ดู: 5011|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เลือกหมอจำรูญแก้ครั้งสุดท้าย

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-6-22 03:35:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปัญหาของพี่คืออะไรคะ  หนูก็แก้กับคุณหมอจำรูญค่ะ ตอนนี้ 2 เดือน แล้ว  คุณหมอแก้ปัญหาให้หนูจบค่ะ  จมูกตรงแล้ว  ทรงสวยกว่าเดิมด้วยค่ะ ความเห็นของหนูนะคะ  แก้จมูกกับคุณหมอแล้ว ออกมาดีเกินคาดค่ะ  เรื่องการดูแลหลังการผ่าตัด  ก็ดีค่ะ เอาใจใส่ดีมากค่ะ
2#
โพสต์ 2011-6-28 06:44:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นอีกคนค่ะ  ที่เลือกแก้จมูกกับคุณหมอ  เพราะจมูกเบี้ยวและใกล้ทะลุเต็มที  ไม่ได้คิดว่าแก้ใหม่แล้วจะสวยกว่าเดิม (หน้าตาธรรมดา อยากสวยคงต้องทำมากกว่าจมูกอ่ะค่ะ) คิดแค่ว่าขอให้แก้ได้ ปัญหาจบ  ไม่อยากเจ็บตัวอีก  แต่ผลออกมา เกินกว่าที่คิดไว้ค่ะ  ทรงสวยมาก ที่สำคัญไม่เบี้ยวแล้ว

หลังแก้ - 3 เดือน  อย่าเพิ่งไปวิตกอะไรกับการเปลี่ยนแปลงของจมูกรายวันนะคะ(ยุบ ๆ บวม ๆ / เดี๋ยวเอียง-เดี๋ยวตรง / ปลายจมูกใหญ่-สันจมูกสูง)  เพราะจมูกยังไม่เข้าที่  ของหนู 2 เดือนแล้ว  ก็ยังไม่หายสนิทเลยค่ะ  หว่างคิ้วยังยุบไม่หมดเลย  หายช้า หายเร็ว  ขึ้นอยู่กับร่างกายและการดูแลของตัวเอง  จมูกแก้ด้วยค่ะ  ยิ่งอันเก่าอยู่กับเรามานานเท่าไหร่  การเอาออกก็ยาก  เนื้อเยื่อข้างในคงต้องใช้เวลานาน กว่าจะสมานกันเหมือนเดิม  
**ดูรีวิวพี่น้อยก็ได้นะคะ  หนูดูบ่อย จนรู้เลยว่า อาการของจมูกหนู จะเป็นยังไง เหมือนเห็นล่วงหน้าอ่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ ทรงนี้เหมาะกับรูปหน้าบาน ๆ ของหนู ='.'=  โพสต์ 2011-6-30 06:21
พี่ชอบจมูกคุณอุ้มากเลยโหลดไว้หน้าจอมือถือด้วยภาวนาขอไห้ออกมาแบบนั้  โพสต์ 2011-6-29 17:50
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้