123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: cheezy13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] [ไบโอ-ซิลิโคนเหลว] แก้ไบโอมาค่ะ @ ณพลักษณ์คลีนิก ดีมาก ๆ ๆ

[คัดลอกลิงก์]
เพราะภาพชุดนี้ที่เราตัดสินใจไปเอาไบโอออกกับคุณหมออรรถพันธ์ โดยไม่ลังเลใจเลยค่ะ ... ว่างๆ จะรีวิวให้ดูนะคะ ตอนนี้อยู่ในช่วงสร้างเนื้อเยื่ออยู่ค่ะ...
รบกวนขอแรงชาวดั้งโด่งช่วยทำแบบสอบถามให้หน่อยนะคะ

สั้นๆ ง่ายๆ เกี่ยวกับศัลยกรรม ผ่าตัด เลเซอร์ โบทอค ร้อยไหม เทือกนี้ถือว่าทำศัลยกรรมหมดเลยคะ

เป็นส่วนหนึ่งของการเรียนปริญญาโทคะ ช่วยหน่อยนะคะ

http://sran.org/ve

ขอบคุณคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย 15j เมื่อ 2012-7-1 12:53
รบกวนขอแรงชาวดั้งโด่งช่วยทำแบบสอบถามให้หน่อยนะคะ

...

น้องครับ

ไม่ควรไปตั้งกระทู้แทรกในการตอบกระทู้ของคนอื่นๆ กระจายหลายๆกระทู้แบบนี้ไม่ดีเลยนะครับ

เป็นการรบกวนคนอื่นมากเกินไปอย่างไม่สมควรเลยนะครับ คนอื่นอาจจะยิ่งไม่ชอบและไม่ช่วยทำแบบสอบถาม

เอาแค่กระทู้เดียวก็น่าจะพอนะครับ
ขอบคุณที่เตือนคะ

ต้องการข้อมูลเยอะมากเลยกลัวว่าโพสที่เดียวจะไม่พอนะคะ
เวลาเหลือน้อยแล้วและขาดอีกเป็นร้อยเลยเริ่มลนนะคะ

ขอโทษทุกคนนะคะถ้ารบกวนหรือสร้างความรำคาญคะ
จมูกใหม่สวยค่ะ สวยกว่าจมูกไบโอเยอะเลย
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-2 12:10:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดทรูปปัจจุบันหลังจากลดน้ำหนักไป 22 โล ^^

แสดงความคิดเห็น

ลดน้ำหนักแล้วสวยจัง  โพสต์ 2012-8-11 14:37
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-2 15:20:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sarahann เมื่อ 2012-6-17 19:51
เพราะภาพชุดนี้ที่เราตัดสินใจไปเอาไบโอออกกับคุณหมออ ...

นุ้ยดีใจนะคะ ที่กระทู้นี้ของนุ้ยสามารถทำประโยชน์ให้กับคนหลายๆคนที่ต้องทรมานเหมือนๆกัน ^^
อย่าลืมมารีวิวแบ่งปันให้ดูบ้างนะคะ รอชมอยู่น๊าาา ^^
สวยค่ะ นี่น้องจมูกอายุเท่าไหร่แล้วคร๊า ดูจมูกยาวเรียวสวยดีค่ะ
ตอนนี้ปัญหาหมดสิ้นแล้วใช่ไหมค่ะ ดีใจด้วยค่ะ สวยจิงรัยจิง
คุณนุ้ยค่ะ เล็กเข้าไปแอดเป็นเพื่อนในเฟสกับคุณนุ้ยแล้ว คุณนุ้ยน่ารักจัง อยากทราบว่าลดน้ำหนักอย่างงัยค่ะ ช่วยแนะนำหน่อย
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-5 09:59:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย alexzy เมื่อ 2012-8-2 16:03
สวยค่ะ นี่น้องจมูกอายุเท่าไหร่แล้วคร๊า ดูจมูกยาวเรี ...

1 ปีเต็มค่ะ เข้าที่แระ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย cheezy13 เมื่อ 2012-8-5 09:59
1 ปีเต็มค่ะ เข้าที่แระ ^^

ทรงจมูกเลือกเอง เอาแบบไปให้ดู หรือว่าทางคลินิกเลือกให้ทำให้เองค่ะ ขอบคุณค่ะ

เลือกเองได้เรยค่ะ แต่นุ้ยเองให้คุณเฟี๊ยตจัดการให้ตามความเหมาะสมเรย  โพสต์ 2012-9-19 12:54
อยากเอาออกมากมากเลยค่ะ คุณนุ้ย
แล้วก็อยากโชคดี ทำออกมา สวย เหมือนคุณนุ้ย บ้าง ^^

เชื่อมั่นในคุณหมอและคุณเฟี๊ยต สวยแน่ๆค่ะ รับรอง ^^  โพสต์ 2012-9-19 12:55
เอาออกเรยค่ะ อย่าเอาไว้นานนะคะ ^^  โพสต์ 2012-9-19 12:55
มีปัญหาเรื่องไบโอเหมือนกันคะ  เพิ่งไปเอาออกมากับคุณหมอ อรรถพันธ์ เมื่อวัน จันทร์ที่ผ่านนี้เองคะ  ตอนนี้ก็เข้าวันที่ 3 แล้วคะ  ... เด่วว่างๆ จะเอา รีวิว ภาพ มาให้ดูนะคะ
             ไบโอเป็นสารอันตรายจริงๆ ตอนแรกดูสวยงาม ระยะยาว มันสามารถทำให้เราเสียโฉมได้
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-23 13:22:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ohhtee เมื่อ 2012-10-25 16:37
มีปัญหาเรื่องไบโอเหมือนกันคะ  เพิ่งไปเอาออกมากับคุณ ...

ใช่เลยค่ะ รอชมนะคะ ^^
เราเอง ก็เป็นคนไข้ ของคุณหมออรรถพันธ์เช่นกันค่ะ ไปผ่าตัดเอาไบโอ ออกเมื่อวันที่ 19/12/12 เข้าห้องผ่า 14.00 ออกสองทุ่ม นิดๆ ค่ะ ตอนนี้วันที่ 24   เป็นเวลา 5 วันหลังผ่า ยังบวมตรงหน้าผากหว่างตาสองข้างอยู่ค่ะ ไม่เจ็บเลย แต่ต้อง ปฏิบัติตัวตามที่หมอสั่งให้เคร่งครัดค่ะ  เดี่ยวหลังวันที่27 หมอนัดตัดไหม นี้ จะมาตั้งกระทู้ เอารูปมาลงให้ดูด้วยค่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้