เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จากใจแอดมินเกือบทั้งหมด ถึงแอดมินคนหนึ่งทีกำลังยึดอำนาจอยู่ตอนนี้ ภาคสอง

[คัดลอกลิงก์]
ทำไมเงียบน๊าาาาา .....
แอดมิน BB ไม่อยากให้เวปนี้มีการจัดมีทติ้ง
แอร๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ต้นฉบับโพสต์โดย is_joy_naka เมื่อ 2011-6-13 18:06
แอดมิน BB ไม่อยากให้เวปนี้มีการจัดมีทติ้ง
แอร๊ยยยยยย ...

ท่านแอดมินไม่เห็นด้วยกับการจัดมิตติ้ง

ถ้าอยากจะจัดก็เชิญจัดกันเอง

ท่านจะไม่เข้าร่วมด้วย

แสดงความคิดเห็น

ไม่เห็นด้วย !! ?? อ้าว กระต่ายเดินเล่นนั่นคือ????  โพสต์ 2011-6-13 19:28

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

เป็นกำลังใจให้ผู้ก่อตั้งเว็บทุกท่าน
คุยกันดีๆนะคะ ค่อยๆปรับความเข้าใจกันค่ะ
อยากให้เว็บนี้อยู่ด้วยกันนานๆ เพื่อนๆในเว็บนี้ นิสัยดีน่ารักมากๆค่ะ
มีอะไรผิดพลาดไปก็ให้อภัยกัน หันหน้ามาคุยกันนะคะ
ไปทะเลาะกันหลังบ้านเถอะค่ะ  ทำความเข้าใจกันหลังบ้านแล้วออกแถลงการณ์ร่วมกันใหม่ น่าจะดีค่ะ
ใจเย็นๆนะคะ ใจเย็นๆค่ะ

เค้าปลดแอดมินทุกคน ไม่ให้เข้่าหลังบ้านได้  โพสต์ 2011-6-17 04:23

คะแนน

1

ต้นฉบับโพสต์โดย Palitanaka เมื่อ 2011-6-13 19:00
เป็นกำลังใจให้ผู้ก่อตั้งเว็บทุกท่าน
คุยกันดีๆนะคะ ค ...

ไม่ใช่ว่า " ไปทะเลาะกันหลังบ้านเถอะค่ะ "
แต่เป็นเพราะ  เคย มีการติดต่อเพื่อให้พูดคุยกันแบบหลังบ้าน  แล้ว
แต่คำตอบที่ได้ คือ " ไม่มี " " บ่ายเบี่ยง "  เหมือนที่แอดมิน BB กระทำอยู่ตอนนี้
จึงเป็นเหตุที่ต้องทำให้ออกมา " หน้าบ้าน " ให้คนอื่นๆได้รู้ถึงความจริงบ้างค่ะ
และประเด็นที่สำคัญอีกอย่างคือ " ไม่ได้ทะเลาะกันค่ะ "
กระทู้นี้ และกระทู้ก่อนที่โดนอุ้ม และโดนย้ายไปโดยแอดมิน BB เป็นกระทู้ที่เนื้อหาเดียวกันหมด
แล้วจะทราบว่า ไม่ได้ต้องการทะเลาะนะคะ
แต่ " ต้องการคำตอบ กับสิ่งที่แอดมิน BB กระทำบุคคลอื่น อย่างไม่มีเหตุผลค่ะ "

ขอบคุณนะคะ ที่เป็นกำลังใจให้กับทุกคนน่ะค่ะ   

คะแนน

2

จะไปคุยหลังบ้านได้ไง ในเมื่อ เค้าล็อค ไม่ให้ ใครเข้า
ปลดเพื่อน ออกจาก ทีมงาน ทั้งหมด
ยึด อำนาจ ฮุบบอร์ด ไว้คนเดียว

คะแนน

2

ตอบเร็วๆเน้อๆๆๆ   
งุงิงุงิ จะหลบอีกนานสักแค่ไหน???

