งใสและน่าเชื่อถือมันจะดีต่องานของคุณเอง

รวมทั้งโอกาสและอนาคตมักจะมาพร้อมกับสิ่งเหล่านั้น .

ผู้ที่ไม่ซื่อสัตย์โปร่งใส ถ้าเขายังไม่เคารพในศรัทธาความเป็นมนุษย์ของเขาเอง
มันยากนะถ้าจะให้คนอื่นมาเคารพในตัวเขา
เพราะเกียรติของเขา เขาทำลายมัน (ด้วยตัวของเขาเอง)

คะแนน

4

รู้ไหมสัตว์ประเสริฐเค้าไม่ทำกันยังนี้หรอกบ๊อบบี้

เอ...ต้องเปลี่ยนใหม่ รู้ไหมคนดี ๆ เค้าไม่ทำกันแบบนี้หรอก

ทุกคนเค้ารอคำตอบ จากการกระทำผิดของบ๊อบบี้อยู่นะ

ไม่ใช่ทำตัวเงียบหายแบบนี้ (แต่ก็แอบไปแก้ไขนู่นนี่อยู่ตลอด)

ออกมารับผิดชอบบ้างอะไรบ้าง ชี้แจงกับสิ่งที่ทำไป

อยากคุยอะไรก็ึ PM มาได้ ทุกคนอยากคุยด้วยอยู่แล้ว

บ๊อบบี้เป็นคนดีหรือเปล่าล่ะ?

อยากรู้เดินไปที่กระจกแล้วดูสิ ว่าในนั้นใช่คน...ดีหรือเปล่า?

ถ้าคิดไม่ออกว่าที่ยืนส่องอยู่ใช่คนหรือเปล่า?

เวลาอาบน้ำชำระร่างกาย ก็ล้างต้ว ล้างจิตใจที่ ชั่ว ๆ เลว ๆ ออกไปให้หมด

อาบไปก็สวดมนต์ไป แผ่ส่วนกุศลให้กับความชั่่วที่อยู่ในตัว ในจิตใจ

ให้มันหนีหายไป แล้วบ๊อบบี้ก็จะเป็นคนดีเอง

ขอให้พบกับบ๊อบบี้คนนั้นในเร็ววัน.....................................................

รอบนี้ ชิ จัดเต็มมาก ชอบๆ  โพสต์ 2011-7-1 06:50
ระครับ อย่าอ่านหมดนะ เซนเซอร์ๆๆ เป็นเด็กอ่ะ พอดีวันนี้ผมองค์ลง 555  โพสต์ 2011-6-30 21:43
อุ๊ยยยยยยยยยยย  โพสต์ 2011-6-30 20:50
โดนใจอ่ะ.. ไม่มีคำบรรยายจริงๆ  โพสต์ 2011-6-30 20:39

คะแนน

3

ตัวสีน้ำเงินใหญ่จัง

มองเห็นชัดมาก

ถ้าไม่เห็นก็ตาบอดละ

คะแนน

1

ต้นฉบับโพสต์โดย freshnight เมื่อ 2011-6-30 21:18
ตัวสีน้ำเงินใหญ่จัง

มองเห็นชัดมาก

ก็ต้องการให้เป็นแบบนี้แหล่ะ
ซีว่าต่อให้ตัวใหญ่แค่

ถ้าไม่ใช้สามัญสำนึก จิตสำนึก มโนธรรม

ศีลธรรม ดู ก็คงจะมองไม่เห็น

โห สรุปว่าไม่เห็นหมี อ่ะจิ อิอิ หมีตัวหย่ายๆ แต่สงสัยเจ้าตัวเขาจะปลื้ม  โพสต์ 2011-6-30 21:44
ต้นฉบับโพสต์โดย freshnight เมื่อ 2011-6-30 21:27
ซีว่าต่อให้ตัวใหญ่แค่

ถ้าไม่ใช้สามัญสำนึก จิตสำนึก  ...

อยากให้คนอื่น ๆ ไ้ด้เห็นสำนึกของความเป็นคนบ้างอะไรบ้างไง อิ อิ
เสียความรู้สึกจัง.............เฮ้ย  .................    ไปไปไป  คุณบีบี    ไปตายซะ
นู๋เข้ามาดู เพราะไม่มีอารมณ์จะแถ-ลง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nu_MinT~ เมื่อ 2011-7-1 00:15

ต้นฉบับโพสต์โดย Lennoxz เมื่อ 2011-6-29 15:33
แอดมิน BB เคยโทรมาหาตอนอยุ่บ้านนอก ถามว่าจะทำต่อไหม ผ ...

