เจ้าของ: Rossukhon_S
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ หมอศรัณย์ จะครบอาทิตย์แล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pupeenarak เมื่อ 2011-9-25 12:37

สิลิโคนนิ่มมั้ยคะ
สวยดีคะ ราคาแก้ทเ่าไรอ่าคร้า เห็นแล้วเกิดกิเลสสสสสสสสส
สวยมากกกกกก ชอบบบเลยค่ะ
ทำที่ไหนขอรายละเอียดหน่อยค่้ะ
สวยมากเลยค่ะ จมูกเจ้าของกระทู้คล้ายๆเราเลยค่ะ ตอนไปรึกษาคุณหมอก็บอกว่า ของเราทำยาก แอบเคืองนิดๆอยู่เหมือนกันค่ะ 55 ใกล้จะไปทำแล้วค่ะ อีกแค่ อาทิตย์เดียว หวั่นๆยังไงก็ไม่รู้
เจ๋งอ่า  ไม่บเขียวเลย แล้วหมอใช้ยาสลบด้วยไหมคะ ก้อยกลัว  อยากหลับตื่นมาแล้วเสร็จเลยอ่า
มีเบี้ยวมั่งมั้ยตัวเอง
เข้ามาดูกระทู้นี้ ซ้ำแล้วก็ซ้ำอีก ดูกี่ทีกี่ทีก็ไม่เบื่อ สวยจริง   
น้องทำออกมาแล้วดีก็ดีใจด้วยนะครับ คนที่ทำออกมาแล้วไม่ดีก็อย่าเพิ่งท้อหมดกำลังใจนะครับ

แล้วบางครั้งสิ่งที่เราไม่ค่อยรู้ ไม่ค่อยศึกษา หรืออย่าไปวิตก กังวลอะไรมันมาก จะดีกว่านะครับ

เหมือนเล่นหุ้น เล่นใหม่ๆกำไรเอา กำไรเอา พอรู้มาก อยากลองวิชา โดนซะอ่วม เหอๆ
สวยมากกกกกเลยคร่า เห็นแล้วอยากทำบ้าง เพราะจมูกเราก็สั้นๆ คล้ายแบบของตัวเองอ่ะ แล้วหมอไรเป็นคนทำให้คะ ราคาเท่าไหร่อ่ะคะ คือตอนนี้กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ แล้วก็อยากทำมากกกกกกกกกกก
หน้าอินเตอร์ขึ้นมากเรยนะคะ สวยๆๆ
สวยค่ะดูคมดีดี
อย่างเราถ้าทำต้องแพงแน่ๆเลย ดูจมูกดิ ไม่ได้แบนนะแต่ไม่โด่งเพราะมันใหญ่มากๆๆๆๆๆ
อย่างเราถ้าทำต้องแพงแน่ๆเลย ดูจมูกดิ ไม่ได้แบนนะแต่ไม่โด่งเพราะมันใหญ่มากๆๆๆๆๆ
ตอบกระทู้ Rossukhon_S ตั้งกระทู้

สวยมากค่ะ อยากทำบ้าง กลัวต้องตัดปีกด้วย คงแพงน่าดูเลย
สวยมากค่ะ..ขอบคุณสำหรับข้อมูล..กำลังหาข้อมูลพอดีเลยค่ะ ตัดปีกริป่าวค่ะ
เพื่อนๆให้คำแนะนำหน่อยค่า
สวยยมากกกกค่ะ หายบวมก็ไวมาก ดีจังเลย ^^ เราก็ทำหมอศรัณย์เหมือนกัน ตอนนี้อาทิตนึงแล้ว หัวคิ้วยังบวมอยู่เลยค่ะ

เพื่อนๆช่วยกัน ติชมหน่อยค่ะ ว่าจมูกแบบนี้เสริมแล้วจะออกมาดีไหมเอ่ย กลุ้มๆๆ
สวยมากๆค่ะ อยากทำบ้างค่ะ
5555 เจอคุณหมอพูดตรงอิกคนแระ เค้าก้ไปปรึกษามาค่ะ คุณหมอน่ารัก พูดตรงที่สำคัญ ไม่ธุรกิจเลย เพราะพอคุณหมอเจอหน้าเค้า คุณหมอก้ถามว่า "นู๋ยังจะทำอิกหรา" ชอบนะ ไม่ใช่ว่าจะเชียร์ให้ทำลูกเดียว เค้าก้ตัดสินใจทำกับคุณหมอนี่แหล่ะค่ะ ได้คิววันที่29นี้ ทั้งตื่นเต้ลและกัวมั๊กมาก
เหมือนไม่ได้ทำเลย...สวยมากค่า
หน้าดู คมขึ้นเรยค่ะ
เดิมก่อนทำก็หน้าตาน่ารักดีนะค่ะ...ทำเสร็จแล้วดูสวขึ้นมากเลยทีเดียว....
สวยมาก อยากทำอ่ะ ถ้าทำมาแล้วจะสวยแบบนี้มั๊ย
อันนี้ทำหมอศรัณย์ อินทัมะระป่ะคะ   สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้