ดู: 2249|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] รบกวนด้วยครับ เยวกับทำตาสองชั้นข้างเดียว

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-6-22 21:45:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เหอๆๆ อันนี้ผมไม่ทราบเรยนะคับ รอผู้รู้ท่านอื่นมาตอบดีกว่า ว่าคุณหมอจาทำให้ไหมแค่ข้างเดียว ห้าๆๆ คุณซีเรียสมากไหมอะ ข้างนึงชั้นเดียวข้างนึงสองชั้น ถ้าไม่ซีเรียสก้อปล่อยไปได้คับ แต่ถ้าซีเรียสอยากทำก้อได้ ศึกษามากๆ เพราะตาจาบวมนานมากกกก กว่าจายุบเข้าที่ก้อนาน สัก 6 เดือนขึ้นไป แล้วแต่บุคคลอะคับ
2#
โพสต์ 2011-6-24 22:37:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แพงจังงงงงงงงง โอ ทำทั้งตัว ล้านนึงจาพอไหมนั่น ถ้าไม่ไหว ก้อปล่อยไปตามธรรมชาติเถอะคับ ผมก้อตัวเตี้ย ชินสะแร้ว อิอิ แต่เราฝังใจ เพราะเราเตี้ย สู้คนสูงไม่ได้ เราเรยต้องทำหน้าให้เป๊ะ จาได้ดูดีกว่า ห้าๆๆ แต่ถ้าคนนั้นเค้าสูงและหน้าตาดี เราก้อดับไปเรยยยยยยยย อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้