55555555555555555+  โพสต์ 2011-6-14 08:07
เข้ามาเป็นกำลังใจให้จ้า ติดตามตั้งแต่ยังอยู่เว็บมีดหมอ
กาลเวลาเปลี่ยน คนเปลี่ยน อุดมการณ์ก็เปลี่ยนตามไปด้วย เพียงเพราะเงินตัวเดียว

ขอให้ทีมงานแอดมินที่ได้รับผลกระทบได้ัรับการเคลียปัญหาเร็วที่สุดจ๊ะ
มี2สิ่งเมื่อเสียไปแล้วไม่สามารถกลับคืนมาได้คือเวลาและคำพูด
ดันจ่ะ ไม่มีอะไรจะพูดละ เพลีย
ดันด้วยยยยยย อึ๊บ!  อึ๊บ!
อยากบอกว่ารู้จักกับเเอดมิน ตั้งแต่ตอนที่เเอดมินยังไม่เข้าสู่วงการเสริมจมูก รู้จักกันตั้งแต่เเอดมินสมัครเข้าเป็นสมาชิกเวปมีดหมอ หาความรู้ข้อมูลการทำศัลยกรรม  เคยเจอตัวจริงเเอดมิน เคยไปกินข้าวด้วยกัน ตอนนั้นเิริ่มทะเลาะกันในเวปมีดหมอ ก็เรยเป็นจุดเริ่มต้นให้เเอดมินสร้างเวปดั้งโด่งขึ้นมา  แอดมินตอนนั้นเป็นคนที่สุภาพเรียบร้อย มีน้ำใจเอื้อเฟื้อเผื่่อเเผ่  ถึงเเม้ไม่ได้รู้ตื้นลึกหนาบางในเรื่องที่ทะเลาะกันอยู่หากมีอะไรที่เข้าใจไม่ตรงกัน อย่างน้อยๆเเอดมินก็ควรออกมาอธิบายบ้างว่าสาเหตุเป็นเพราะอะไร  ไม่ใช่อยู่ๆก็ปิดเวป ย้ายกระทู้   ถึงเเม้ไม่ได้มีส่วนร่วมอะไรในเวปมากนัก  แต่อยากจะให้คิดถึงสมาชิกที่อุสาตั้งใจทำรีวิวเพื่อเป็นประโยชน์ เป็นข้อมูลในการหาความรู้ของสมาชิกที่เพิ่งเข้ามาใหม่บ้าง  ท้ายนี้อยากจะบอกว่า เวปนี้จะเกิดขึ้นไม่ได้เรย ถ้าหากมีเเอดมินเพียงคนเดียว ไม่มีสมาชิก เข้ามารีวิว เ้ข้ามาเเชร์ประสบการณ์

1,000,000 LIKE !!!  โพสต์ 2011-6-14 08:09
โดนนนนนนนจัยอย่างแรงงง Like Like แต่อยากจะให้คิดถึงสมาชิกที่อุสาตั้งใจทำร  โพสต์ 2011-6-13 23:02

คะแนน

9

ดันด้วยภาพ งุงิงุงิ

รวยแย้วมั๊ง กิกิกิ  โพสต์ 2011-6-14 09:30

คะแนน

2

ดัน.....ให้ทราบถึงความทุเรศ..โกรธแทน 55
ปอบปี้มีแต่ความทุเรศศศศศ....5555"""
เกิดมาเป็นคนทำตัวได้ทุเรศศศศศศศขนาดนี้เลยหรา........จะมีคนคบป่ะ..ไม่ว่าชาตินี้หรือชาติไหนๆ..คงไร้คู่ตลอดไป..อิอิ

คะแนน

1

71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-14 06:24:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดัน..

ตื่นเช้า  โพสต์ 2011-6-14 06:28
ตื่นมาตอบคำถามพี่น้องประชาชนได้แว้วววววววววววววว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้