ดู: 5140|ตอบกลับ: 10

[ปากบาง] ทำปากบางกับหมอกุศล เฟเชียลคลีนิค ดีป่าวอ่ะครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีผมจะกลับบ้านไปทำจมูกกับหมอกุศลอะครับ ก็เลยอยากจะทำปากกะคุณหมอไปด้วยเลยอ่ะครับ เพราะว่าไม่ได้กลับไปบ่อยๆ
เลยอยากถามเพื่อนๆ ว่าทำปากกะหมอกุศลดีหรือป่าวอ่ะครับ
โพสต์ 2011-6-27 05:56:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากไปทําเหมือนกันเลย...ยังไงรอดูรีวิวน่ะครับ คุณหมอเขาคิดเท่าไหร่คับ:-)
โพสต์ 2011-6-27 23:47:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ช่ายๆ  อยากรู้ ราคาที่ไม่แพงมากอะ   กำลังคิดอยู่จะ ไปไหนดี
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-3 22:59:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โทรไปสอบถามมาที่คลีนิค ราคาเอาเรื่องอยูเหมือนกันครับ ปากบนล่างพร้อมกัน 40000 บาทครับ  - -'
ผมเลยอยากรู้ว่ามีใครเคยไปมาบ้างอ่ะครับกับหมอกุศล อยากเห็นตัวอย่าง
โพสต์ 2011-7-3 23:01:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอกุศลนี่แพงจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เหอๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้าปากบางแบบถูกและไม่เป็นกระจับ ก้อหมอบุญแระคับ 5000

ส่วนอยากได้กระจับ ก้อ หมอภู 10000

ณรวี 12000
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-3 23:16:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คือเรื่องของเรื่องเพราะว่าผมอยากทำพร้อมกันเลยอ่ะครับ จมูกกะปาก เพราะว่าผมมีเวลาอยู่เมืองไทยน้อยอ่ะอะครับ จมูก 55000 ปาก 40000 รวม 95000 ลมใส่!!!!
หมอเฉลิมก็ไม่มีคิวเลยอ่ะครับ คือถ้าทำกะหมอกุศลแล้วโอเค ก็จะยอมอดข้าวอดน้ำเอาอ่ะครับ
ตอนนี้เลยพยายามมองหาผลงานของหมอกุศลอยู่อ่ะครับ
โพสต์ 2011-7-6 00:34:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยุติ การเล่น เวบนี้ เถิด ครับ เวบที่มีแต่ หน้าม้า ทุกรูปแบบ เต็มไปหมด
คนดีดี ที่ รักชอบ ความ ยุติธรรม โปร่งใส เห็น มิตรภาพ สำคัญ กว่า เงินและ อำนาจ
เค้าหนี ไป เวบ www.dodeden.com กันหมดแล้วครับ

ท่านจะสนับสนุน คนที่โกงเพื่อนหรือ ครับ
ท่าน จะสนับสนุน คนที่ บ้าอำนาจ หรือ ครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่กล้า ออกมาเคลียร์ปัญหา ไม่กล้า ออกมาพูดความจริง กล้าทำ แต่ เรื่อง ชั่วๆ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ โกง แม้ กระทั่ง เงินทำบุญ หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คน ที่ เอา พวก ธุรกิจ ศัลยกรรม มาเป็น สปอนเซอร์ จ่ายเงิน ให้ ตนเอง หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ เห็น แต่ได้ เห็นโอกาส แสวงหา ผลประโยชน์ พอ สบโอกาส เพื่อน ไม่อยู่ ก็ ขโมยของ ของเค้า หรือครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่ต้องการ มิตรภาพ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ ไม่เคยรักใครเลย นอกจากตัวเอง หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ กินบนเรือน ขี้ บนหลังคา หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ แอบ ใช้ ชื่อ สมาชิก ท่านอื่น ทำมิดี มิร้าย หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ ดูแล สมาชิก ไม่เป็น หื่น กระหาย บ้าอำนาจ ทำให้ สังคม ต่ำ ทรามหรือครับ