เค้าเคยไปบวชด้วยหรอค่ะ  ><  ไม่ได้ช่วยอะไรเลย สุดท้ายแล้วความเป็นคน มันก็อยู่ที่การทำตัวของเค้าเอง ><
ทุกคนมีกิเลสหมดแหละ อยู่ที่ใครจะอดทนได้มากแค่ไหน

พูดถึงบวชแล้ววผมยังไม่เคยบวชเลย  แต่เวลาผมคิดไม่ดีกับใครผมยังรู้สึก บาป ทุกที
ผมคิดว่า พี่บ๊อบบี้เค้าคงรู้สึกอึดอัดไม่น้อยเลยทีเดียว
ใจคนยากแท้หยั่งถึงเรื่อเงินๆทองๆไม่เข้าใครออกใครจิงๆ
มาVerify User Adminคนสำคัญเว็บดั้งโด่งกันเถอะค่ะ
ทำไมต้อง Verify User ?

การ Verify User สามารถเพิ่มความมั่นใจ ให้กับผู้ที่อ่านคอมเมนต์ หรือกระทู้ว่า ท่านมีตัวตนจริงๆ ไม่ใช่สัมภเวสีหรือมีสี่ขา และได้ทำการ Verify ตัวตนของท่านจากทางเว็บไซต์แล้ว และนอกจากนี้ ยังเพิ่มความเชื่อมั่นให้กับตัวท่านเอง ว่าจะไม่มีหน้าด้านกล้ามาโชว์ของดีเมืองใต้ มาหลอกท่านสมาชิก(รวมทั้งพี่ๆทีมงานที่ตอนนี้ถูกลดสถานะราวกับสมาชิก) เวลาที่ท่านอ่านคอมเมนต์ที่โพสต์โดยผู้ ที่ Verify User โดนการส่งสำเนาบัตรประชาชน มาให้กับทางเว็บไซต์แล้ว รายละเอียดเพิ่มเติมตามข้างล่างนี้ครับ

การยืนยันตัวของAdmin(แป้งโบกหน้า)

ท่านสามารถส่งสำเนาบัตรประชาชน รวมทั้งกรอกข้อความให้เรียบร้อย ตามข้างต้น

ได้ทางอีเมล์ nadaan@windowslive.com

ตัวอย่าง แบบฟอร์ม สำเนาบัตรเพื่อ Verify

ประกอบไปด้วยข้อความ

1. ชื่อจริง นามสกุล พร้อมลายเซ็นต์ และชื่อยูสเซอร์ ที่ใช้ในเว็บ
2. วันที่ ที่ส่งเอกสาร
3. เบอร์โทรติดต่อ (กรณีนี้ขอเปนเบอร์ปัจจุบันที่ติดต่อได้นะคุณแอดมินหย่าย)
4. สำคัญมาก เขียนข้อความว่า "ใช้สำหรับการยืนยันตัวตน และข้าพเจ้ายอมรับผิดโดยการฉ้อโกงทั้งหมดด้วยตัวข้าพเจ้าเอง โดยที่ผู้ดูแลท่านอื่น จากเว็บดั้งโด่งไม่มีส่วนรู้เห็น และไม่ต้องมีส่วนร่วมรับผิดชอบในกรณีที่เกิดความเสียหายใดๆ และเอกสารนี้ใช้ สำหรับยอมรับการฉ้อโกง เพื่อใช้ในการเอาผิดเท่านั้น"
มีข้อมูลปรากฏ ตามข้อ 1 ถึง 4 จึงจะถือว่ามีผลในการ Verify User อย่างสมบูรณ์

โปรดอ่านอีกครั้ง!!!!!!!

กรี้ดดดด...ฉันจะโดนแบนไหมเนี่ย  ...วันนี้แค่นี้ก่อนนะค่ะค่อยมาต่อตอนหลัง กล้าขอคนอื่นตัวเองก็กล้าๆให้หน่อย

กระทู้พลีชีพ ตามกันมาติดๆ อิอิ  โพสต์ 2011-7-1 10:09
อิอิ ล๊อคกระทู้ไม่ให้สมาชิกตอบ ก้อมาตอบกันตรงนี้เลย  โพสต์ 2011-7-1 08:59
ปวดตา อ่านทุกทู้ ทุกหน้า ทุกความเห็น ...คอตเหนื่อยอ่ะ  โพสต์ 2011-7-1 02:44

คะแนน

4

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bermuda เมื่อ 2011-7-1 03:11

