เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จากใจแอดมิน(เกือบ)ทั้งหมด ถึง แอดมินที่กำลังยึดอำนาจอยู่ตอนนี้

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย king_sun เมื่อ 2011-6-6 21:43
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย king_sun เมื่อ 2011-6-6 21:43

เป็นเจ้าขอ ...

ตามนั้นค่ะพี่
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HongRim เมื่อ 2011-6-6 22:24

AD: **** รวมภาพกระทู้ รีวิว ผลงานของคุณหมออภิชาญ (เฟิร์สแคร์ คลินิก)ค่ะ ****
หมายความว่าไง  อุดมการณ์ นโยบาย ที่เราจะไม่รับโฆษณา จากคลีนิคใดๆ ลืมไปแล้วหรือ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-6 21:49:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้าว สมาชิกเก่าแก่ของเรามาเยี่ยมด้วย ผมจำได้ๆ อิอิ
ไม่อยากให้เป็นแบบนี้เลย พักนี้เจอแต่เรื่องไม่ดีอ่ะ สลดเลย
เว็บดั้งโด่งดีมากค่ะ เราติด เข้ามาเล่นเกือบทุกวัน
รู้อะไรที่พอเป็นประโยชน์ก็โพสตอบเพื่อนๆ ให้กำลังใจคนที่นอยบ้างไรบ้าง
อยากให้เว็บดั้งโด่งเป็นเว็บที่ดี แอดมินดี สมาชิกดีค่ะ เป็นสุดยอดเว็บค่ะ
และแน่นอนว่าคำว่าสุดยอด ย่อมจัดการเพียงคนเดียวไม่ได้
อยากให้เปิดใจ เคลียร์กันนะคะ

สมาชิกท่านอื่นที่เข้ามาอ่านก็แสดงเห็นหน่อยนะคะ
เราเหมือนเป็นส่วนหนึ่งของเว็บแล้วก็ออกสิทธิ์ออกเสียงให้คำแนะนำหน่อย
อย่าคิดว่าไม่ใช่เรื่องของตัวเอง ไม่อยากพูดไม่อยากยุ่ง
ถ้าเกิดเว็บปิดไป เราจะเสียใจน้า
ลองแสดงความเห็นดูหลายๆคน น่าจะทำให้คนที่รับฟังเห็นด้วยและอะไรๆน่าจะดีขึ้นได้ค่ะ

คะแนน

5

ดูบันทึกคะแนน

พี่หนึ่ง ว่าใครแก่ หุหุหุหุ
แค่อยากรู้ว่า ทำไมถึงให้แบนเนอร์ต้องโอนเงินเข้าบัญชีตัวเอง
โอเคถึงจะบอกว่าไม่สะดวก แต่ทำไมถึงไม่บอกแอดมินคนอื่น ๆ
ว่าได้ให้แบนเนอร์โอนเงินเข้าบัญชีของตัวเอง
พอได้เงินไป ก็ริดรอนหน้าที่ของแอดมินคนอื่น ๆ
ให้ทุกสิ่งทุกอย่างขึ้นกับตัวคนเดียว หมายความว่ายังไง
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-6 21:53:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรามีบ้านที่อบอุ่นกว่ารออยู่นะครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย tatata111 เมื่อ 2011-6-6 21:49
ไม่อยากให้เป็นแบบนี้เลย พักนี้เจอแต่เรื่องไม่ดีอ่ะ  ...

เว็ปไม่ปิดหรอกค่ะ แค่จะเหลือแอดมินดูแล และเป้นเจ้าของแต่เพียงผู้เดียวแค่นั้นเอง ส่วนพวกพี่คงต้องระเห็จไปอยู่เว็ปอื่น ที่พวกพี่จะทำให้อบอุ่นเหมือนเดิมค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ดีเลยค่ะ...จะได้ตามไปด้วย..^^.  โพสต์ 2011-6-28 14:54

คะแนน

2

เป็นกำลังใจให้แอดมินทุกท่านค่ะ
น้องเค้าจำเป็นต้องใช้เงินเปล่าคะ  อาจจะขอยืมไปใช้ก่อน โดยที่ไม่ได้บอก
เดี๋ยวคงโอนคืนมั้ง...

แต่ถ้าไม่  แบบนี้เค้าเรียก ยักยอก???

ขอยืมไปใช้ก่อน ?? เหอๆๆ พี่เกรซ มาเกาะ ขอบ เหมือนกันเยย อิอิ  โพสต์ 2011-6-6 23:02
ต้นฉบับโพสต์โดย Lennoxz เมื่อ 2011-6-6 21:53
เรามีบ้านที่อบอุ่นกว่ารออยู่นะครับ ...

