เจ้าของ: cheezy13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] [ไบโอ-ซิลิโคนเหลว] แก้ไบโอมาค่ะ @ ณพลักษณ์คลีนิก ดีมาก ๆ ๆ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-1 15:47:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cheezy13 เมื่อ 2011-7-1 16:44

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cheezy13 เมื่อ 2011-7-1 16:42

นี่เป็นภาพก่อนทำนะคะ จะเห็นไ้ด้ว่าจมูกจะดูโตที่ปลายอ่ะค่ะ ว่าจะหารุปตั้งแต่ตอนฉีดใหม่ ๆ มาเปรียบเทียบให้ดูแต่หาเท่ารั่ยก้อหาไม่เจอสงสัยคงจะไม่ค่อยได้ถ่ายไว้ิอ่ะค่ะ

[img][/img][img][/img][img][/img]

นี่ก้อเป็นรูปถ่ายก่อนขึ้นเขียงนะคะ มองข้าง ๆ ยิ่งเห็นชัดเรยค่ะ ว่า มันใหญ่มากกก เห็นคุณหมอบอกว่าส่วนใหญ่ตอนฉีดไบโอ เค้่าจะฉีดปลายเยอะ แร้วก้อจะทรงเป็นรูปรถโฟล์คเรยคะ น่าเกลียดเนอะ คุณหมอบอกว่าแทบทุกคนเรยจะเป็นทรงนี้ทั้งนั้น ขึ้นอยู่ว่าจะฉีดให้เรามากหรือน้อยกว่ากัน

[img][/img] [img][/img] [img][/img]

และต่อไปใจต้องแข็งหน่อยนะคะ เพราะมันออกจะหวาดเสียว + ขยะแขยง ด้วยอ่ะ เดี๊ยวจะกินข้าวไม่ลงน๊า

[img][/img]

ต่อไปก้อจะเป็นพัฒนาการของการยุบบวมนะคะ ไอ้ที่เห็นบวม ๆ อ่ะ ยาชาทั้งนั้นเรยค่ะ แร้วยิ่งนุ้ยเป็นคนกินยาชาด้วย ฉีดเยอะขนาดไหนก้อหมดฤทธิ์เร็วกว่าคนปกติ ของนุ้ยหมดไปเกือบ 50 เข็มแน่ะ เยอะเน๊อะ พอรุ้สึกเจ็บก้อรีบเรียกหมอเรยค่ะ หมอคะยาชาค่ะ ตลอด ๆ การนอนหมอนสูงช่วยได้เยอะเรยนะคะ ช่วงอาทิตย์แรกนี่นั่งหลับเรยนะคะ ยิ่งสูงยิ่งดี เพราะจะได้หายบวมเร็ว เพราะของเหลวที่มีทั้งน้ำเหลือง เลือด ยาชา จะได้ไหลลงมาสู่ที่ต่ำของร่างกาย แร้วขับออกไปนะคะ นุ้ยเรยหายบวมเร็วมากเรยค่ะ แค่ 10 วันก้อหายบวมแร้ว

เพื่อน ๆ หลายคนอาจคงยังไม่เห็นหน้าตาคุณหมอกับคุณเฟี๊ยตภรรยาคนสวยของคุณหมอนะคะว่าหน้าตาเป็นยังงัย มาแร้วค่ะทั้งหล่อทั้งสวยทั้งสองท่านเรยค่ะ ที่สำคัญนะคะเอาใจใสเราดีมาก ๆ ค่ะ หลาย ๆ คนอาจจะมองว่ามันแพงไปไหม 45,000.- ขอตอบเรยค่ะว่าไม่แพงไปเรย ขอถามหน่อยนะคะว่าจะมีคุณหมอท่านไหน นัดเราหลังจากผ่าตัดไปแล้ว ทุกอาทิตย์จนถึง 1 ปี ติดตามผลกับเราตลอดว่าเป็นอย่างไร มีปัญหาอะรัยถ้าไปตามนัดสม่ำเสมอไม่มีปัญหาค่ะ เมื่อหลายวันก่อนยังมีคนไข้ที่ผ่าไปแร้ว 9 เดือนมาตามนัดคุณหมอเพื่อมาติดตามผลงานว่าเป็นอย่างไร ยกเว้นเราจะไม่ไปตามนัด นั่นถือว่าเราเสียสิทธิ์แร้วค่ะ มีที่ไหนคะแบบนี้ บางที่นัดแค่ครั้งเดียว หลังจากนั้นเรื่องของคุณ ไม่แฟร์ค่ะ สำหรับที่นี่นะคะ นุ้ยคนนึงคอนเฟิร์มเรยค่ะประทับใจมาก

