เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จากใจแอดมินเกือบทั้งหมด ถึงแอดมินคนหนึ่งทีกำลังยึดอำนาจอยู่ตอนนี้ ภาคสอง

[คัดลอกลิงก์]
ติดตาม ครับผม "
  1. จิบิ[b][/b]
คัดลอกไปที่คลิปบอร์ด
ทีทำคนอื่นน่ะไวนัก ทีเรื่องตัวเองนิ่งเป็นเป่าสาก

แสดงความคิดเห็น

5555555555555555555555+  โพสต์ 2011-6-28 18:57
เอ่อ ผมว่า ผมเหนกระทู้นี้ตั้งแต่เพิ่งสร้าง จนตอนนี้จะ 500 เม้นแแล้ว ^^
คนที่กำลังเปนข่าวอยู่ไม่ออกมาทำอะไรหน่อยรึครับ ยังโอเคอยู่ใช่ป่ะ
ตามล่าหาบัตรประชาชนอยู่หราาาาาาาา ถึงไม่ว่าง เข้ามาตอบกระทู้นี้เรยน่ะ ป๊อดอยู่ได้ !
เวบนี้ ทุเรศมากๆ อีกหน่อยก็คงไม่มีใครเข้า
จัดสรรผลประโยชน์ไม่ลงตัวกันเหรอครับ  

จึงจัดการหักหลังเพื่อนทุกคนเพื่อยึดอำนาจทั้งหมดไป  โพสต์ 2011-6-29 04:21
ไม่ใช่ไม่ลงตัว แต่มีคนอยากได้ทั้งหมดเป็นของตัวแต่เพียงผู้เดียว  โพสต์ 2011-6-29 04:20
ผิดวิปริตทางเพศไม่พอ ยังผิดวิปริตทางใจอีกด้วย  !!!!!!!!!! ผิดวิปริตทางเพศคำคำนี้ขอใช้มันกับคุนแอดมินBB เพียงผู้เดียว เพราะใช้กับคนอื่นๆไม่ได้เพราะพวกเขาไม่ได้มีใจที่ผิดวิปริตอย่างที่คุณเป็น ขอโทษทุกคนนะค่ะไม่ได้มีเจตนาพลาดพิงผู้อื่น เพียงแต่กำหนดเฉพาะเจาะจงให้แอดมินรับคำต่ำๆนี้เพียงแต่ผู้เดียว คนต่ำๆมันต้องคู่กับคำด่าต่ำๆ มันถึงจะคู่ควร
เวปไม่คึก คักเหมือน มะก่อนเลย  เสียดายเวปดี ๆ แบบนี้จังค่ะ
437#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-29 09:15:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปที่นี่สิครับ คึกคักแน่นอน สมาชิกเก่าๆ เค้าไปที่นี่หมดแล้วครับผม อิอิ
www.dodeden.com
ไม่เข้าใจ เค้า จริงๆ ไม่เคยเห็น แอดมิน คนอื่นๆ เป็น เพื่อนเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย Lennoxz เมื่อ 2011-6-29 09:15
ไปที่นี่สิครับ คึกคักแน่นอน สมาชิกเก่าๆ เค้าไปที่นี ...

ไปกันหมดแล้ว
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย is_joy_naka เมื่อ 2011-6-29 13:20

ต้นฉบับโพสต์โดย artit เมื่อ 2011-6-28 23:25
จัดสรรผลประโยชน์ไม่ลงตัวกันเหรอครับ   ...

ไม่ใช่เรื่องเงินค่ะ ที่มาเรียกร้อง ถ้าอ่านแต่หน้าแรกจะทราบดีว่า
มาเรียกร้องเรื่องสิทธิ์ของแอดมินท่านอื่นๆ ที่ถูกแอดมิน BB เพียงคนเดียว ยึดอำนาจเวปไป
ส่วนเรื่องเงินโฆษณามันก้อเป็นอีกเรื่อง ที่เพื่อนแอดมิน "ที่ร่วมก่อตั้งเวปนี้มาด้วยกัน" ทราบว่า
เค้าได้จัดการให้เงินเข้าบัญชีเค้าแต่เพียงผู้เดียวค่ะ ไม่ได้เอาเข้าบัญชีกลางของเวป " เพื่อเอาไปใช้ในการจัดมีทติ้ง จัดทำบุญเวป เช่น ทำบุญให้น้องหมาน้องแมวอย่างที่เคยทำมาค่ะ "
เงินส่วนนี้แหล่ะค่ะ ที่เค้าไปเอาเข้าบัญชีตัวเค้าเองคนเดียว เค้าอ้างว่า เค้าเป็นเจ้าของเวปนี้คนเดียว ทำงานคนเดียว ซึ่งมันไม่เป็นความจริงค่ะ
กระทู้่นี้จึงตั้งขึ้นมาเพื่อเรียกร้องให้เค้ามาอธิบายทุกสิ่งที่เพื่อนๆ และสมาชิกบางท่านสงสัย แต่ก้ออย่างที่คุณเห็น เค้าเงียบไม่ตอบ ไม่ปฎิเสธในสิ่งที่เพื่อนถามถึงพฤติกรรมไม่ดีที่เพื่อนๆสงสัยเรย
ส่วนเรื่องที่งานเวปมีทติ้ง เค้าไม่ช่วยงานนั่นมันอีกเรื่องน่ะค่ะ เพื่อนๆไม่ซีเรียส แต่แค่อยากบอกให้รู้ว่าเค้าประพฤติตัวอย่างไรน่ะค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย is_joy_naka เมื่อ 2011-6-29 13:17
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย is_joy_naka เมื่อ 2011-6-29 13:20