ฝูง สัตว์ มันยัง รักเพื่อน รักพี่ รักน้อง

นี่ คน นะครับ ยัง เลวได้ ยิ่งกว่า เหล่า ฝูงสัตว์

ขอให้ ท่าน สมาชิก โปรด พิจารณาด้วยครับ

กลับบ้าน เร็วๆ อาบน้ำ นอนไวไว ดู หนัง ดู ละคร เล่มเกมส์ ให้ สบายใจ

อย่า มา สนับสนุน คนพันธุ์ นี้เลยครับ

พบกันที่ www.dodeden.com ครับ

แสดงความคิดเห็น

ไม่ทราบว่าเป็นอะไรมากหรือครับ?  โพสต์ 2012-8-31 12:16
โพสต์ 2011-10-21 18:58:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ้าของกระทู้ค่ะ ได้บอกหมอป่าค่ะ คุณอยู่เมืองนอกจะเดินไปทำปากที่เมืองไทยค่ะ กรณีเราก็อีกคนแหละ หมอชาร์ราคาแพง เพราะบอกหมอพูดตรงๆ ว่าอยู่เมืองนอกมาอยู่เมืองไทยไม่นาน
แค่นั้นแหละค่ะ ลูกค้าอย่างเราๆก็เลยแพงค่ะ
โพสต์ 2012-8-31 12:12:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จากประสบการณ์นะครับ ผมเคยทำคางกับคุณหมอกุศล ราคา ตอนนั้น ประมาณ 40000ต้นๆ
ต้องเรียนก่อนว่า หน้าของผม เป็นคนหน้าตาใช้ได้ครับ แต่ขาดตรงที่คาง สั้น ทำให้เวลามองจากด้านข้าง ดูไม่ค่อยหล่อเท่าไหร่ ผมจึงค้นหาข้อมูลแล้ว ตัดสินใจมาทำกับคุณหมอกุศล เสร็จแล้วก็บวมๆอยู่ประมาณอาทิตย์สองอาทิตย์
ผมชอบผลงานมากครับ เพราะทำเสร็จแล้ว หน้า ผมได้รูปขึ้นมากๆ และที่สำคัญ คือ ไม่มีใครดูออกว่าทำคางมา ส่วนใหญ่มีแต่ถามว่าทำจมูกมาหรือป่าวครับฮ่าๆ  คุณหมอค่อนข้างใจดีมากนะครับ และก็ไม่เห็นจะเป็นเหมือนที่สองคอมเม้นข้างบนกล่าวหานะครับ ผมก็ไม่ทราบว่าเป็นเรื่องจรืงหรือป่าว แต่กับผมไม่เคยเกิดขึ้นครับ

คลินิคคุณหมออยู่ที่เดอะมอลงามวงวาน์ นะครับ ชั้น3 นะครับ www.kusolfacial.com
02 5500826 ครับ
โพสต์ 2012-8-31 12:15:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้กำลังหาข้อมูลเกี่ยวกับเหลากาม ครับ ถ้าใครมีข้อมูลก็แชรหน่อยนะครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-24 22:34:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ ผมไปทำกับคุณหมอมาแล้วครับ คุณหมอน่ารักมากครับ ผมไปทำประมาณต้นเดือนมีนาคมที่ผ่านมาอ่ะครับ ผมกะจะทำจมูกอย่างเดียวอ่ะครับ แต่คุณหมอแนะนำให้ทำคางด้วย ผมก็เลยทำไปเลยอ่ะครับ ไม่ได้คิดไรมากอ่ะครับ แต่ว่าพอทำมาแล้วผมรู้สึกว่าคางมันใหญ่ไปอ่ะครับ พออยู่ไปได้สักพักคางอักเสบผมเลยต้องบินกลับไปเมืิงไทยเผื่อไปเอาคางออกอ่ะครับ
ตอนนี้ก็เอาคางออกไปแล้วครับ ส่วนจมูกตอนนี้ชอบทรงนะครับ แต่ว่ามันเป็นรอยเหมือนเป็นรอยพับอยู่นิดนึงตรงใกล้ๆ กับหัวตาด้านขวาอ่ะครับ มันเห็นเป็นตั้งแต่ตอนแรกทำแล้วครับ ผมก็ปรึกษาคุณหมอดู คุณหมอบอกว่าไม่เป็นไรฉีดฟิลเลอร์เอาได้อืะครับ กะว่ากลับไปเมืองไทยคราวหน้า ไว้ให้คุณหมอดูอีกรอบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้