เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จากใจแอดมินเกือบทั้งหมด ถึงแอดมินคนหนึ่งทีกำลังยึดอำนาจอยู่ตอนนี้ ภาคสอง

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย Lamos เมื่อ 2011-7-3 16:49
เล่นเลยมั้ย

เหอะ ของพี่เบิร์ดอะ

เตรียมตัวเตรียมใจไว้เลย

ไม่รู้จักพี่เบิร์ด ดีพอซะแล้ว

มาทำแบบนี้ เค้าเสียหาย

เตรียมใจซะ
กลัวโดนสิงร่างจังโว้ยยยยยยยยย

lll.jpg (56.11 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

กลัวโดนสิงจังเว้ย

กลัวโดนสิงจังเว้ย

แสดงความคิดเห็น

กด like  โพสต์ 2011-7-3 19:38

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

งงกับพฤติกรรม ไม่รู้เขาจะทำอะไร อยู่้ๆ ก็เปลี่ยนให้หนึ่งกัึบเบิร์ดเป็นแอดมิน แล้วทำให้ทั้งคู่เข้าไอดีตัวเองไม่ได้
เป็นอาการทางจิตเวชอย่างหนึ่ง

ไม่รู้ว่าจะทำยังไงดีมั้ง...............
แล้วอย่างนี้มันจะปลอดภัยกับเรามั้ยเนี่ย

กลัวถูกล้วงตับ เอาความลับเราไปเปิดเผย

กลัวถูกสิงร่าง แล้วแอบอ้างว่าเป็นเรา
ถ้าเป็นยังงั้นจริง ๆ นะครับ

ขอประนาม ณ ตรงนี้ ที่ดั้งโ่ด่งเลยนะครับว่า

ทำไมคุณบ๊อบบี้ ถึงได้กระทำชั่วอย่างนี้

ไม่สงสารบุพการีของตัวเองหรืออย่างไร

ที่พร่ำสอนให้ลูกเป็นคนดี มีศีลธรรม มีจรรยา

รู้จักผิด ชอบ ชั่ว ดี

หรือว่าอยู่ห่างจากบุพการี

ตอนนี้เลยซึมซาบเอาแต่เฉพาะความ ชั่วววววววววววววววว เข้าตัวเพียงอย่างเดียว?????

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เลิกทำต้ัวแบบนี้เถอะ

จำได้ไหมเคยบอกบ๊อบบี้ไปแล้วนะ

ว่าทุกคนที่เป็นแอดมินเดิม

ยังอยากจะคุยกับบ๊อบบี้เหมือนเดิม

มาตกลงกันดี ๆ ดีกว่า

เรื่องราวที่เกิดขึ้นจะได้จบกันซะที
ไม่ว่างคุย ติดสอบ เข้าใจมั้ย

5555 ยังสอบไม่เสร็จอีกหรา BBB นี่เรียนที่ไหนสอบทั้งปีทั้งชาติ  โพสต์ 2011-7-4 06:23
เค้าชื่อมารน้อย   โพสต์ 2011-7-3 22:22
นี่ เจ้ ชื่อบีบีหรา ตอนนี้เค้าสอบอะไร กัน นางฟ้าเทวดา เค้ายังไม่เปิดนิ   โพสต์ 2011-7-3 21:52
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 0pEL เมื่อ 2011-7-3 21:34

แนะนำอย่างที่ซีแนะนำนะ

เพราะคิดว่าบ๊อบบี้คงจะมีเบอร์โทรของแอดมินทุกคนอยู่

ไม่งั้นตอนที่เราโทรไปหา ถึงไม่รับสายเราเลยอ่ะ

ส่ง sms ไปก็ไม่ยอมติดต่อกลับ

แต่สำหรับ ณ เวลานี้ ตอนนี้

แอดมินทุกคนรอการติดต่อกลับจากบ๊อบบี้อยู่นะ

อย่าปล่อยให้เวลามันผ่านไปนานกว่านี้อีกเลย

เพราะว่ามันไม่ได้ช่วยอะไรให้บ๊อบบี้ดีขึ้นเลย

มีแต่จะแย่ลง แล้วทำให้เวปดั้งโด่งดูแย่ลงอีกด้วย
เพลีย.. ทำอะไรแปลกๆ
เพราะไม่มีเพื่อนก็เลยทำอะไรแบบไม่มีคนคอยเตือนสติ
ข้อเสียของการไร้เพื่อนช่วยคิดมันเป็นแบบนี้น่ะเอง  เหอๆ
เข้ามาดันเบา ๆ ตอนใกล้เช้า
อยากจะกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดเป็นภาษาขอม แล้วยิ้มเหยียดๆสไตล์บายล  ไม่ไหวจะเพลีย
"อีตุ๊ดระยำ"   

เคยคิดว่าแรง เมื่ออ่านคอมเม๊นท์นี้ แต่จริงๆ แล้วมันเหมาะที่สุดแล้ว

แร๊งสวววววววววววววววววววววววววววววววว  โพสต์ 2011-7-4 09:26
ที่รู้สึกแย่มากก็คือ คนอย่างเขายังคงนั่งอยู่หน้าตอม และทำเรื่องแบบนี้ต่อไปทุกวันโดยไม่รู้สึกรู้สา อะไรที่เอาของเขามา มันไม่เคยมีคำว่าเจริญหรอก ถ้าเกิดเวบนี้ล่มไม่ว่าด้วยอะไรก็ตาม ประวัติของคุณจะฉาวไปทุกที่ถึงตอนนั้นจะอยากกลับมาทำมาหากินแบบดีๆ ก็อาจจะไม่มีใคร"ให้โอกาส"คุณอีก หยุดซะ!!!  ก่อนที่เวรกรรม มันจะหยุดคุณ
ต้องหายันต์กันผีแอดมินแระสิเนี่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้