ดู: 13333|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอไชยสิทธิ์ ฟอร์จูนคลินิก มีใครเคยทำจมูกบ้างมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cutecutecute เมื่อ 2011-5-21 10:25

จริงๆตั้งใจทำกับหมอเฉลิม แต่รอคิวข้ามปี
เราเลยไปปรึกษาหมอไชยสิทธิ์เพราะเค้ายังรับปรึกษา
แต่ยังไม่กล้าทำ แล้วจมูกเดิมยังไม่หายบวม (หมอให้รอก่อน)
คุณหมอแนะนำดี เหมือนจะทำวันนั้นเลยด้วย หมอให้นามบัตรพร้อมเบอร์ไว้อีก
ตอนนี้ราคายัง promotion อยู่ เราสนใจ แก้จมูกกับทำตาสองชั้น
มีใครเคยทำมั้ยคะ เราไม่อยากตัดสินใจผิดอีกแล้ว ตอนนี้อายหน้าตัวเองจริงๆ
ราคายัง promotion นี้คือยังไงคับ
นั่นจิ ราคาเท่าไหรหรอคะ
ตอนนี้ 15000 บาทครับ พึ้งโทรไปถามมา

ส่วนหมอเฉลิม กับ หมอวรวิทย์ 20000 ครับ ป๋ม ตัดปีก 12000
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-27 13:35:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cutecutecute เมื่อ 2011-5-27 13:36

ไม่มีใครทำมาเลยหรอ  
หรือเราจะลองไปแก้ก่อนดี แล้วค่อยมารีวิวให้เพื่อนๆดู  ง้า คิดแล้วคิดอีกี
เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมาผมไปทำจมูกมา เห็นคนไข้ของหมอไชยสิทธิ์มาตัดไหมพอดี ตอนแรกเข้าใจว่าฝีมือหมอเฉลิม เพราะได้รูป โด่งสวยมากกก เลยลองถามพี่แดงดู จึงได้รู้ว่าที่แท้คือฝีมือใคร

ผมได้คุยก่ะคุณหมอไชยสิทธิ์แล้วด้วย เพราะเพื่อนผมอยากทำ มันไม่กล้าเข้าไปคุยคนเดียว เลยลากเข้าไปด้วย คุณหมอใจดีมาก คุยเป็นกันเองมาก เปิดโอกาสให้กับทุกคำถามเลยครับ

และตอนผมอยู่ในห้องผ่าตัดกับคุณหมอเฉลิม ก็ได้ถามไถ่ถึงคุณหมอไชยสิทธิ์ด้วย ท่านบอกว่าฝีมือใกล้เคียงกับท่านเลย การเหลา การทำ เทคนิคเดียวกัน จะต่างกันก็ตรงประสบการณ์แหละครับ เพราะ คุณหมอเฉลิมบอกว่าหมอท่านนี้นั่งศึกษา นั่งดู จดจำเทคนิคที่คุณหมอเฉลิมใช้กับคนไข้มาถึง 3 ปีเลย
ผมว่าใครอยากทำกับคุณหมอท่านนี้ไม่น่าผิดหวังนะครับ ขนาดหมอเฉลิมยังพูดเลยว่าทำสวยเหมือนกัน

ปล.ผมไม่ได้โฆษณานะครับ แค่ตอนไปทำจมูกมาได้มีโอกาสคุย และลองซักถามมา จึงมาบอกต่อกันฟังครับ

แสดงความคิดเห็น

อยากเห็นภาพง่า  โพสต์ 2012-2-21 23:56
ขอบคุณมากคับ  โพสต์ 2011-5-29 17:53
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-27 15:57:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cutecutecute เมื่อ 2011-5-27 16:03
ต้นฉบับโพสต์โดย iken2531 เมื่อ 2011-5-27 13:46
เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมาผมไปทำจมูกมา เห็นคนไข้ของหม ...

