ดู: 2247|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] รบกวนด้วยครับ เยวกับทำตาสองชั้นข้างเดียว

[คัดลอกลิงก์]
คือผมมีตาสองอยู๋ข้างเดียว อยากจะทำแค่ข้างที่เป็นตาชั้นเดียวให้เท่ากับอีกข้างครับ ( ตอนกลางคืนถ้ากระพริบตาเยอะๆ ข้างที่เป็นชั้นเดียวจะเป็นสองชั้นแล้วเท่ากันพอดี) รบกวนผูรู้ตอบด้วยครับ ขอบคุณครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-22 22:04:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ ก็ซีเรียสอยู่ครับ เพราะ เวลาถ่ายรูปมันดูไม่ดีเลย อยากทำแต่แค่ข้างเดียว
จริงๆแล้ว ผม ตาก้ไม่เท่ากัน ฟันก็เหยิน จมูกก็เบี้ยว หัวโต  แบน เบี้ยวอีกต่างหาก คางก็สั้น
ตัวก็เตี้ย ตอนแรกว่าจะทำหมดเลยครับ แต่ขอเริ่มจากดวงตาก่อน ขอบคุณครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-23 11:27:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ ส่วนจัดฟันก่อน ก็คิดอยู่ครับ แต่เป็นการจัดฟันครั้งที่สอง เลยหาที่จัดยากหน่อย เพราะต้องผ่าขากรรไกร ตอนนี้มีอยู่สองที่ แพงจัง อิอิ แต่ก็เลือกแล้วที่นึง เลือก สีลมเดนฯ
สามแสนบาททั้งหมด ส่วนBIDC(ถ้าจำไม่ผิดนะครับ)ตรงรัชดา ก็ดูดี แต่ต่างกันที่ผมถอนฟันรวมคุตมาแล้วทั้งหมดหกซี่ (ไม่มีฟันจะเครี้ยวแระ) ที่สีลมบอกไม่ต้องถอน เป็นการจัดแบบพิเศษเลยวชอบครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-25 08:23:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ครับ แพงมาก  ส่วนตัวเตี้ยนี่คงไม่เพิ่ม่สวนสูงล่ะครับ(อายุเกินแระ อิอิ) ยังไม่ถึงร้อยเจ็ดสิบเลย ฮ่าๆ
เลยขอน่าให้เป๊ะไปก่อน อันนี้เห็นด้วยอย่างยิ่ง  ถ้าอยากเพิ่ม่สวนสูงคงเป็นที่ รพ ปทุมเวช ฝังเข็ม โดยไม่ต้องผ่าตัด ปีละ สาม ซม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้