1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: badangel
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ใครเคยทำหน้าอกกับหมอเทพ ประตูน้ำบ้างค่ะ มาแชร์กันหน่อยแร้วว

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย ter_somo เมื่อ 2012-1-29 00:56
เห็นว่าคุณหมอจะบล๊อกนมให้นะคะ ส่วนตัวยังไม่เคยทำ ท ...

เราก็เป็นคะ ทำกับคุณหมอมา 1 ปีพอดีข้างขวาเริ่มแข็งขึ้นมาเฉยเลย ได้ไงไม่รู้ ไปหาคุณหมอให้ยาเม็ดสีขาวกับชมพูมากิน 2 อาทิตย์แล้วให้ไปหาใหม่ ตอนไปหาแกให้ยกแขนให้ดู แล้วบอกแค่ตึงๆยังสวยอยู่ เอายาไปกินแล้วอีำ 2 อาทิตย์มาหาหมอใหม่นะ เด๋วหมอจะนวดให้นิ่มๆ ไม่ต้องแก้ ไม่เป็นไรมาก พูดแค่นี้แล้วหมอก็จากไปเลย พุธนี้จะไปหาหมอแล้วค่ะ สงสัยคงได้บล็อคนมเหมือนคุณ ter_somo ว่า เป็นยังไงแล้วจะมาเล่าให้ฟังนะคะ
มีเหนือกล้ามเนื้อ ใต้กล้ามเนื้อ ซิลิผิวเรียบ ถ้าจะใส่ซิลิผิวทรายหมอไม่รับประกันค่ะถ้ามีปัญหา
ต้นฉบับโพสต์โดย Tang-Mo เมื่อ 2012-5-13 12:29
เราก็เป็นคะ ทำกับคุณหมอมา 1 ปีพอดีข้างขวาเริ่มแข็งข ...

คุณแตงโมไปแล้วเป็นยังไงมาเล่าให้ฟังด้วยนะคะ มีอีเมลเปล่าคะ อยากคุยด้วยจังเลย
ขอแชร์ประสบการณ์ด้วย เครื่องไม้เครื่องมือของหมอเทพสะอาดมัย ก็อยากทำนะแต่ก็กังวลเรื่องความสะอาด มีการตรวจเลือดอะไรมัย  เพราะแต่ละคนเราไม่รู้ว่าเขามมีโรคทางเลือดอะไรหรือเปล่า ..กลัว แต่อยากสวย??? และผื่นขึ้นนี้อาจจะจากการที่เรายังไม่ได้อาบน้ำก็ได้ตอนที่พันผ้าไว้  มีอะไรก็แชร์นะ
ผื่นขึ้นี่เราว่าสำหรับบางคนเช่นเรา