ถ้าหลังนี้ ไม่น่าอยู่ เราจะย้ายบ้านกันครับ ...

กะจะเฟดตัวไปเงียบๆ แต่ถ้าน้องๆ เรียกร้อง ลุงจะไปรอให้คำปรึกษาที่ 3D นะ  โพสต์ 2011-6-7 00:24
ไม่เจอลุงนานแล้วคิดถึงจัง ไปไหนไปด้วย อิอิ  โพสต์ 2011-6-7 00:22
แพคกาเป๋านานแระค่ะ  โพสต์ 2011-6-6 23:13
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-6 21:56:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณเคยไหมคัรบ ที่กระทุ้ชอบอันตรธานหายไป
ฮั่นแน่ หายไปไหนรู้ไหมเอ่ยยยย

โดนอุ้มไง!!!!

กด like ตรงไหนเนี่ย like like like เห็นด้วยค่ะ  โพสต์ 2012-3-24 22:29
เมื่อวานซืน 03:20
เว็บดั้งโด่งดอทคอม ไม่ได้ทำการย้ายไปที่เว็บไหนนะครับ
เว็บดั้งโด่งดอทคอม ไม่ได้ทำการย้ายไปที่เว็บไหนนะครับ

แจ้งเตือนถึงสมาชิกทุกท่านน่ะครับ สำหรับผู้ที่ได้รับข้อความเชิญชวนให้ไปเล่นเว็บไหนก็ตาม ซึ่งเป็นการเชิญชวนที่ไม่ได้มาจากการประกาศจากทางเว็บดั้งโด่งน่ะครับ
ขอแจ้งให้ทราบว่า

- ทางเว็บดั้งโด่งไม่ได้มีเว็บใหม่ แต่อย่างใดครับ เว็บดั้งโด่งมีที่นี่ ที่เดียวครับ
- ทางเว็บไม่มีนโยบายในการย้ายเว็บไซต์ครับ ซึ่งสามารถใช้งานเว็บดั้งโด่งได้ตามปรกติครับ
- หากมีการเชิญชวนจากใคร ก็เป็นเพียง กลยุทธ์ ในการโปรโมทเว็บใหม่เท่านั้นครับ

หากท่านมีข้อสงสัย หรือต้องการสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมใดๆ สามารถติดต่อมายังทางอีเมล์ dungdong@windowslive.com ครับ

จึงขอแจ้งรายละเอียดมาให้สมาชิกหลายๆท่านที่สงสัย ทราบตามนี้ครับ
ขอบคุณครับ
.

ถึงแม้บ้านหลังนี้ มันจะเป็นบ้านเก่า มีการเจริญเติบโต
แต่มันอยู่แล้วอึดอัด แม้แต่เจ้าที่เจ้าทางเค้าก็ย้ายหนี

แล้วบ้านหลังนี้ก็จะเป็นบ้านร้าง ที่มีแต่สัมพะเวสี และสิ่งสกปรกเท่านั้นที่เหลืออยู่

อยากถามว่า ตายไปเงินที่ได้มา เอาไปได้ไหม แม้แต่เงินที่คาบไว้ในปาก
ยังโดนคนหยิบไป หรือไม่ก็โดนเผาอยู่ในกองฟอนกองไฟ
แต่ความดีของคนนี่สิ ตายไปคนยังจำชื่อ จำเรื่องราวดี ๆ

ที่พูดไม่ได้ว่าใครนะคะ แต่มันคือสัจธรรมของการดำรงชีวิต

ขอโทษนะคะ ไม่แฟร์ก็เรื่องของคุณคะ พูดถึงประเด็นศัลย์ อย่านอกเรื่องคะ  โพสต์ 2011-6-14 23:02
signature ของคุณมีข้อความโฆษณานะคะ เราว่าอย่างนี้ก็ไม่แฟร์ค่ะ  โพสต์ 2011-6-13 03:08
ชอบมากค่ะ คุณหนูเล็ก  โพสต์ 2011-6-6 23:40

คะแนน

5

ทางบ้านเค้าเป็นคนมีฐานะระดับหนึ่งครับ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-6 21:58:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lennoxz เมื่อ 2011-6-6 21:59

ที่นี่ที่ไหนนะ คลิก!!!!
แล้วคุณจะรู้ว่า ขาประจำเก่าๆของที่นี่ เค้าไปอยู่ที่ไหนกัน