แร้วเดี๋ยวจะอัพให้ดูเรื่อย ๆ นะคะ ^^
มองข้างๆ เห็นชัดมากเลยค่ะว่าปลายจมูกโต
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-1 17:07:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เด๋วหลายคนจะงงนะคะว่าแกะพลาสเตอร์ออกแร้วทำไมยังอยู่ ขอคุณหมอติดใหม่เองค่า เพื่อความมั่นใจไม่ต้องกลัวเบี้ยว กลัวเอียง สะบายใจดีค่ะ
ภาพจมูกไบโอดูโตมากค่ะ  งุ้มๆงอๆ ไม่สวย    เอาออกไปเลยดีที่สุด....

คุณนุ้ยยุบบวมเร็วมาก   ถึงจะยังบวมอยู่บ้างแต่ดูแล้วรูปทรงสวย  ไม่มีเนื้อตรงไหนยุบ  ตรงไหนปูดเลยค่ะ  ภาพรวมสวยมากๆๆ  ถ้ายุบบวมทั้งหมดแล้ว  "สวยไร้กังวลแน่นอน"

รีวิวตอนเอาไบโอออกชัดเจนมากๆค่ะ  ..อะจึ๋ย.. ไบโอมันน่าขยะขแยงจัง

มีรูปถ่ายคุณหมอกับคุณเฟียตมาโชว์ให้เพื่อนๆได้รู้จักด้วย  น่ารักใจดีทั้ง2ท่านเลยค่ะ  คุณนุ้ยมาอัพเดทต่อเรื่อยๆนะค่ะ  อ้อจะคอยติดตามค่ะ

หายเร็วๆนะค่ะ

30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-1 18:01:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอยยุบคุณหมอบอกว่าเด๋วตามมาทีหลังคร่าา 555 นุ้ยก้อรู้สึกว่ายุบบวมเร็วมากค่ะ ทีแรกเข้าใจว่า 2 อาทิตย์กว่าแระ แต่ที่ไหนได้พอคุณเฟี๊ยตนับ บอกว่าแค่ 10 วันเอง โอ้ววว ดีใจมากคร่า
นุ้ยก้อขอให้คุณอ้อหายไว ๆ เช่นกันนะคะ
อัพเรื่อยๆ นะคะ รอติดตามค่ะ ของเราอีก 3 เดือนค่ะ ได้ฤกษ์เอาไบโอออกซะที
ยินดีด้วยนะคะ คุณหมอเก่งจริงๆค่ะ สู้ๆค่ะ เป็นกำลังใจให้
ทึ่งมากเลยค่ะ คุณหมอเก่งมากๆเลยค่ะ เอาออกหมดเลย  แล้วเป็นกำลังใจให้นะค่ะ หายไวๆค่ะ รักษาสุขภาพด้วยนะค่ะ จะติดตามเป็นกำลังใจเรื่อยๆค่ะ
หายเร็วๆนะคะ แหมเห็นรูปคุณหมอกับคุณเฟียตแล้วคิดถึงท่านจัง
เพราะทั้งสองคนเป็นคนทำไห้หมดทุขหมดโศกจากเจ้าไบโอตัวร้ายจริงๆ
ขอไห้คุณนุ้ยหายเร็วๆนะคะ
ขอบคุณคุณนุ้ยมากเลยค่ะ ได้ดูแบบจุใจสมกับที่รอคอยจริงๆ  อะจึ๋ยยย
เข้าใจแร้วค่ะ ว่าทำไมถึงบวมช้ำกันขนาดนั้น ทั้งแคะ แซะ งัด ดึง ดัน ซะขนาดนั้น โอยยย  คุณนุ้ยหายบวมช้ำเร็วมากเรยนะค๊ะ ทรงจมูกก็สวยด้วย ชอบ ชอบ ค่ะ ขอให้หายเป็นปกติเร็วๆ นะค๊ะ
^ ^ ขอให้หายไวๆนะครับ
ของเรายังรู้สึกเจ็บจี๊ดๆบางครั้งค่ะเวลาหายใจเข้าออกบางทียังรู้สึกเสียวๆอยู่เลยมีใครเป็นบางไหมค่ะ แต่ของเราอีกอาทิตย์เดียวก็ครบสองเดือนขอบอกว่าช้ามากยังช้ำอยู่เลย
โอยย จะเป็นลมงิ แต่คุณหมออรรถพันธ์ดูน่ารักใจดีนะคะ
มาแร้วจ้า กำลังใจ สวยวันสวยคืนนะค๊ะ
ก่อนแก้ปลายจมูกคุณนุ้ยแข็งๆ หรือป่าวคะ ของเราแข็งมากๆ แบบว่าดันจมูกไม่ได้เรย แค่โดนเฉี่ยวๆ ปลายจมูกหรือแบบดันจมูกขึ้นจะปวดมากเรยค่ะ เป็นมาตั้งแต่ทำใหม่ๆ ตอนนี้ร่วมสิบปีแร้วก็ยังเป็น
เราเอาลิงก์ที่เป็นข้อมูลของความจริงไปให้เหล่าสมาชิกของดั้งโ่ด่งได้ดูกัน

