เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จากใจแอดมิน(เกือบ)ทั้งหมด ถึง แอดมินที่กำลังยึดอำนาจอยู่ตอนนี้

[คัดลอกลิงก์]
จริงๆนะคับ

ถ้าบริสุทธิ์ใจจริง ก้น่าจะตอบมาได้ละครับ เคลียร์แล้วก็จบครับ

ผมเชื่อว่านอกจากแอด+โม  ยังมีเพื่อนๆที่อยากทราบข้อเท็จจริงอยู่

แค่พูดความจริง... ไม่ยากครับ

ไม่มีอะไรสายครับ หากเราลงมือทำ (ให้ตอบนะครับ) ไม่ได้ให้อุ้มไปอีก
โฮ๊ะ ๆ ๆ นู๋มันคนเก่าแก่ แต่หน้านู๋เด็กน๊า

พี่ซี อย่าไปคิดมาก สมองเรามีไว้คิดแต่เรื่องดี ๆ ก็พอแล้วคะ
คนไม่ดี เรื่องไม่ดี จะใส่ใจไปทำไม รกสมอง

แสดงความคิดเห็น

จ้ะ ดูแล้วว่าหน้าเด็กเจงๆ กิกิกิ  โพสต์ 2011-6-6 22:34
เด็กหน้าใหม่หรอ คิคิ
มาดันกระทู้ด้วยคนคะ  กำลังตามไปบ้านใหม่นะคะ
ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เราไม่ชอบคนขี้โกง   เราไม่ชอบคนขี้โกงงงง
มาตามให้กำลังใจคะ
อายุยังน้อยอยู่ แต่กล้าทำถึงขนาดนี้
แล้วถ้าเติบโตไปมากกว่านี้
คนที่อยู่รอบข้างจะเป็นยังไงน้า.....

ใครอ่า  โพสต์ 2011-6-7 08:57
เจ็บหลังอ่าาาาาาาาา  โพสต์ 2011-6-6 23:18
ร่วมอยู่ในเวบนี้มาตั้งนานเลยค่ะ
ตั้งแต่พี่ซี พี่บ๊อบ พี่โอเปิ้ล ไม่รู้จักเค้าหรอกค่ะ ไม่เคยรีวิวอะไรด้วย
แต่เข้ามาเม้น เข้ามาอ่านกระทู้อื่นตลอด รับรู้ได้เสมอว่ามันอบอุ่นมากในตอนนั้น
คือ มันเป็นความอบอุ่นที่แม่กระทั่งคนนอกอย่างเรายังรับรู้เลยด้วยซ้ำ
แต่มาถึงตอนนี้ มันไม่เหลืออะไรแบบนั้นเลย
ชอบความรู้สึกตอนนั้นมากกว่านะคะ ถึงคุณหน้าตาดีแล้ว มีเงินแล้ว
แต่ของพวกนี้มันเสื่อมตามกาลเวลาจริงๆนะคะ
แต่เพื่อนมันไม่เคยไปไหน ก็แค่อยากบอกเอาไว้
เพราะเป็นสมาชิกตั้งแต่แรกๆ เลยอยากแชร์ความรู้สึกนั้นให้ฟังค่ะ
ถึงเวบนี้มันจะเคยดีก็จริง แต่ถ้าตอนนี้มันไม่ดีแล้วก็ไม่มีใครอยากอยู่ค่ะ
จะโดนลบยูสมั้ยเนี่ย

ขอไปด้วยคนนะคะ..  โพสต์ 2011-6-7 03:00
อิอิไม่เป็นไรค่ะ ตอนเมื่อก่อนเค้าคนนั้นก็ยังเป็นคนดีอยู่แท้ๆ  โพสต์ 2011-6-6 22:43
อยากได้วันวานกลับมา ถ้าไม่ได้จากที่นี่ คงต้องตามคนอื่นๆไปบ้านใหม่ค่ะ  โพสต์ 2011-6-6 22:40
ขอบคุณมากนะครับ ^^  โพสต์ 2011-6-6 22:39

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

ดันๆๆๆๆ

การทำตัวให้เป็นคนดีมันยากนักหรือยังไง...
ทำไมถึงเลือกที่จะทำแบบนี้?
ขอร่วมเป็นพยานด้วนคนค่ะ

ปล.  cap ไว้หมดแล้วค่ะ
มาตอบได้ละมั๊งคับ สมาชิกรออ่านอยู่นะคับ

ไม่มีใครปรับปรำให้ร้ายหรอกคับ แต่การที่คุณเงียบไป มันเหมือนยอมรับนะคับ
เพิ่งมาค่ะ  เป็น สมาชิกมาได้ หกเดือน  แต่ สะกด คำ ว่า เพื่อนเป็น