แฝงอยู่ทีนี่มานานแล้วตั้งแต่แรกๆ ขอตามไปด้วยได้ป่ะ  โพสต์ 2011-12-16 04:37
รักกันๆ ค่ะ บ้านหลังน้อย แต่อบอุ่น มีชีวิตจิตใจ  โพสต์ 2011-6-7 01:46
นั่นประไร...คนเก่าๆเพียบ...จำได้ๆ  โพสต์ 2011-6-7 00:24
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HongRim เมื่อ 2011-6-6 22:05

เงินของเว็บไม่ค่อยอยากจะพูด แต่ก็จำเป็น
เงินที่ได้จากค่าโฆษณา เราตกลงกันว่า จะเก็บไว้ทำบุญ และเป็นทุนในการมีตติ้งเว็บดั้งโด่ง
แต่กลับเอาเงินเหล่านี้เข้าบัญชีส่วนตัว  หมายความว่ายังไง

คะแนน

2

ขนาดกระทู้ที่ตัวเองรีวิวไว้ยังดูไม่ได้เลย ไม่รู้หายไปไหนครับ
เว็บมันเริ่มเติบโตขึ้น.....  
พอมันเติบโตขึ้น ก็เริ่มหาผลประโยชน์ เข้าหาตัวเอง...
ความนึกคิดของคนเรามันแตกต่างกันทันที เมื่อความโลภ มันเข้าสิง

รู้ว่าผิด แต่ก็อยากจะทำเพราะอำนวจของคำว่าเงิน อยู่เหนือมิตรภาพ
หากคิดว่าดูแลเองได้ ก็ทำดูเอาเอง แต่ คนอื่นๆ คงรู้เบื้องหลังกันแล้วละว่า  ขนาด "เพื่อน" คุณ ยังทำอย่างนี้กับเขาได้  แล้วคนที่ไม่ใช่เพื่อนของคุณ  คงไม่เหลืออะไรไว้ให้เชื่อใจ ในตัวคุณเองได้แล้วละ

ความลับมันไม่มีในโก ต่อให้ปกปิดเช่นใด ก็ยังเห็นสิ่งที่กำลังปกปิด

คะแนน

1

อุ๊ย!!! เวปใหม่โดนใจน้องมากเลยคร๊า

ไฮโซด้วยอะ

นู๋ไม่เข้า ตั้งแต่เริ่มมีโฆษณา หมอศัลยแล้วคะ Miss you too ka  โพสต์ 2011-6-6 22:23
กิกิกิ หน้าคุ้นๆ จำได้ว่าเคยเห็นหน้าแต่นานมากกกกกกกกกกกก  โพสต์ 2011-6-6 22:22
คิดถึง นะอิอิ  โพสต์ 2011-6-6 22:06
ไม่ได้คุยตั้งนานอ่ะหนูเล็ก ไว้ไปคุยกันที่บ้านใหม่นะครับ  โพสต์ 2011-6-6 22:04
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-6 22:02:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nuulexx เมื่อ 2011-6-6 22:02
อุ๊ย!!! เวปใหม่โดนใจน้องมากเลยคร๊า

ไฮโซด้วยอะ

สวยชิมิ
วินพูดถูกต้องเลย เงินที่ได้จากเวป พวกเราทุกคนจะเก็บไว้ทำบุญกัน
สุดท้ายก็จะเป็นของขวัญให้กับสมาชิกของเวป
นั่นคือ ของรางวัลที่ได้จากการมีตติ้ง
แต่นี่คืออะไร เอาเงินไปทำอะไรหรือ?

อิอิอิ  โพสต์ 2011-6-6 22:07
เห็นบอกว่าปีนี้จะไม่จัดมีตติ้งแล้วนี่ เก็บเงินไว้จะไปผ่อนบ้าน ผ่อนรถหรือเปล่า?

ก้อว่างอยู่อ่าาาาา  โพสต์ 2011-6-6 23:14

คะแนน

1

หาผลประโยชน์ จากหลังคนอื่น มันดีแล้วหรือไง
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-6 22:06:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นับถอยหลังกระทู้โดนลบ
เอ้าาาา

แคปเจอร์ไว้ด้วยนะครับ
คนกลัวความจริงจะมาลบแ้ว
หรือว่าจะไปเมืองนอก?
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nuulexx เมื่อ 2011-6-6 22:09
ต้นฉบับโพสต์โดย Lennoxz เมื่อ 2011-6-6 22:02
สวยชิมิ

นู๋อะสวย

555

อยากบอกว่า เครื่องปิ้งที่มิตติ้งครั้งแรก ได้รับจากพี่โอม ที่นู๋ใช้ความสามารถขึ้นไปหอน
บนเวที ณ จุดนี้ยังอยู่เลยคร๊าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้