แอดมิน BB ไม่มาตอบ ก็ ไม่มีใครเลิกรา ที่จะมาถาม ทุกวัน

ต่อให้โดนแบนกันหมด ก็ จะ สมัครใหม่ทุกวัน บางคน  มีเป็นร้อยๆไอพี เพราะ  เค้าบอกว่า เค้าจะ ช่วยกันโพสท์ ทั้งบริษัท ทนเห็นไม่ได้ ที่ บ็อบบี้ทำแบบนี้

ถึง บ็อบ จะได้ เวบนี้ไป ก็ ได้ไป แบบ เน่าเน่า

บ็อบบี้ พูดอะไร สั่งอะไร  ขออะไร สมาชิก ก็ จะไม่เชื่อถือ  ไม่ฟัง ไม่เกรงใจ  อีกต่อไป ยกเว้น คนใหม่ ใส ซื่อ

ถ้าบ็อบคิดว่า จะรอ ให้ คนพวกนี้ เงียบไปเอง ทนไม่ได้ไปเอง ซาไปเอง บ็อบจะได้ เริ่มอะไร ใหม่หมด ซะที

บ็อบ คิด ผิดแล้วค่ะ

ไม่ใช่ เพื่อนๆ บ็อบ ไม่มีที่ไป

เค้ามีที่ไป แล้ว เค้าก็ สร้างบ้าน ดีดีดี   3 D  เองได้

แต่เค้า ต้องมาวนเวียน กัน ทุกคน อยู่แบบนี้ เพราะ บ็อบทำไม่ถูก

แล้วคนที่ เห็น คนทำไม่ถูก ก็ จะทนไม่ได้ และ มีมากขึ้นเรื่อยๆ

และ ก็ ขอประกาศเลยว่า ใน เมื่อ เพื่อนๆ เคยสร้าง 2 D ให้ ดัง คับฟ้ามาได้
ก็ กระทืบ ให้ แบน จมดินได้ แน่ นอน  

บ็อบ อยากได้ แบบนี้เหรอคะ

ทุกวันนี้ กล้าโพสท์ อะไร ในชื่อตนเอง แค่ไหนคะ เปืด ประตู บ้าน 2 D มา ก็ เจอ แต่โจทย์ เต็มไปหมด

เวบนี้ อยากได้ นัก ก็ ต้อง ตกลงกับเพื่อนก่อน ว่าจะเอายังไง

ทำแบบนี้ โง่มากๆๆๆๆๆๆ บ็อบจะไม่ได้อะไรเลย เสียชื่อ เสียเครดิต

ไม่ว่าจะ ไล่แบน แบบที่เคยทำ หรือ ไปหลบไปแอบ  หนีหน้า

ก็ ไม่ควรทำ

บ็อบไม่มีทาง จะหยุดใครได้ อีกต่อไปแล้ว

ถ้า บ็อบไม่มาตอบ เพื่อนๆ ในกระทู้ ที่ ถามบ็อบคนเดียว
ต่อไป เพื่อนๆ หลายร้อย หลายพัน ชีวิต จะ โพสท์ ถาม มันทุกกระทู้ค่ะ   
ถาม ทุกกระทู้ ทุกห้อง จนกว่า จะมีคำตอบ ว่าจะเอายังไง

กด Like  โพสต์ 2011-7-1 06:47

คะแนน

3

สูตรลดน้ำหนักเห็นผลได้ ภายใน 1 สัปดาห์
คุณอยากควบคุมน้ำหนัก 5-10 กิโลต่อเดือนหรือไม่? (และไม่กลับมาอ้วนอีก)
ลดสัดส่วนทุกที่ ต้นแขน ต้นขา หน้าท้อง เอว สะโพก น่องตรงไหนใหญ่เกินไป
คุณไม่พอใจ เราช่วยได้อวสานการลดน้ำหนักแบบเดิมๆที่ยุ่งยาก
ใคร ก้อมี สิทธิ์ ผอม หุ่นดี ผิวขาวใส ได้ง่ายๆเรายินดีช่วยผู้ที่จริงจัง เดือนละ 20 ท่านเท่านั้น!!!
* เป็นวิธีอันดับหนึ่งในประเทศไทย
* ไม่ต้องอดอาหาร ไม่ต้องหักโหมออกกำลังกาย
* เป็นโปรแกรมจากธรรมชาติ 100%
* ปลอดภัย มี อย.รับรอง ไม่มีผลข้างเคียงใดทั้งสิ้น
* หลังจากผอมแล้วไม่กลับไปอ้วนอีก
* เข้าโปรแกรม ง่ายๆ สบายๆ ได้ผลจริง
คุณจะดูดีขึ้นและรู้สึกดีขึ้น
รับประกันผลภายใน 30 วันด้วยระบบดูแลลูกค้าเป็นการส่วนตัว
ไม่ว่าคุณจะลองมากี่วิธี เรากล้าบอกว่านี่เป็นวิธีสุดท้ายที่ได้ผลกับคุณ
“หนูเคยเข้าโปรแกรมราคาแพงๆ เพื่อลดน้ำหนัก ตอนแรกก้อดีใจที่น้ำหนักลดนะครับ
แต่สุดท้ายก็กลับมาอ้วนอีก แต่ด้วยความอยากสวย ก้อเลยทดลองเข้าโปรแกรมกับlongderse ง่ายมาก
ไม่ยุ่งยาก ใช้เวลาไม่ถึง 2 สัปดาห์ เอวจาก 30 เหลือ 28 สะโพก 40 เหลือ 37
น้ำหนักหายไปถึง 4 กิโล หลังจากเข้าโปรแกรมเพียง3เดือนลดได้17กิโล พอใจมาก คุ้มค่า ราคาไม่แพง
ไม่ Yo Yo! ไม่ต้องเสียเวลากับการลดน้ำหนักแบบเดิมๆอีกต่อไป”
สนใจเข้าดูได้ที่ http://get2slim.igetweb.com
ยินดีให้คำปรึกษา Free!
หรือโทร.             081-6892804  คุณปอ
ขอให้ประสบความสำเร็จในการลดน้ำหนักนะครับ

