12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: coolthai
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกที่พัทยา เบี้ยวมากๆ หมอบอกยังบวมอยู่

[คัดลอกลิงก์]
เบี้ยวค่ะ แก้ด่วนเลย
อาจยังปวมอยู่ก็ได้ใจเย็นๆก่อนค่ะ
อย่ากังวลเลยค่ะ คนอื่นเค้าทำกันตั้ง 7 ครั้งก็มีค่ะกว่าจะได้แบบที่โอน่ะ เอาเข้าไปได้ก็เอาออกได้ค่ะ อยากดูดีมีความมั่นใจก็ต้องลองอีกสักตั้ง เพราะเท่าที่เห็นจากรูปคุณคงขาดความมั่นใจมากกว่าตอนที่ยังไม่ได้ทำใช่มัียค่ะ ใจเย็นๆรอให้ยุบลงก่อนค่อยแก้ แต่คราวนี้ต้องหาข้อมูลให้ดีให้แน่นๆกว่าเิดิมมาก ลองดูรีวิวของคนอื่น ดูสไตล์ของคุณหมอหลายๆท่านว่าเราชอบแบบไหน เข้าไปคุยดูความเป็นไปได้ ถามทุกอย่างที่สงสัย บอกความต้องการของเราให้ชัดเจน ทำความเข้าใจกับคุณหมอให้ดีที่สุดเพื่อที่จะได้ออกมาสมดังที่ตั้งใจไว้เพราะอยากให้ทำเป็นครั้งสุดท้ายแล้วค่ะ มันต้องดูดีและอยู่กับเราตลอดชีวิตค่ะ ฉะนั้นเลือกดีๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-31 17:56:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ autojay ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากๆคับสำหรับกำลังใจ ตอนนี้ก็สามเดือนแล้ว กำลังดูข้อมูลของหมอศิริพรชัยกับหมอวีระพันธ์บางแสน แต่ราคาสูงเอาการ ขอให้จมูกสวยๆเช่นกันคับบบ
เราว่ามันเบี้ยวนะ ไปให้หมอเดิมแก้เลยต้องให้หมอรัััับผิดชอบ  เราก็อยู่พัทยา เราทำตา จมูก คาง ที่กทม เราไม่ไว้ใจหมอที่นี้ที่เขาจะเอาแต่เงินเราว่าไม่มีมือเซียนนะ
ใช่ที่พราวหรือเปล่า
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-29 11:26:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย snack เมื่อ 2011-10-29 01:10
ใช่ที่พราวหรือเปล่า

สะกดไม่ผิดซักตัวคับ อิอิอิอิอิ  แล้วนายทำที่ไหน
ร้านสายสามใกล้พัยาเหนือ เขาเพิ่งเปิดนี่ เราเคยไปปรึกษาที่บ้านแพทย์ ตัดปีกจมูกหมอยังหนุ่มอยู่เลย
เขาดูแล้วบอกว่าไม่ตัดก็สวยแล้วนะ แต่เราอยากตัด หมอเลยถามอยากตัดออกขนาดไหน แล้วเขาบอกว่าทำไม่ได้นะแล้วเอาหนังสือมากางให้ดู.แนะนำเรา แล้วบอกเรลให้ไปหาอาจารย์แพทย์ที่รร.กรุงเทพพัทยา เผื่อท่านทำให้เราได้ ตั้งแต่นั้นมายังไม่ได้ตัดเลย เราแนะนำไปปรึกษาหมอดูไม่เสียค่าใช้จ่าย เราเคยเอาของเก่าออกแล้วใส่ใหม่ที่เฉลิม4ปีแล้วไม่เจ็บบวมน้อยกว่าเสริมมาก 3-4วันแต่หน้าเหลืองนิดหน่อยแต่กว่าจะแน่น2-3เดือนนะ
ต้นฉบับโพสต์โดย coolthai เมื่อ 2011-10-29 11:26
สะกดไม่ผิดซักตัวคับ อิอิอิอิอิ  แล้วนายทำที่ไหน ...

เพื่อนก็ไปทำมา 2 คนแต่ไม่เบี้ยวว แต่คนอื่นทำแล้วเบี้ยวเยอะเราเคยทำที่อัครเดชแต่แก้แล้ว อรรถพรคลีนิค
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-30 10:47:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย snack เมื่อ 2011-10-30 07:28
เพื่อนก็ไปทำมา 2 คนแต่ไม่เบี้ยวว แต่คนอื่นทำแล้วเบี ...

ส่วนตัวชอบทรงหมออรรถพรมร๊ากกกกกกกกกกกกก  แต่เคสเบี้ยวเยอะ จะลองเสี่ยงดูดีมั้ยอ่ะ  แล้วของนายมีปัญหาไรบ้างมั้ย ทรงสวยมากๆๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย coolthai เมื่อ 2011-10-30 10:47
ส่วนตัวชอบทรงหมออรรถพรมร๊ากกกกกกกกกกกกก  แต่เคสเบี ...

ไม่มีเบี้ยวไรเลย สบายมาก
กำลังจะไปทำจมูกเหมือนกัน ไม่ทราบไปทำกะคุณหมอชื่อไรคร้ากลัวจะเป็นคุณหมอคน้ดียวกัน ช่วยบอกชื่อคุณหมอหน่อย
ตอบกระทู้ coolthai ตั้งกระทู้

ผมว่า ยังไง ก็กลับไปหาหมอที่ทำให้เรา  แล้วดูซิว่า หมอจะว่าอย่างไร  หมอจะแก้ให้หรือไม่ แล้วแก้เรื่องเบี้ยวได้อย่างไร  ลองให้โอกาส คุยกับหมอดู  ฟังดูว่าหมอมีหลักการอย่างไร  หมอจะพยายามอีก มากน้อยสักแค่ไหน หมอเต็มใจ ตั้งใจ ที่จะแก้ให้เราหรือเปล่า  ถ้าฟังแล้วรู้สึกดี มั่นใจ ก็ให้หมอเดิมแก้ไป
แต่ถ้าฟังแล้ว ไม่ใช่  หมอแค่ ทำให้มันหมดเรื่องไป  ก็ค่อยคิดใหม่ว่า จะทำอย่างไร  แก้ปัญหา ไปทีละเปลาะ  ขอให้ใช้เหตุผลให้เยอะๆ นะ ครับ
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ.....สู้  ไม่ว่าจะตัดสินใจยังก็ขอให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดีเราก็เพิ่งทำมาเหมือนกันได้5วันและ
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-3 06:52:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกกำลังใจนะคับ ชื่อหมอที่ผมทำน่าจะชื่อหมอกอบชัยมั้งเห็นว่ามีสาขาที่ซีค่อนด้วย แต่ตอนนี้คงหาที่แก้ที่ใหม่คับ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้