เจ้าของ: plaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถึงแอดมินคนปัจจุบันที่ยึดอำนาจ

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย Mymint_7 เมื่อ 2011-6-28 13:48
เกิดอะไรขึ้นคะ
ข้อมูลไหนเท็จ ไหนจริงอ่ะ สับสนเหลือเ ...

ตามอ่านได้ที่นี่ค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1

อ่านได้ตั้งแต่หน้าแรกค่ะ แล้วใช้วิจารณญาณของตัวเองตัดสินใจได้ค่ะ ^_^[
/color]
credit : พี่มินนี่ --> http://www.dungdong.com/forum.ph ... amp;extra#pid733479

ไม่ต้องการ สังคมอบอุ่น สนิทชิดเชื้อ

ไม่ต้องการเพื่อน

ไม่ต้องการ มีทติ้ง

ไม่ต้องการ ให้ ใคร มาสอนสั่ง

ไม่ต้องการ ความบริสุทธิ์ ยุติธรรม กรูจะทำ ตามใจ

ใครยอมกรู อวยกรู  กรูเปิดทาง ให้เล่น ใครไม่ยอมกรู  กรู จะแกล้ง จะตามล้างแค้น กรูจะแบน

กรู ต้องการ อำนาจ  มีอำนาจมากๆๆ  เพราะ ชีวิต จริง กรู มีอาชีพ ทีต้อง โดนจิกหัวใช้ มาตลอด

สิ่งที่คุณ ไม่ต้องการ ทั้งหมด

คือ สิ่งที่ เพื่อน คุณทำ มาทั้งหมด

และ สิ่งเหล่านี้ ทำให้ เวบ เกิด เวบดัง

พอมันดัง คุณก็ มา  ชุบมือเปิบ สอยเอาไป หน้าตาเฉย

ปลดเพื่อน ออก หมดเลย

เพื่อน ทำ ทุกอย่าง ที่คุณไม่ชอบ แต่ สมาชิกเค้าชอบ

เวบประสบความสำเร็จ เพราะ แนวคิด คนเหล่านี้ และ การกระทำ ของคนเหล่านี้

ไม่ชอบ สิ่งที่ เพื่อนทำ แล้ว มาเอา ของเค้าไปทำไมล่ะ

ใคร อยาก สนับสนุน คนทำไม่ถูก ก็ จงเล่นเวบนี้ต่อไป
ปัจจุบัน ที่นี่ เหมาะสำหรับ ม้าหมอ เอาไว้  แสวงหา ผลประโยชน์ โปรโมท หมอ เอาไว้ หลอก เฟรชชี่ ใสซื่อ ไม่รู้เรื่อง รู้ราว เห็น รีวิว หลอกๆ สวยๆ ใสๆ 2 รีวิว 3 รีวิว ก็ แห่กันไป ทำตาม

ข้อมูล เบื้องหลัง ตรงๆ จริงจัง จริงใจ มันจะ ไม่มีอีกต่อไป มันจะโดน อุ้ม โดนเก็บ โดนแบน
ไม่ว่า จะ ทำถูก กติกา ถูกกฎหมาย ไม่เอ่ยชื่อหมอ ถ้าหมอ ขาดรายได้ ก็ สามารถ โดนแบนได้หมด

ขอไว้ อาลัย  เอนจ อนาถใจ กับการกระทำ ของคุณ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-29 15:07:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หรือชั้นจะเล่นอะไรอีกสักนิดดีนะ

แสดงความคิดเห็น

ไม่ไ้ด้ยุนะคะพี่ปลา แต่นู๋กำลังติดตามตอนต่อไปค่ะ  โพสต์ 2011-6-30 15:28
อย่ายุจิ ปลาบ้ายุ  โพสต์ 2011-6-29 18:05
ถ้านิ่งๆ แบบนี่ก้อจัดเลยค่ะ  โพสต์ 2011-6-29 16:02
กระทู้ตกแล้ววววววววว
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย freshnight เมื่อ 2011-6-29 23:18

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย freshnight เมื่อ 2011-6-29 22:40

