เจ้าของ: uuunws
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลักยิ้ม] รีวิวจมูก,หน้าอก,ลักยิ้ม,โบทอกซ์โดย หมอนพรัตน์หน้า 1,4,6 คร๊า^^

[คัดลอกลิงก์]
พี่แย้เนื้อจมูกเยอะป่าววอ่าค๊าาา ทำออกมาสวยเนียนมากกเรยอ่า เห็นนละกรีดร้อง อยากทำพรุ่งนี้เลย 55555555 ของหนูจมูกสั้นโคตร ๆ อยากได้ยาว ๆ เหมือนพี่แย้อ่า แต่เนื้อหมูกน้อยโคตร ๆ สงสัยจาแห้ว แต่นัดคุงหมอไปแร้นแหละ อิอิ พี่แย้คุยน่ารักมากเรย หนูเป็นเอฟซีพี่มานานแร้นนแหละ อิอิอิอิอิอิ แอบอยากบอก
น่ารักมาก น่ารักเหมือนเดิมเล๊ยยยย ไปส่องบ่อยๆจากร้านคุณซาน แต่ซื้อมาใส่แล้วไม่สวยเท่าคุณแย้ 555

อยากบอกว่าคุณแย้ผิวดีมาก ช่วยแนะนำครีมบำรุงทั้งหน้าและตัวให้หน้อยได้ไหมคะ
เคยฉีดตัว P-3000 แล้วมันไม่ work อ่ะ

จะไปทำจมูกกับหมอ นพรัตน์บ้างคะ

1  แต่ว่าจะบอกเขาว่าทำจมูกแบบไหนดี
2  คือว่าต้องเอารูปไปให้เค้าดูด้วยหรือคะ
3 แล้วช่วงนี้ แกคิวยาวรึเปล่าคะ
4 อย่างคุณแย้นี่คือ ต้องทำหยดน้ำด้วยใช่ไหมคะ

คิวคุณหมอยาวมั้ยคะช่วงนี้ สนใจอยากทำจมูกอะคะ

พอดีอยู่ต่างจังหวัดด้วยอะคะ อยากโทรถามรายละเอียดจะได้รึป่าวคะ

ขอเบอร์ติดต่อด้วยคะ ขอบคุณมากคะ
สวยมากค่ะ เราทำมาใหญ่เกินอ่ะ อยากด้ายเท่าของตัวเองจัง
ต้องไปทำใหม่แล้วล่ะ
พี่ หญิงแย้ เมื่อ วานเห็นออกตีสิบบบบบ สวยยน่ารักมากกกกกกเลยคั๊บบบบบบบบบบบบ !
อยากสมัครเป็น Fc  55.
>3<
ขอข้อมูลของคุณหมอนพรัตน์หน่อยได้ไหมค่ะ  อยากไปถอยดั้งใหม่^_______________^
ขอข้อมูลของคุณหมอนพรัตน์หน่อยได้ไหมค่ะ  อยากไปถอยดั้งใหม่^_______________^
คุณแย้เห็นแว็ปๆในตีสิบ เป็นเพื่อนกับคุณนกอยาทราบว่าหมอนพทำคางเท่าไหร่คะ
ทำจมูก ที่ไหน จร้า สวยจัง เลย
เห็นคุณแย้ออกตีสิบด้วย สวยทั้งคุณแย้ทั้งคุณนกเลยอ่ะ
คุนแย้ดูเกาหลีมากๆๆ
สวย หุ่นดี จังเลยค่ะ
งามมากคะพี่เเย้
นั่งเป็นคุณแม่เลย55

แสดงความคิดเห็น

หางตาตกแก้ได้มั๊ยค่ะ 2ชั้นมีอยู่แล้ว แต่เห็นไม่ชัดค่ะแนะนำด้วยนะค่ะ  โพสต์ 2011-9-28 22:27
ขอถามคุณแย้ เกี่ยวกับเรื่องผิวพรรณอ่าค่ะ

ไม่ทราบว่า ได้ทานกลูตาไธโอน หรือ วิตามินเสริมไหมคะ

อยากให้คุณแย้ ช่วยแชร๋เคล็ดลับ บ้าง อิอิ

เคยเจอคุณแย้ตัวจริงในงาน mobile expo ขาวเด้งมากคร่าาา
ชอบคุณแย้น่ารักดีค่ะ การตอบคำถามแต่ละประโยคทำให้ยิ่งหลงรักผู้หญิงคนนี้ ไม่เคยว่าใครเลยแม้บางข้อความที่ไม่ดี คุณแย้ยังตอบให้ข้อความนั้นดูดีไปได้เลยค่ะ
รบกวนถามนิดนึงนะค่ะคุณหมอนพรัตน์ อยูที่เกษมราฎ ใช่มั๊ยอ่ะค่ะ ละราคาเสริมจมูกประมาณเท่าไหร่อ่ะค่ะขอบคุณค่ะ
wow wow wowสวยมากๆค่ะ  เปนดาราได้ชิลๆเลยนะค่ะเนี้ย ทำลักยิ้มค่าเสียหายเท่าไหร่อ่ะค่ะ ล่ะเจ็บมั๊ยอ่ะค่ะ
พี่แย้ อยากจารบกวนถามค่ะ นู๋สนใจฉีดโบท๊อกกะคุนหมอนพรัตน์แต่ไม่ทราบว่าฉีดที่เวชธานีหร์อสมิติเวชดี อยากทราบค่ะ ว่าค่าใช้จ่ายปามานเท่าไหร่ แล้วราคาที่พี่แย้เคยฉีดเมื่อสองปีก่อนที่สมิติเวชยังมีอยู่มั้ยค่ะ
สวยมากอ่ะพี่แย้  อ่อพี่เป็นเพื่อนพี่นก ตีสิบนี่เอง "_" น่ารักทั้งคู่เลย
หมอนพรัตน์ อยู่เวชธานี หรือว่าเกษมราษฎร์อะคะ
พี่เเย้ ครับ อยากสอบถามเรื่อง ลักยิ้มนะครับ
กี่วันหาย เเละราคาเท่าไรครับ   หมอคิวยาวไหมครับตอนนี้
เเละ หมอประจำอยู่โรงพยาบาลอะไรครับ
ถ้า ผู้ชาย ควรจะทำ 2 ข้างไหมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้