ทำไมต้องแอบไปเปลี่ยนตัวอักษรอะไรในลิงก์ด้วยล่ะ

่ทำให้ลิงก์นั้นดูไม่ได้ ทำเพื่อ???

มีเวลาทำแบบนี้ได้ แต่ทำไมถึงไม่มีเวลาที่จะติดต่อกลับ

พวกแอดมินเดิมทุกคนรอการติดต่อกลับของบ๊อบบี้อยู่นะ

เลิกทำตัวสกปรก เป็นเห็บ-หมัด แบบนี้ได้แล้ว

แล้วมาตกลงกันดี ๆ จะได้ลาจากกันแบบดี ๆ

ติดตามความจริงที่คุณควรรู้ได้ที่กระทู้ จากใจแอดมินฯ และ เมื่ออดีตแอดมิน Aฯ
ข้อมูลดี ๆ ที่คุณไม่ควรพลาดครับ

ขอบอกว่าตอนนี้พวกสมาขิกทั้่งหมด ไม่สามารถที่จะดูกระทู้เหล่านี้ได้แล้วนะครับ

เพราะเกิดจากการที่แอดมินบ๊อบบี้กลัวที่เหล่าสมาชิกทุกคนที่อยู่ในดั้งโด่งจะทราบความจริงกัน

เลยเกิดการซ่อนเร้น ปกปิด หมกเม็ดความจริง ที่เหล่าสมาชิกดั้งโด่งความจะทราบกัน

ขอให้เหล่าสมาิชิกดั้งโด่งทุกคน โปรดพิจารณาถึงการกระทำครั้งนี้ด้วย

ว่าทำไมแอดมินบ๊อบบี้ถึงต้องซ่อนเร้น ปกปิด หมกเม็ดกระทู้ความจริงดังกล่าว

พบกับบ้านใหม่ที่เป็นกลาง ข้อมูลดี ๆ สำหรับคุณได้ที่ www.dodeden.com

สร้างโดยทีมแอดมินเดิมที่ถูกแอดมิน BB โกงไป
ยินดีด้วยคะ เอาออกได้เยอะมาก หายเร็วๆนะคะ สวยแน่คะ
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน หยุดรีวิวด้วยจ้า เลิกสนับสนุนแอดมินที่โกงเพื่อนฮุบเวปและเงินค่าโฆษณาเข้ากระเป๋าตัวเอง  แอดมินคนอื่นๆ ทำเวปใหม่รอพวกท่านแล้วจ้า www.dodeden.com จ้า
มารอคุณนุ้ยค่ะ อิอิ
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-9 21:34:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปัจจุบันค่ะ ^^
จมูกสวยมากค่ะ หน้าก็สวยยินดีด้วยนะคะที่ได้จมูกสวยและปลอดภัย
กระทู้นี้เป็นอีกหนึ่งกระทู้ค่ะี่ทำให้เราดูจักกับคุณหมอ อรรถพันธ์ จนถึงวันนี้เราได้ไปแก้ซิลิโคลเหลวออกแล้วค่ะ ขอบคุณมากที่ช่วยมาแชร์ เป็นช่องทางเลือกให้กับเราและคนอีกหลายคนค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย cheezy13 เมื่อ 2011-6-22 19:06
ตอนนี้ไบโอคลีนิกปิดตัวลงไปทุกสาขาแร้วค่ะ  สืบเนื่อง ...

ไม่เคยได้ยินข่าวเลยค่ะ อยากทราบมากเลยค่ะว่าฆาตกรรมคนไข้อย่างไร
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-26 22:09:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย op-oon เมื่อ 2012-5-12 17:01
กระทู้นี้เป็นอีกหนึ่งกระทู้ค่ะี่ทำให้เราดูจักกับคุ ...

ขอบคุณและก้อยินดีมากเลยค่ะ ที่มีส่วนช่วยให้คนอื่นๆอีกหลายคนได้พ้นทุกข์เหมือนกันค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้