ถึง บ็อบ จะดีกับพี่
แต่ บ็อบ ฆ่า เพื่อนพี่ ทุกคน
พี่ เสียใจมากๆๆๆๆ ค่ะ

ขาประจำ นิสัยดีดี
เพื่อน แอดมิน ดีดี
ถูก ถีบ ออกไป ดีดีดี เวบ สามดี หมดแล้ว
เค้าไปกันแล้ว ยัง ตามล้าง ตามฆ่าอีก

กว่าจะสร้างกูรู ศัลยกรรมแต่ละคน โคตรนาน
ถีบทิ้ง ฆ่าทิ้ง แป้บเดียวเอง

พี่ไม่รู้ บ็อบคิดอะไร ไม่เข้าใจ

เสียใจจริงๆ

+399 ลุงกดไงอ่า เป็นแอดมินหรอ ^^  โพสต์ 2011-6-7 01:53
ทำไมผม+399 ได้ล่ะ พี่มินนี่ขี้โกงงงงงงงงงงงงงงง 555  โพสต์ 2011-6-6 22:44
พี่มินนี่...มาม่าอืดพอกัน 555 เสียใจเนอะ  โพสต์ 2011-6-6 22:44

คะแนน

3

ช่ายๆคะหน้าใหม่เยอะเลย เค้าอยู่มาตั้งนานยังเปงเด็กใหม่อยู่เลยหุหุ ตามไปบ้านใหม่ดีฟ่าอบอุ่นกว่าให้ใจเต็มๆ

เหนด้วยคะ  โพสต์ 2011-6-7 08:57
แวะมาให้กำลังใจค่ะ สู้ ๆ ^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 0pEL เมื่อ 2011-6-6 22:43

คุณบวชเป็นพระก็แล้ว ไหว้พระ สวดมนต์ นั่งสมาธิก็แล้ว
ยังไม่ช่วย ยกระดับทางจิตใจของคุณให้ดีขึ้นบ้างเลยหรือยังไง

เด่งนี้พระ เณร เลวๆ ปลอมๆ ก้อมีเยอะแยะคะ  โพสต์ 2011-6-7 08:58
กด like ให้ได้มั้ยเนี่ย โดนสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  โพสต์ 2011-6-7 08:17

คะแนน

4

ตั้งแต่มีเรื่องกันไม่ค่อยอยากเข้าเลยเวบหนี แอบหนีตามพี่สาว5จมูกไปบ้านใหม่ดีก่าว อิอิ (พี่สาวค่ะขอเรียกอย่างนั้นแล้วกันเนอะ เขาจะได้ไม่รุ้ว่าเป็นใคร ปล.จมูกที่5สวยมากๆ)

มีแต่คนบอกว่า เรียกชื่อได้น่ารักมาก อิอิ  โพสต์ 2011-6-7 01:54

คะแนน

2

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HongRim เมื่อ 2011-6-6 22:42

เงินทำให้คนเปลี่ยนไป เศร้าใจนะ เงินมาก่อนมิตรภาพและผองเพื่อน
คุณสะกดคำว่า"พี่น้องและเพื่อน"เป็นไหม

คะแนน

2

ถ้าเป็นสมาชิก รุ่นแรกๆ จะรู้ว่าเวปเรา รักใครเหมือนเพื่อนกันจริงๆ
ทั้งที่ไม่เคยรู้จักหน้า คร่าตากันมาก่อน
เราก็เชื่อว่า เพื่อนแท้ ในโลกไซเบอร์มีจริงๆ
เหมือนที่ซีเจออยู่ทุกวันนี้ ได้มาจากดั้งโด่งนี่แร่ะ
ทุกวันนี้ชีวิตส่วนใหญ่ก็อยู่ที่ทำงาน กับในเวป
ไม่คิดเลยว่าจะต้องเสียใจ เพราะเวปจริงๆ

วันนี้ขอระบายสักหน่อย อัดอั้นมากมาย
ขอบคุณทุกคนที่ให้กำลังใจนะครับ
ตอนนี้ทุกคนก็กำลัง โกรธ อาจจะมีแรงไปบ้าง
แต่เชื่อว่า สิ่งเดียวที่ทุกคนต้องการ คือความจริง
และความยุติธรรม สำหรับคนอื่นๆ