วันนี้เราก็โทรไปถามทางคลินิกเหมือนกัน เค้าบอกว่าไม่รู้ค่ะว่าหมอชัยสิทธิ์ ทำที่ไหน อยู่โรงพยาบาลไหนมาบ้าง (แหง่ว แล้วเราจะดูผลงานหมอได้ที่ไหนหนอ)  เพราะว่าที่แรกของเรา เราผิดหวังอะ   ไม่อยากพลาดอีก

ไปปรึกษา หมอคุยนานเชียวค่ะ เปิดรูปให้ดูเลย หน้าน้องแบบนี้นะ หมอว่าแบบนี้ดีกว่า จมูกมีกี่แบบๆ ให้เราเลือก ถามว่าชอบแบบไหน
ก่อนทำก็พอใจอยู่นะคะ  อยากรู้บริการหลังการขาย เป็นยังไง

ทำไปแล้วไม่พอใจ เบี้ยว เอียง ทะลุ ถ้าทำแล้วเป็นแท่งแบบเราตอนนี้ หมอจะรับผิดชอบรึป่าว นี่แหละสำคัญที่สุดเลย

สำหรับคนใจร้อนอยากแก้ อยากทำเร็วๆ  คิวไม่ยาว จองวันไหนทำได้วันนั้นเลย

คลินิกบอกว่า ถ้าเคยใส่และมีปัญหา แล้วถอดซิลิโคนแล้วมาทำ เค้าคิดเป็นเคสทำใหม่นะคะ ก็ถูกไปครึ่งหมื่นเลย
สำหรับใครที่กล้าๆกลัวๆ ก็รอคิวหมอเฉลิม จองกรกฏาฯ ปีนี้ ทำปีหน้าเลยค่ะ ราคาปรับขึ้นอีกประมาณ 3000  
หมอไชยสิทธิ์ เรียกได้ว่าเป็นลูกศิษย์ของหมอเฉลิม เลย
ล่ะครับ  น่าสนใจเหมือนกัน
เราก็ดูๆอยู่เหมือนกันน่ะ เคสแก้เหมือนกันค่ะ อยากเห็นรีวิวหมอชัยสิทธิ์มากๆๆๆๆๆๆค่ะ
พี่สาวเราทำกับหมอชัยสิทธิ์ค่ะ ตอนพาพี่สาวไปทำ ทำที่ รพ.มิชชั่น แยกยมราช แต่ตอนนี้หมอลาออกแล้ว
หมอไปทำที่คลินิกหมอเฉลิม หมอชัยสิทธิ์ใจดีมากค่ะ เป็นกันเอง แถมมือเบามาก **พี่สาวเราเป็นคนกลัวเข็ม
พี่สาวเราบอกว่าตอนฉีดยาเหมือนมดกัดเลย แถมหมอใจดีหนีบเรากับพี่สาวมาส่งด้วย **เพราะว่ามันเป็นทางผ่าน 555
แต่ตอนนี้หมอไปดูงานที่ญี่ปุ่น และเกาหลี จะมีทรงจมูกสวยๆ แนวสาวเกาหลีอีกเพียบเพื่อนๆ
ถ้าใครคิดจะเสริมจมูก แก้จมูกกับหมอชัยสิทธิ์รับรองไม่ผิดหวังนะค่ะ เพราะหมอจบด้าน ตา คอ หู จมูก มาค่ะ
แถมหมอมีประสบการณ์ทั้งในและต่างประเทศมากมายค่ะ ตอนนี้เราแนะนำคนรอบข้างเราไปทำกับหมอ 6 คนแล้วค่ะ
มีอะไรโทรปรึกษาเราได้นะค่ะ 0837899660 แอฟค่ะ **ไปถามหมอได้เลยเรามีตัวตนจิง ไม่ใช่สร้างกระแสให้หมอดัง เ
พี่สาวเราทำกับหมอ เราเองรอทำกับหมอนานแล้ว แต่ติดเรียนตลอด
หมอเลยนัดเราทำ สิ้นเดือนพฤษภานี้ ใครต้องการแลกเปลี่ยนความรู้
โทรหาเราได้นะค่ะ 0837899660 แอฟค่ะ

แสดงความคิดเห็น

trt
ตอนนนี้หมอกลับมารึยังคะ  โพสต์ 2012-3-3 21:16
หมอยังไม่กลับมาค่ะ เราเองก็รอทำกับคุนหมอค่ะ มีอะไรโทรมาแชร์กันได้นะค่ะ
หมอกลับมาวันไหนค่ะ
มาแล้วคะ มานานแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้