เจ้าของ: Rossukhon_S
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ หมอศรัณย์ จะครบอาทิตย์แล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
โด่งนิดหน่อยพองามรับกับหน้าไม่เว่อร์งี้ดีที่สุดแล้วค่ะ
อยากเห็นภาพรูจมูกอะคะ
สวยค่ะ สวยมากๆ
104#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-13 14:25:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอคุณค่ะไม่ได้เข้านานเลน ไม่ไดเอารุปให้ดู เลยค่ะ  *-*
กะลังจะไปทำกับคุณหมอ   เห็นผลงานแกแล้วสวยงามมากก
มาอัพรูปหน่อยคร้า
อยากเห็นๆ
ตอบกระทู้ Lonran ตั้งกระทู้

อืม ตอนนี้กำลังจะแก้ใหม่ สันใหญ่ ปลายจะทะลุแล้ว หมอฉีดยามือหนักมาก เจ็บสุดๆ ไม่ทำกะหมอแล้ว เพราะแก้มากี่ครั้ง ก็อยู่ได้ประมาณ 2 ปีทุกทีเลย...
ตอบกระทู้ Lonran ตั้งกระทู้

หมอจะทำโคนใหญ่ เวลาผ่านไปก้จะยุบ
สวยมากเลยค่ะ .... ชอบตรงที่หน้าของตะเองไม่ค่อยบวมเลยเน๊าะ  หายบวมเร็วมว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก มีการดูแลตัวเองก่อนทำป่าว  หรือหลังทำบ้างจ๊ะ   แต่แบบสวยมากอ่ะ ได้ใจ
สวยเป็นธรรมชาติดีครับ อยากเห็นรูปคนที่ทำไปสัก 1 - 2 ปี จัง ใครทำกับ คุณหมอศรันย์ ประมาณ 1 - 2 ปี ช่วยลงรูปให้ดูหน่อยก็ดีมากๆเลยครับ
ตอบกระทู้ ♥…TN…♥ ตั้งกระทู้

รู้สึกว่าน้องเนมจะทำมาเป็นปีอะนะ
หมอศรัณย์ทำเเกนใหญ่เหรอไม่น่าจะเป็นไปได้
เพราะที่ทำ ๆ กันมา มีเเต่เเกนเรียวเล็ก ได้ความยาวจมุกเพิ่มขึ้นโดยไม่ต้องต่อปลายด้วยหลังหู
มันอาจจะขึ้นอยู่กับทรงจมูกเดิมก็ได้ว่าใครจมุกใหญ่จมูกเล็ก
เเต่ที่เเน่ๆตั้งเเต่ทำมามีความสุขมาก เพราะคนไม่ทักว่า เฮ้ยไปทำจมุกมาเหรอ ทำไมมัน โ่งจัง
ทำไมมันเบี้ยวจัง ทำไมเเกนมันใหญ่จัง
เเต่คนรอบข้างจะทักว่า ทำอะไรมมาหน้าดูสวยขึ้น

เเต่โดยมากเเล้วถือรูปดาราเกาหลีไป พอหมอทำออกมาไม่เหมือนก็ด่าหมอ เเต่ไม่ได้ดูจมูกตัวเองเลยว่าเห่ยขนาดไหน
สำหรับพี่นะ ไปเเบบเงี๊ยะเเหละ ไม่เอารูปไป เราต้องมั่นใจฝีมือหมอ
ให้หมอออกเเบบทรงให้เข้ากับใบหน้า ทำออกมาเเล้วดูดี ไม่ใช่ทำออกมาเเล้วโด่งเเทบทะลุ
จขกท รูปหน้า โดยรวมก่อนเเละหลังทำจมูก ขอชมจากใจเลยว่าหน้าสวยคมขึ้น เพราะก่อนทำจมูกสั้น รั้น จะทำออกมาเเบบโด่งปรี๊ดปลายพุ่งมันทำไม่ได้เเน่นอน เเต่หมอออกเเบบได้คงเคล้าโครงเดิมเเต่ใบหน้าเปลี่ยน เยี่ยมเลยจ๊ะ
อยากทำกะหมอศรัณย์มากค่า ฝีมือสวดยอดด
สวยมากเลยพี่ ^^
สวยคะ เมื่อวานเราก็เข้าไปปรึกษาและจองคิวทำไว้แล้วคะ แก้จะจมูกให้เป็นทรงหยดน้ำพร้อมกับทำตาแบบเย็บ3จุด
สวยค่ะ  เข้ากับหน้ามาก
ไปแก้กับคุณหมอมาแล้วเหมือนกัน จมูกได้ 9 วันแล้ว
ยังงัยมาอัพรูปให้ดูด้วยนะคะ
รอติดตามค้า
สวยมากค๊า ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   ดูเซ๊กซี่ขึ้น
คลินิกอยู่ที่หนายอ่ะคะ  รูปแบบจมูกใครอ่ะคะที่เอไปเป็นแบบน่ะค่ะ
hi there,looking good he make agood job
หน้าเปลี่ยนสวยขี้นมากมายค่ะ
ดีใจด้วยนะคะ สวยมากเลย
พรุ่งนี้นัดเข้าไปปรึกษากับคุณหมอที่ p10 ค่ะ
คิดว่าคงได้ทำกับหมอศรัณย์นี่แหละ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ ชอบจัง
สวยขึ้นมากเลยอ่ะ อยากจะไปทำกะคุณหมอบ้าง
สวยขึ้นอย่างมากเรยค้าาาาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้