เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จากใจแอดมินเกือบทั้งหมด ถึงแอดมินคนหนึ่งทีกำลังยึดอำนาจอยู่ตอนนี้ ภาคสอง

[คัดลอกลิงก์]
แอร๊ยยยยย กระทู้ตกค่ะ ดันๆๆๆๆ
ไม่ได้แวะมานาน เพิ่งแวะมาอีกทีเมื่อ 4-5 วันก่อน แต่เพิ่งได้อ่าน เลยพอจะรู้ความเป็นไป
รอเธอมานานนนนนนนนนนนนนนนแสนนาน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanvaris เมื่อ 2011-6-24 19:03

ทรมานนนนนนนนนนนนน วิญญาณณณณณณณ นักหนา
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanvaris เมื่อ 2011-6-24 19:23

ระทม อยู่ใน อุรา แก้วกานดา ฉันรอเธอผู้เดียวววววววววว
ขี้ขลาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ถ้าไม่อยากมีเรื่อง

คืน ของ ของ เพื่อนไป ก็ จบ   

นี่ หนีไป ไม่ตอบ แถม ยังหอบ เอา ของเค้าไปด้วย

หนีหัวซุก หัวซุน หลบหน้าไปไหนล่ะ

จะหลบได้ ซัก เท่าไร

เวบ ไม่ได้ ดัง เพราะ ตัวคุณ

เวบไม่ได้ ประสบความสำเร็จ เพราะตัวคุณ

สมาชิก กลุ่ม เอ็กเซ็ก คลูทีฟ    วีไอพี   แสนดี  น่ารัก คุณ ก็ ซื้อใจ เค้าไม่ได้
คนดีดีมา กูรู ดีดี มา คุณ ก็ ผลักไส ไล่ ส่ง เขาไปหมด

ของ ที่ เค้าทำ มา จนประสบความสำเร็จแล้ว จนเข้าสู่ ยุคทอง ยุค รุ่งเรือง

แต่ มัน กำลัง เข้า สู่ยุค เสื่อม เพราะ น้ำมือคุณ

คุณ แค่มีอำนาจ แต่ คุณ ไม่มีอะไร จะผูกใจ คนไว้ได้เลย

ความจริงใจ ก็ ไม่มี

ความรัก ก็ หาไม่ได้

ถ้า คุณ ไม่อยาก หาเรื่อง คุณ ก็ จงคืนของเค้าไป

ถ้าคุณ ยัง ดื้อด้าน

คุณจะได้ พบ กับ หายนะ แน่แน่

คนมันเสีย จน ไม่มีอะไร จะเสียแล้ว  คุณคิดหรือ ว่าเค้า จะไม่สู้

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

จนป่านนี้ก็ไม่ได้ คำตอบอีกหรอเนี่ย
มันต้องใช้คำ

เลว!!!

แล้วละ  
ตกแล้วก้อดันๆๆๆๆๆ

ดันให้ไปด้านหน้า หน้าด้าน ด้านหน้า หน้าด้าน ด้านหน้า หน้าด้าน อิอิ

แสดงความคิดเห็น

555555555555555+  โพสต์ 2011-6-25 10:52
ดันสุดแรงเกิด ปกติไม่ค่อยอยากโพสไรมากหนัก ได้แต่ซุ่มอยู่เงียบๆตั้งแต่เว๊ปเกิดใหม่ๆ แต่มาอ่านกระทู้นี้
ทนเห็นคนหนังหน้าหนา ใจบาปชุปมือเปิปหักหลังขโมยเว๊ปเพื่อนตัวเองไปแบบนี้ไม่ไหว  สันดารแบบนี้มันขุดกันไม่ขึ้นจิงๆ จิตใจสกปรกต่ำทราม  คนแบบนี้ตายไปนรกก็คงไม่อยากรับเข้าอยู่หรอก ชาติหน้าคงโดนลงโทษให้ไปเกิดเป็นหมาขี้เรื่้อนตามวัดกินขี้ตัวเองเป็นอาหาร

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย style เมื่อ 2011-6-25 03:10

ยังไม่มาหรอ

389#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-25 06:41:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดันแรงๆ
มาดันได้เรื่อยๆแหล่ะนะ ยิ่งบ๊อบหนีหน้าไปยิ่งไม่มาตอบได้เท่าไหร่ คนอื่นๆ้ก้อจะยิ่งมองเห็นมากขึ้น ว่าบ๊อบเป็นพวกประเภทไหนน่ะ
เห้อออออออ ศัลยกรรมอุตส่าห์ทำให้หน้าตาดีขึ้นกว่าเดิม แต่น้องควรจะทำจิตใจให้ดีขึ้นตามหน้าตาด้วยนะ
ถึงแม้เว็บนี้ยังเปิดให้บริการตามปกติ

แต่ถ้าใครยังใช้บริการตามปกติ

หรือสนับสนุนเว็บนี้อยู่

ก็เท่ากับว่าคุณสนับสนุนผู้กระทำความผิด
ดันให้ด้วยครับ ไม่มีความกระจ่างเลยแฮะ ผมไม่ได้เข้าเวปมาเป็นเดือน โอ้ว เรื่องมันบานปลายกว่าที่คิด รอ คำอธิบายจากแอดมินผู้นั้นด้วยนะครับผม
ง่า ไร้ซึ่งคนมาตอบ
ขอบคุณสมาชิกที่มาให้กำลังใจนะครับ

ซึ้งงงงง

แสดงความคิดเห็น

โอ๋วๆๆๆ อย่าร้องน๊าาาาา  โพสต์ 2011-6-26 09:39
เออ หนุก ดีๆ นานๆเข้ามาที เรื่องราว เพียบ...
ช่วยดันด้วยคน หมั่นใส้มานานแระ มุดหัวอยู่ได้ ตอนนี้จะกล้าเดินออกมานอกบ้านป่าวเนี่ย หรือตอนนี้ก่อนออกมาต้องเอาปี๊บคลุมหัวไปแล้ว
ร่วมด้วยช่วยกันจ้า..............
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้