เจ้าของ: badangel
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ใครเคยทำหน้าอกกับหมอเทพ ประตูน้ำบ้างค่ะ มาแชร์กันหน่อยแร้วว

[คัดลอกลิงก์]
milddoody นมสวย
ใครไปทำนมกะหมอเทพแร้วผื่นขึ้นบ้างค่ะแล้ว.....สำหรับคนที่ผื่นขึ้นตอนนี้หายหรือยังกี่เดือนหายค่ะรบกวนช่วยแชร์ให้เป็นความรู้ในการตัดสินใจด้วยค่ะ....

แสดงความคิดเห็น

ของเราประมาณ 6 เดือน หลังจากหลังขาวเนียนสวย ตอนนี้ ลายหมดเลย  โพสต์ 2012-1-23 23:33
เราไปทำนมกับหมอเทพมาแล้วเมื่อวานนี้เองเขานัดวันที่23หมอพูดจาเป็นกันเองมาก เขาเลือกให้เราขนาด 350เขาบอกว่าใหญ่แบบพอดีตัวปกติเราเนื้ออกเยอะแต่เหลวมากเลยดูแบนเป็นกระดานเลยเมื่อก่อนทำเราต้องหาเสื้อในแบบเน่นฟอกน้ำเยอะๆเลย แต่ตอนนี้ทำมาล้วสบายใจขึ้นเยอะ  ตอนที่ทำหมอเขาฉีดยาสลบเขาสายน้ำเกลืออ่ะแป้ปเดียวเองรู้สึกไม่ไหวหลับไปตอนไหนไม่รู้ฝันไปยาวเลยไม่รู้สึกตัวและไม้รู้สึกเจ็บ  แต่พอทำเสร็จแล้วรู้สึกเจ็บนิดหน่อยพี่พยาบาลเขาให้นอนพักคะพี่พยาบาลเขาก็ใจดีนะคะ  เขาจะพูดจาไม่ดีกับคนไข้ที่เรียกใช้เรียกหาพูดจาไม่รู้เรื่องเท่านั้นคะเพราะตอนที่เรานอนยุก็มีคนไข้สองคนเรียกหาพยาบาลไม่หยุดเลยแบบว่าขนาดเรานอนยูยังรำคาญเลยพี่พยาลเขาเลยไม่พอใจอ่ะคะแต่ถ้าคนไข้ที่นอนพักเฉยๆไม่โวยวายพี่พยาบาลเขาก็ใจดีกับเราคะ

รวมๆแล้วโอเคมากคะราคาก็45000คะหมอใจดีด้วยอ่ะคะ

อุ้ย ดีจังค่ะ ราคาไม่แพงเวอร์ อยากทำๆ 555  โพสต์ 2012-1-29 01:15
ตอนนี้คุนหมอฉีดยานอนหลับเข้าทางน้ำเกลือแร้วหรอค๊ะ อ่านแต่ละรีวิว แร้วกลัวมาก

แต่ก่อยากทำอยากทราบรายระเอียดมากค่ะ เล่าขั้นตอนไห้ฟังหน่อยได้ไม๊ เจ๊บมากไม๊ค่ะ
ตอนนี้คบเดือนแล้วจ้า นมนิ่มมากเลยอ่ะสุดยอดเลยหมอเทพอ่ะแนะนำเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย dew654 เมื่อ 2012-1-24 20:08
ตอนนี้คบเดือนแล้วจ้า นมนิ่มมากเลยอ่ะสุดยอดเลยหมอเท ...

น้องดิวน้องนมเดือนนึง อยากเห็นวิวน้องนมสวยๆจังเลยคะ แผลที่รักแร้เป็นงัยบ้างคะ อย่าลืมวิวให้พี่ดูด้วยนะคะ อยากเห็นคะ
หมอเทพรับแก้นมไหมคะ ทำมาแล้วเกือบ10ปี
ต้นฉบับโพสต์โดย badangel เมื่อ 2011-6-19 04:57
โห้ถ้าเจ็บขนาดนั้นจะกล้าทำไม่นี้เรา คุณหมอทำแต่ที ...