แถลงการณ์อัปยศ ที่เคยมาแถลงเหมือนตบหน้ากัน แล้วลบก้อทำมาแล้ว

แต่ครั้งนี้เงียบไปเกือบเดือน ไม่ออกมาแถลงอะไร แปลว่า ทำจริงๆ หรือเปล่าคะ ??
ต้นฉบับโพสต์โดย dreamjung1234 เมื่อ 2011-6-29 13:48
แถลงการณ์อัปยศ ที่เคยมาแถลงเหมือนตบหน้ากัน แล้วลบก ...

ไม่ได้เงียบหายไปไหนนะคะ
ที่ไม่เห็นในห้องกระทู้ เพราะเค้าจั่วหัวเวปไว้ข้างบนว่า ต้องการลบกระทู้ติดต่อเมล์ เอาค่ะ 5555+
ไม่กล้าแม้จะกระดิกตัวในนี้ให้เห็น เค้าคงอยากให้มองเห็นว่า เค้าไม่ไ้ด้เข้าเวปนะ เค้าไม่รู้เรื่อง มั้งคะ?
แต่เค้าก้อยังเปิดกระทู้ใหม่นะ จั่วหัวไว้ตัวแดงเบ้อเร่อให้สมาชิกส่งสำเนาบัตรประชาชนพร้อมลายเซนให้เค้าเพื่อ verify อีกต่างหาก เพิ่งตั้งไม่นานนี้เองค่ะ เค้าเข้ามาตลอดแต่พยายามให้คนอื่นๆที่ไม่รู้เรื่องคิดว่าไม่ค่อยได้เข้าแล้วน่ะค่ะ (ในความคิดส่วนตัวนะเพราะในห้องแจ้งลบกระทู้หลังจากที่เรารู้ไต๋เค้าไปว่ายังเข้ามาเค้าก้อไม่เข้ามาอีกค่ะ)
บางคน บอกว่า แอดมิน  BB เค้าดี แค่ไหนแล้ว ที่ไม่ลบกระทู้ นี้  
( ใจงามจริงๆ เลยค่ะ กราบขอบพระคุณ )

พวกคุณ มารุมเค้าอยู่ได้ เค้ายังไม่พูดอะไร
( พวกแก นี่มัน หมู หมู่ จริงๆเลยนะ )

ไปคุยกันให้ โอเค ดีกว่านะ ดีกว่า มาประจานความเน่าให้คนอื่นเห็น  
( นั่นสิ  ประกาศ ให้ รายการ สรยุทธ ตามหา สามเดือน ก็ เจอแล้ว )

บางคน ก็ หวังดี จริงๆ

บางคน ก็ รำคาญ เพราะว่า
นี่มันแหล่งทำเงิน ของกรูนะ แหล่ง หารายได้ หลายร้อยล้าน พันล้าน  ไม่ต้อง เสียตังค์ ออกทีวี วิทยุด้วย

เวบนี้ เป็นแหล่ง โปรโมท หมอ ของตรู ขายยานมใหญ่   ยานอนหลับ ยาปลุกเซ็กส์   ยานกเขาขัน ขายคิว  

ยังเหลือ อีกอย่าง

รอให้ มาขายกันเยอะๆ

คือ ขายตัว ค่ะ
ไม่กล้ามาลบหรอก เพราะ ขนาดนิ่ง ไม่ตอบอะไร ก็ดูภาพติดลบแล้ว
ถ้ายิ่งมาลบเม้นท์ออก สงสัยจะโดนติดลบไปยิ่งกว่าเดิม

แต่ถ้ามีคนมาคลิ๊กไลค์ให้ ก็คงมีแต่ เหล่าม้า หล่ะมั๊งค่ะ
ใครจะกล้าลบคะ เค้าก็บอกกันอยู่ ว่าถ้าลบแสดงว่าจริง??

จำได้อ่านทุกหน้า แต่ถามขึ้นมาชง ^^  โพสต์ 2011-6-29 22:32
เรื่องนี้ เค้าคุยกันตั้งแต่ หน้าแรกๆแล้วค่ะ  โพสต์ 2011-6-29 18:05
อุ๊ย ปลารีบมาตอบดักคอเลยเหรอค่ะ?  โพสต์ 2011-6-29 17:13
อิอิ น่านจิ  โพสต์ 2011-6-29 16:08
5555555555555555+  โพสต์ 2011-6-29 15:19

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ตามไปกระทู้ใหม่ค่ะ

"เมื่ออดีตแอดมิน A โทรไปคุยกับ แอดมิน BB"

http://www.dungdong.com/forum.ph ... 7664&pid=733644

โดนอุ้มไปเมื่อไรนิ  โพสต์ 2011-6-29 22:32
449#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-29 21:13:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดันต่อ..ให้คนอื่นรุ้ว่าแอดมิน BB เป็นยังไง
เด๋วตก

คนอื่นยังไม่รู้ก็มี

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้