ไม่ได้เกิดเพราะไม่อาบน้ำแน่

เราเริ่มเป็นหลังทำได้ 1 อาทิตย์

ประมาณ 1 วันหลังเอาผ้าพันหน้าอกออกที่หน้าอกเกือบ 20 เม็ด

อีก 1 อาทิตย์ ขึ้นที่บริเวณหูต่อกับคอแต่ไม่มากสักข้างละ 10  เม็ด

อีก 1อาทิตย์ ขึ้นที่หน้า

ตอนนี้ทำมา 1 เดือนกับอาทิตย์กว่าๆ ตุ่มที่หน้าอกกับคอหายหมดแล้ว

ที่หน้าเหลือ 3 เม็ด

แต่รอยนี่เต็มหน้าเลย น่ากลัวมาก

ถ้าไม่แต่งหน้าไม่กล้าออกไปข้างนอกเลย กลัวคนอื่นตกใจ

แต่เฟิร์มว่านมหมอเทพนิ่มสุดๆ เราพอใจผลงานของหมอมาก

เราคิดอยู่ว่าเราต้องมีผื่นขึ้นแน่ๆ เพราะเราแพ้ง่ายอ่ะ

แต่คนอื่นก็ไม่ค่อยเป็นกันนะ แล้วแต่คนจริงๆ
อยากทราว่ามีแต่สาวประเภท2ไปทำหรอคะ
เป็นผู้ญิ๋งม่ายมีหน้าอกทำได้รึป่าวอ่ะคะ ไครู้ช่วยบอกหน่อย
คืออยากได้ประสบการณ์จากผู้ญิ๋งที่เคยไปทำอ่ะคะรบกวนหน่อยคร่า*-*
เพิ่งทำมาใต้กล้ามเนื้อ 2 อาทิตย์แล้วค่ะ ลำพังตัวเองเป็นคนขี้โรคกลัวเจ็บมากกก แต่ไม่เจ็บอย่างที่คิดนะคะ ช่วยเหลือตัวเองได้หมดเลย ที่สำคัญงดอาหารเสริมต่างๆนานา 1 เดือน ไม่งั้นเลือดไม่หยุดไหลจริงจังค่ะ ประสบการณ์ตรง
แล้วราคา 45000 นี่คือรวมทุกอย่างไหมคะ ค่ายาหลังจากผ่าตัดเสร็จ ค่าฉีดคีลอยด์ พวกนี้คือรวมหมดเลยไหม แล้วหลังผ่าเสร็จต้องไปหาหมออีกกี่ครั้งอ่ะคะ
ไปหาหมอได้ทำเลยมั้ยคะ ต้องอดอาหารป่าวคะ อยากทำเหมือนกัน น่าจะทำภายในอาทิตย์นี้เลย
หมอเทพมีทรงหยดน้ำมั้ยค่ะ
เราก็กะลังจะไปทำนมกะหมอเทพเหมือนกันค่ะวันที่23นี้แล้ว ไม่ทราบว่าจะหายทันเล่นสงกรานณ์หรือเปล่า
ของเราเข้าไปจองวันที่จะทำก่อนอ่ะค่ะได้วันที่23มีนาคมนี้
ไม่เจ็บเลยค่ะ แค่ปวดแผลแบบทนได้ ราคาเดียว 45000 นมนิ่ม สวยเป็นธรรมชาติมาก
ลองดูรีวิวของเราได้นะคะ
นี้พวเธอทีหลังถ้าจะเขียนบอกคนอื่น คิดก่อนค่อยเขียนนะ ) ขอบอกทุกคนนะค่ะ ทํานมมันไม่เจ็บอย่างพวกไม่มีหัวคิดมันเขียนบอกหรอกค่ะ 2-3วันแรกมันก็เจ็บบ้างแต่ไม่เท่าไหรหรอกค่ะ ผู้หญิงออกลูกเจ็บกว่านี้ยังผ่านมาใด้ แค่นี้หิวๆๆค่ะ สู้ๆนะค่ะเป็นกําลังใจให้ทุกๆคนค่ะ   จากพีน้อย อยู้อเมริกา
นี้พวเธอทีหลังถ้าจะเขียนบอกคนอื่น คิดก่อนค่อยเขียนนะ ) ขอบอกทุกคนนะค่ะ ทํานมมันไม่เจ็บอย่างพวกไม่มีหัวคิดมันเขียนบอกหรอกค่ะ 2-3วันแรกมันก็เจ็บบ้างแต่ไม่เท่าไหรหรอกค่ะ ผู้หญิงออกลูกเจ็บกว่านี้ยังผ่านมาใด้ แค่นี้
หิวๆๆค่ะ สู้ๆนะค่ะเป็นกําลังใจให้ทุกๆคนค่ะ   จากพีน้อย อยู้อเมริก

แสดงความคิดเห็น

:'( นี้พวเธอทีหลังถ้าจะเขียนบอกคนอื่น คิดก่อนค่อยเขียนนะ ) ขอบอกทุกคนนะค่ะ ทํานมมันไม่เจ็บอย่างพวกไม่มีห   โพสต์ 2014-2-10 08:02
ต้นฉบับโพสต์โดย babegrace เมื่อ 2011-9-11 14:51
จะไปทำนมกะหมอเหมือนกันทำนม แระไปทำจมุก มันจะได้ไหม  ...