ทำมาเหมือนกัน..ไม่เห็นเจ็บเลยหง่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย nuyoying เมื่อ 2011-9-8 08:44
ตอนทำหลับไหมค่ะ

หลับค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย rayly1 เมื่อ 2011-9-5 01:29
จริงหรอคะ หมอไม่ใช้ยาสลบ
ทีแรกไอร์ก็เล็ง หมอเทพ เห ...

ทำกับหมอเทพเลยจ๊ะ..หนับหนุน..ดูแลเราดีมากมาย..หลังผ่าแล้วไม่ว่าเกิดปัญหาอะไรขึ้นทุกอย่างฟรีหมดจ่าย 45,000 บาท ครั้งเดียวจบ..อิอิ
เรานะเป็นคนมีแผลเป็นง่าย..หมอก็ฉีดคีลอยด์ให้..เราไม่ค่อยนวด เกิดผังผืด..เลาะใหม่หมอก็ไม่คิดตังค์
ประทับใจสุด-สุด

ใช่ค่ะ ผ่าใหม่ค่ะ  โพสต์ 2012-2-15 03:40
เลาะใหม่นี่ทำแบบใหนหรอคะ เหมือนผ่าใหม่เลยรึเปล่าคะ อยากรู้จักเลยคะ  โพสต์ 2012-2-3 23:24
ดีจังค่ะ บริการด้วยใจจริงๆ เวลาจะไปทำจะเลือกทำกะหมอเทพดีกว่า อิอิ  โพสต์ 2012-1-29 01:17
ต้นฉบับโพสต์โดย ter_somo เมื่อ 2011-7-7 17:18
ไม่เจ็บ จริงๆ นะคะ ไปทำมาเมื่อเดือนเมษายน วันที่ 10 ทำ ...

ไม่รู้สิ ของเราไม่เป็นผื่นนะ ไม่ลองกลับไปหาหมอดู..เพราะหมอดูแลดีออก..เรามีอะไรไปหาตลอดเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Tangy เมื่อ 2011-9-5 00:56
อยากทำหมอเทพถูกและดีแต่ติดตรงที่ไม่ใช้ยาสลบเนี่ยแห ...

ไม่ใช้ยาสลบแต่ก็ไม่รู้สึกตัว..เราหลับไปเลย..มารู้สึกอีกที..ก่อนรู้สึกตัวจะเหมือนเราฝัน..และต่อมาก็ได้ยินเสียงหมอกับพยาบาลในห้องผ่าตัด..และก็ตื่นค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย auau16 เมื่อ 2011-6-24 05:24
ใช่ค่ะ  ศึกษาหลาย ๆ ที่ มาเทียบกันก่อนดีกว่า  น้องสาว ...

เพื่อนเราทำที่สวยงามไม่คล้อย เราเลือกทำกับหมอเทพคล้อยสมใจเลยจ้าาาาา..ดูเป็นธรรมชาติมากมาย..อิอิ
นี่ไงนมหมอเทพ เทพสมชื่อจริงๆค่ะ

ใหญ่สวยมากคะ หมอใส่ให้กี่ซีซีคะ ตอนนี้น้องนมอายุเท่าไหร่คะ  โพสต์ 2012-1-26 05:40
น้องหน่มน้ม สวยมากๆๆเลยค่าา ^^  โพสต์ 2012-1-25 21:08
ทำกะคุณหมอเทพมาได้สองปีเศษๆแล้วค่ะ  ตอนนี้นมแข็งมากทั้งสองข้างเลย (ไม่ค่อยได้นวด  สงสัยพังผืดจะเกาะ)  เครียดมากเลยค่ะ  กัวการผ่าใหม่  ยังไม่ได้ไปพบคุณหมอเลยค่ะ  Y________Y
ต้นฉบับโพสต์โดย dovy เมื่อ 2012-1-25 21:03
ทำกะคุณหมอเทพมาได้สองปีเศษๆแล้วค่ะ  ตอนนี้นมแข็งมาก ...