โอ๋ๆๆๆ  โพสต์ 2011-6-7 01:54
มิน่าล่ะตอนนั้นเจอลุงมอสแทบทุกวัน เบื่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  โพสต์ 2011-6-6 22:56
ลุงนั่งกินข้าวหน้าแชททั้งที่บ้านและที่ทำงาน ตอนมีแชทเก่า  โพสต์ 2011-6-6 22:50

คะแนน

3

95#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-6 22:44:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lennoxz เมื่อ 2011-6-6 22:44

แอบมาบอกเบาๆว่า

แอดมินที่กำลังยึดอำนาจอยู่ตอนนี้
เค้าไม่เห็นด้วยกับจัดมีตติ้งนะครับ
คงไม่อยากให้สมาชิกได้พบปะกัน พูดคุยเรื่องเดียวกัน
คงไม่อยากมอบสิ่งตอบแทนสมาชิกเล็กน้อย

ไม่เห็นด้วย ไม่ช่วยงาน แต่เดินสวยๆในงาน ตลอดๆๆๆ

จริงหรอคะ เข้ามาไม่ทันค่ะ ดรีมจังเป็นเด็กใหม่ ^^  โพสต์ 2011-6-7 01:55
ไม่เห็นด้วยในการจัด แล้วทำไมตอนนั้น ถึงเสนอหน้าออกมาละคะ  โพสต์ 2011-6-7 00:08
ตามหนึ่งว่าเป๊ะ  โพสต์ 2011-6-6 23:20
ไม่เจงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เค้าสวยที่สุด  โพสต์ 2011-6-6 22:56
น้อง 1 ของลุงสวยกว่า กิกิ  โพสต์ 2011-6-6 22:51

คะแนน

2

ดันสักที ให้แอดมินคนนั้นเข้ามาตอบ

ยังจำวันที่เข้ามาใหม่ๆได้ ไม่เคนลืม คุณปลาต้อนรับอบอุ่น  โพสต์ 2011-6-7 00:33
เดินสวย ๆ อย่างเดียวที่ไหน ถ่า่ยรูปสวย ๆ ด้วยครับ

แรงงงงง แอบจิกหรา 5 5 5  โพสต์ 2011-6-13 09:24
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HongRim เมื่อ 2011-6-6 22:49

เอาเงินทำบุญคืนมาดีกว่า  เดี่ยวขี้กลากจะกินหัวเอานะ ................
ยักยอกเงินทำบุญสร้างกุศล   ทำศัลยกรรมยังไงก็สวยแต่รูป แต่ใจไม่สวยก็เท่านั้น
ยังไงก็ขอให้เกรงกลัวบาปเวรกรรมกันบ้างเน้อ.........พี่ๆเพื่อนๆเค้าเป็นห่วง
ทำผิดออกมาขอโทษ และแก้ไขปรับปรุง ซะ สังคมพร้อมจะให้อภัยนะครับ บ๊อบบี้

วินนี่น่าร้ากกกกกก...ลุงว่าบาปกรรมจะทำหั้ยเขาชดใช้กับเงินที่เอาไป  โพสต์ 2011-6-6 22:59

คะแนน

3

ผมก็อยู่มานานคับ ได้ข้อมูลไปเยอะคับ ได้ประโยชน์ได้ความรู้มากมายจากเพื่อนๆ พี่ๆ
ขอบคุณลุงตั้มนะคับ (เป็นการส่วนตัว) ที่แนะนำผมมาตลอด
การที่นิ่งเฉยตอนแรก เพราะรอให้ออกมาแสดงความบริสุทธ์ใจครับ

แต่การไม่ชี้แจงแล้วอุ้มกระทู้หายไปนี่ ไม่ไหวคับ
บ้านจะดีและอบอุ่น ก็ต้องอาศัยความเข้าใจกัน
ตอนนี้มันรู้สึกไม่ดีเลยคับ ทำไมกลายเป็นแบบนี้

บ๊อบคับ จากที่เคยโพส เคยคุยกันบ๊อบเป็นเด็กน่ารักคนนึงนะคับ
พี่รอฟังคำชี้แจงอยู่ และอย่างที่บอกคับ เพื่อนๆรอฟังคำตอบอยู่คับ
การหนีปัญหา ไม่ช่วยไรคับ ไม่ได้แก้ปัญหาเลย

ออกมาตอนนี้ยังไม่สายครับ และไม่มีคำว่าสายครับ สำหรับการเลือกเผชิญความจริง

คะแนน

4

อยากทราบคำตอบเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้