นี้พวเธอทีหลังถ้าจะเขียนบอกคนอื่น คิดก่อนค่อยเขียนนะ ) ขอบอกทุกคนนะค่ะ ทํานมมันไม่เจ็บอย่างพวกไม่มีหัวคิดมันเขียนบอกหรอกค่ะ 2-3วันแรกมันก็เจ็บบ้างแต่ไม่เท่าไหรหรอกค่ะ ผู้หญิงออกลูกเจ็บกว่านี้ยังผ่านมาใด้ แค่นี้หิวๆๆค่ะ สู้ๆนะค่ะเป็นกําลังใจให้ทุกๆคนค่ะ   จากพีน้อย อยู้อเมริก
เค้าเป็นสาวสองสูง170 หนัก 52 ทำหน้าอก375cc ทำหน้าอกกับหมอเทพ ได้11วัน  ปรากฎว่าผื่นขึ้นบริเวณหน้าอก ขา ใบหน้าเยอะมาก เครียดมาก หาวิธีรักษา โดยต้องทานยาทายา อย่างมีวินัย เราใช้เวลาทั้งหมด18วัน ในการรักษาจนหายหมด ตอนนี่ใบหน้าก้เหลือทำเลเซอร์บางส่วน ถ้าใครจะสอบถามการดูแลและเรื่องยา ยินดีให้คำปรึกษา line : babypolza เบอร์0869095416
แล้วแต่สภาพร่างกายนะค่ะ ของเราทำเมื่อ 11 เมย ที่ผ่านมา ตอนนี้ยังทรมานอยู่เลย แต่สู้ค่ะ คนมาเยี่ยมบอกสวยทุกคนขนาดยังบวมๆ นะนี่ ^^
ไปทำกับหมอเทพกับเพื่อน3คน บอกได้เลย ทรงเฮียมาก ห่างและก็เป็นบล็อค แผลก็น่ากลัว ไม่เซฟคนไข้เลย เอาแต่เงิน ไม่รักษาคุณภาพเลยตอนนี้เพื่อนเครียดมาก หาที่แก้ที่ไหม่อยู่ เสียดายเงิน50000ทำไม่มีคุณภาพเลย เป็นทั้ง3คนเลย เป็นอุทาหรณ์ไม่อยากให้เพื่อนโชคร้ายเหมืนพวกเรา สงสารตัวเองแลเพื่อนมาก เก็บเงินกว่าจะได้50000 แต่ผลที่ได้มาไม่มีความสุขกับทำนมที่นี้เลยตอนนี้เพื่อนเป็นหนักกว่าเราอีกสูงต่ำไม่เท่ากัน สงสารเพื่อนมาก
ter_somo ตอบกลับเมื่อ 2011-7-7 17:18
ไม่เจ็บ จริงๆ นะคะ ไปทำมาเมื่อเดือนเมษายน วันที่ 10 ทำ ...

ของเราผ่ามา 2 ปีกว่าแล้ว ไม่เป็นผื่นนะคะ
rayly1 ตอบกลับเมื่อ 2011-9-5 01:29
จริงหรอคะ หมอไม่ใช้ยาสลบ
ทีแรกไอร์ก็เล็ง หมอเทพ เห ...

ไม่ถึงกลับสลบไม่รู้เรื่องนะคะ แต่จะเบลอๆ แล้วก็ไม่รู้สึกว่าเจ็บนะ อาจมีได้ยินเสียงบ้างแต่เหมือนสมองเราไม่รับรู้อะไรเท่าไหร่ค่ะ
เค้าหายแล้วน่ะ เค้าก็เสริมหน้าอกมา สูง172หนัก 57 ทำหน้าอก400cc ทำหน้าอกกับหมอเทพ พึ่งได้10วัน  ปรากฎว่าผื่นขึ้นเป็นตุ่มเล็กๆ บริเวณหน้าอก ขา ใบหน้าเยอะมาก แต่ตอนนี้หายดีแล้ว ทานยาของ Protect Herbs ถ้าจำไม่ผิดน่ะ  ลองค้นดูในเพจ  เป็นยาสมุนไพรขวดๆๆ ลองซื้อมาทานดู
เค้าหายแล้วน่ะ เค้าก็เสริมหน้าอกมา สูง172หนัก 57 ทำหน้าอก400cc ทำหน้าอกกับหมอเทพ พึ่งได้10วัน  ปรากฎว่าผื่นขึ้นเป็นตุ่มเล็กๆ บริเวณหน้าอก ขา ใบหน้าเยอะมาก แต่ตอนนี้หายดีแล้ว ทานยาของ Protect Herbs ถ้าจำไม่ผิดน่ะ  ลองค้นดูในเพจ  เป็นยาสมุนไพรขวดๆๆ ลองซื้อมาทานดู
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้