เห็นว่าคุณหมอจะบล๊อกนมให้นะคะ ส่วนตัวยังไม่เคยทำ ที่รู้เพราะเพื่อนเคยเป็นอยู่ดีๆนมเริ่มแข็งข้างนึง ไปหาหมอหมอบล๊อกให้ เพื่อนว่าไม่เจ็บนะคะ ส่วนตัวตอนทำแรกๆหมอบอกไม่ต้องนวด พอได้ 6เดือน จู่ๆ แข็งข้างเดียวเหมือนเพื่อนแต่ก็ไม่มาก พยามยามนวดเอาก็เริ่มดีขึ้นหน่อยอ่ะคะ ไม่อยากให้หมอบล๊อกกลัวโดนฉีดยาแล้วผื่นขึ้นอีก ถ้าไปหาหมอแล้วเ็นไงมาเล่นให้ฟังหน่อยนะคะ เผื่อจะได้ไปทำตามบ้าง

ของเราขวานิ่มโอเค แต่ ซ้ายนี่แข็งไม่มากอ่ะ หาหมอแล้วเล่าให้ฟังบ้างนะ  โพสต์ 2012-2-3 23:26
เป็นเหมือนกันค่ะเริ่มจากข้างขวาก่อนปล่อยนานๆข้างซ้ายตามมาและ เฮ้อ  โพสต์ 2012-1-31 22:07
ไปปรึกษาหมอมาเหมือนกันคะวันนี้เอง มีคนไปเสริมเยอะมากคะวันนี้ ทั้งสาว1และสาว2 อยากจะถามว่าสูง158หนัก43 หมอแนนำ350cc คิดว่าเป็นยังไงบ้างอะคะ กระเทยนะคะ แล้วยาอะไรที่หมอฉีดแล้วผื่นขึ้น จะเป็นทุกคนไหมอะคะ แต่หมอท่านใจดีนะคะไม่ดุเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย Daengnoi เมื่อ 2012-1-25 02:42
น้องดิวน้องนมเดือนนึง อยากเห็นวิวน้องนมสวยๆจังเลย ...

เดี๋ยวดิวถ่ายรูปแล้วจะลงให้ดูนะคะ ส่วนแผลที่รักแร้เริ่มจางๆแล้วคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย wutcharavee-ton เมื่อ 2011-6-18 21:47
ผ่าตัด บนกล้ามเนื้อค่ะ ราคา 45000 ค่ะ มีโปรโมชั่่นอยู่ส ...

โปรโมชั่นอะไรเหรอค่ะ สนใจ ค่ะ

topiyakorn@hotmail.com  ขอบคุณค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Welcome19 เมื่อ 2012-1-25 10:21
ทำกับหมอเทพเลยจ๊ะ..หนับหนุน..ดูแลเราดีมากมาย..หลังผ่ ...

เลาะใหม่นี่ ทำยังไงอ่ะคะ ผ่าใหม่เลยหรอคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย chery2550 เมื่อ 2012-1-25 18:00
นี่ไงนมหมอเทพ เทพสมชื่อจริงๆค่ะ

เทพจริงๆ.
ต้นฉบับโพสต์โดย ter_somo เมื่อ 2012-2-3 23:22
เลาะใหม่นี่ ทำยังไงอ่ะคะ ผ่าใหม่เลยหรอคะ ...

ใช่ค่ะ ผ่าใหม่เลย
หากระทู้หมอเทพไม่ค่อยเจอเรย. สนใจมากๆ
ทำมาได้2เดือนแล้ว 350 ซีซี หน้าอกนิ่มมากมายจ้า
ตอนนี้คับซี ใส่เสื้อผ้าก็ดูไม่ใหญ่มาก รู้อย่างนี้ขอซัก 375 อิอิ
ตอนทำไม่เจ็บเท่าไร ชิวๆเลยจ้า
เราก็ได้ 350cc ตอนนี้อยากได้ 375-400 เห้อเศร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้