ถ้ายังอยู่เป็นสุข แสดงว่าได้ทิ้งความเป็นคน

ที่มีจิตสำนึกไปเรียบร้อยแล้ว

ไม่ตอบ แต่มาอ่าน แอบใช้วิชามาร

อย่าคิดว่าคนอื่นไม่รู้

แก้ไขลิงค์อ้างอิง ไม่สามารถโยงไปได้

ทำนิสัยแบบนี้บ่อยๆ ต่อไปมันจะเป็น สันดาน

แล้วมันก็ยากที่จะแก้ไขไปจนวันตาย

ไปไหนก็จะติดนิสัยขี้โกง ไม่สื่อสัตย์

แอบลักกินขโมยกิน ต่ำ
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-29 23:28:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชั้นจะเอาทุกอันไว้บนสุด ชั้นเป็นคนร้ายๆเสมอต้นเสมอปลายแต่ชั้นไม่เคยคิดร้ายกับเพื่อน

งืออออ ลืมแล้วง่ะ  โพสต์ 2011-6-30 09:07
เอ้าวันนั้นก็ยังบ่นอยู่ ว่าลายเซน คลิกลิงค์ไม่ไป ไม่ใช่เหรอ  โพสต์ 2011-6-29 23:54
เจงอ่ะ มัยเค้าไม่รุเรื่องอ่ะซีจัง  โพสต์ 2011-6-29 23:35
เจ้ปลาก็เคยโดนแก้ไขลิงค์นิ  โพสต์ 2011-6-29 23:31
นิสัย ยังแก้ได้

แต่ "สันดาน" มันแก้ไม่ได้นะคะ

คะแนน

3

55555555555555+ ชอบอีโมเน้  โพสต์ 2011-6-30 15:29
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-30 22:57:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โฮ้ยยยยย หมดคำจะบรรยายการกระทำของบุคคลนี้แล้วอ่ะค่ะ
ไม่ไหวนะ ถึงขนาดตั้งกระทู้ให้ส่งสำเนาบัตรไป ตลกป่ะ  เสียเวลา !!!  
แย่ แย่ แย่ และแย่ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
เพราะผมก็เคยเป็น MoD เว็บหนึ่งครับไม่ขอบอกก็แล้วกันเสียอารมณ์โดนปฏิวัติยึดอำนาจทั้งๆที่พวกผมก่อตั้งขึ้นมาแท้ๆ ผมว่าน่ะครับเราไปสร้างเว็บใหม่ไม่ดีกว่าหรือครับ โฮสราคาถูกๆก็มีครับลองเข้าไปดูเว็บ www.thaiseoboard.com ยังไงสร้างใหม่ก็บอกด้วยน่ะครับเดี๋ยวผมจะเข้าไปช่วยดูแลอีกแรง เซ็งจริงๆเลยอ่ะคนแบบนี้ นึกว่าจะไม่เจอ กลับมาเว็บนี้มาเจออีก ชีวิตหน่อชีวิต ความยุติธรรมอยู่ไหน แน่จริงห้ามลบน่ะครับจะได้รู้กัน

www.dodeden.com  โพสต์ 2011-7-1 02:42
เจ๊(ช่วย)ดัน  มาแล้วจ้า...!!
ดันกระทู้คุณปลา อย่าตกๆ อิอิ
มาดันไปพลางๆ กำลังคิดอยู่ว่าจะเขียนนิทานให้อ่านกัน อิอิอิอิ

รออ่านจ้า  โพสต์ 2011-7-1 09:20
Minastirith คือหนึ่งในยูสเซอร์ที่เป็นผู้ถือกุญแจห้องแห่งความลับ  อิอิอิอิ เหมือนจะไม่รู้อะไร แต่ไม่อยากจะคุย อิอิอิอิ
รอนิทานน้องนุดีค่า
กลัวพาดพิงเยอะ 5555555 ขอกรองดีๆก่อนนะคร้าบบบบบ
ข้อความในเว็บดั้งโด่ง ถูกโพสต์ขึ้นโดยอัตโนมัติ ทางเว็บไม่มีส่วนรู้เห็น และไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ ทั้งสิ้น ท่านผู้ชม จะต้องใช้วิจารณญาณส่วนบุคคล โดยทั้งนี้ ทั้งนั้น
ในเว็บแห่งนี้ อาจจะมีทั้งหน้าม้า แอบแฝงเพื่อปลุกปั่น ยุยง ส่งเสริม เพื่อประโยชน์ส่วนตัว ทางเว็บจึงขอเดือนให้ท่านระมัดระวังบริโภคข้อมูล ขอบคุณครับ

*****************************************************************************************

น่ากลัว มั่กๆๆๆๆ  

แต่ บ็อบ น่ากลัว กว่า

คะแนน

1

75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-2 13:36:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นุดีเขียนโลดดดดดด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้