คะแนน

2

เนท 10G กลับมาที่ไรรีบเข้ามาดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อารมณ์เสียยยยยย ใจนักเลงหน่อย
อย่าสนใจกับม้าหรือใครที่เข้ามาปั่นกระทู้เรยค่ะ
คิดซะว่า เค้ามาช่วยดันกระทู้่ !~ 5555+ ไม่เปลืองแรงค่ะ
บางคนเค้าก้อไม่เห็นด้วย ก้อมาปั่นกระแสบ้างอะไรบ้าง ปล่อยเค้าไปค่ะ
บางทีต้องเข้าใจเค้าด้วย มัน"อาจ"มีผลประโยชน์เกี่ยวเนื่องกันก้อเป็นได้
เพราะบางรายเค้าเสียค่าโฆษณาไปแล้ว เค้ากัวว่า เวปเน่าๆจะทำให้เค้าขายของไม่ออก
เพราะคนจะคิดว่า "เวปไม่น่าเชื่อถือ" แอดมินเวปนี้รับค่าโฆษณา
อาจจะให้อวยเป็นพิเศษได้อะไรได้ค่ะ  
อาจเป็นอย่างนี้ได้ค่ะ
อย่าไปโกรธพวกนี้เรยค่ะ  เข้าใจดีจ้า อ่ะคริ อ่ะคริ

ขายกันเห็นๆ แบบนี้ แอดมินไม่มาแบนหรอค้า
เห็นชอบแบนนักมะช่ายหรอ

แอดมิน + โม เต็มทู้ แต่มะมีใครทำไรได้ 555555  โพสต์ 2011-7-1 11:17

คะแนน

1

ต้นฉบับโพสต์โดย dreamjung1234 เมื่อ 2011-7-1 09:02
ขายกันเห็นๆ แบบนี้ แอดมินไม่มาแบนหรอค้า
เห็นชอบแบนน ...

คงแบนไม่ทันอ่ะครับพี่ดรีม เพราะปกติแล้วจะมีเพื่อนๆยูสเซอร์ขาประจำ "เพื่อนเก่าแก่" ช่วยสอดส่องและ PM บอกแอดมิน บอกโม ตลอดครับ แต่ตอนนี้ ก็อย่างที่เห็นเขาบอกว่าไม่มีเพื่อนจริงในโลกไซเบอร์ ทำ"คนเดียว"ได้ สงสัยกำลังยุ่งกับสำเนาบัตร ปชช ที่ส่งมาเวอริไฟลยูสเซอร์อย่างล้นหลาม"คนเดียว"เงียบๆ ในห้องพัก"คนเดียว"  บนโลกนี้"คนเดียว"

สโตรก เบาๆ คนเดียว  โพสต์ 2011-7-1 21:48
อร้ายยยยยยยยยยยยย ชอบบบ  โพสต์ 2011-7-1 11:22
น่าจะเยอะว่าส่งทายผลบอลโลกด้วยซ้ำนะครับ อิอิอิ  โพสต์ 2011-7-1 10:18
คนส่งไปให้เยอะจัด ป่านนี้คงกองสูงเท่าองค์เจดีย์ละมั๊ง  โพสต์ 2011-7-1 10:12

คะแนน

3

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้