12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kn.kanitta
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
รูปโปรไฟล์นี้ได้ 6 เดือนแล้วค่ะ ทำที่สวยงามคลินิค หมอกิตติศักดิ์ อยากเอารูปก่อนทำกับหลังทำมาลงแต่ลงไม่เป็นค่ะ
ถ้าเสริมจากที่อื่นมาแล้ว ไม่พอใจ อยากไปถอดออก และแก้เสริมใหม่ คิดราคาที่เท่าไหร่คะ
และถ้าตัดปีกด้วย จะรวมเป้นเท่าไหร่
และจองคิวนานไหมคะ
ตอนทำเราสลบใหมคะ
ชอบจมูกเกรซมากเลยเข้ากับโครงหน้าพอดีเป๊ะ สวยขึ้นเยอะเลยคร้า...
ไปทำที่เลอลักษณ์มาค่ะ อย่างกะวังแต่ห้องน้ำสกปรก
ทำจมูกกะหมอกิตติศัก นัดไม่เป็นเวลา นัดห้าโมงเย็น ได้ทำเกือบสามทุ่ม - - ''
หมอทำจมูกใหญ่มากจนแฟนบอกว่าแบบเดิมสวยกว่า รู้สึกเสียใจมาก 12900 เหมือนเอาไปทิ้งลงน้ำ T^T
เพิ่งทำได้วันที่สาม บวมนิดเดียว ไม่ช้ำไม่เขียว บวมแค่ตรงจมูกกะตา โอเคอะ โรงพยาบาลการต้อนรับ
อยยากได้แบบหยดน้ำ
อยากทำมากครับ ต้องโทรนัดหมอก่อนไหมครับ อยากทำวันอาทิตย์นี้เลยครับ ถ้าไปรบกวนใครมีรายละเอียดช่วยโทณมาหาผมหน่อยนะครับ 0819478428 ผมชื่อแฟ ขอบคุณครับ
ทํามาแล้ว ระหว่างคิ่ว จัาดูล่ะเปนรอยต่อซิลิโคนทํามาวันที่5ไม่ทราบว่าจะหายจะยุบไม๊
จับล่ะเปนขั้นเครียดมาก หรือคุนหมอเสริมสูงไป TT
ทำกับคุนหมอ อาไรค๊
ทำกับคุนหมอ อาไรค๊
เพื่อนเพิ่งไปทำมายังไม่ถึงเดือนเรยค่ะ เข้าที่แล้ว มีแต่คนทักว่าสวยขึ้น ว่าจะไปทำเหมือนกันแต่ลังเลกับบุญรัตน์คลินิคอยู่อ่ะค่ะ ช่วยตัดสินใจหน่อยยยย
อยากเห็นรูป เร็วๆๆจังค่ นี่ก็จะไปทำวันที่  27  เมษา 55 แว้ว ตื่นเต้นจางเยยย
อยากทำเหมือนกันกะลังตัดสินใจยุ หมอบุญถิ่น กะ เลอลักษณ์ ทำที่หนัยดีอะ
สรุปแล้วเลอร์ลักษ์กับสวยงามคลีนิค ใช้อันเดี่ยวกันไม
รพ. สวยมากครับ
เราก็ทำที่เลอลัก แก้ไปสองรอบแร้ว เอียงเหมือนเดิม

แสดงความคิดเห็น

เห็นกระทู้ที่โพสไว้แล้วค่ะ ดูเหมือนทางรพ.ไม่รับผิดชอบเท่าไหร่ :)  โพสต์ 2012-8-7 14:59
จริงเปล่าคะ  ใครที่เสริมช่วยตอบด้วยคะว่าดีเปล่า
บริการหลังการขายนะ....
ต้นฉบับโพสต์โดย Aonbam เมื่อ 2012-3-24 23:59
ทํามาแล้ว ระหว่างคิ่ว จัาดูล่ะเปนรอยต่อซิลิโคนทํามา ...

ระหว่างคิ้วยุบลงรึเปล่าค่ะ เพราะเล็กเพิ่งไปเสริมมาอาการคล้ายๆ  
กันเลยค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้