ดู: 1562|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เรื่องรูปอ่าค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีไม่ได้เข้ามาน้านนนนานนนนนนนนนนนนนนนนนนน
ที่มหาลัยมีโปรเจคนานมาก! TT^TT

คืออยากจะบอกว่าเรื่องรูปอ่ะค่ะ
ตามไปดูลำบากมากเลยยย T T
เราอยากจะเสนอว่าให้อยู่ในโพสของ จขกท. (อันแรกอ่ะ) เลยดีกว่าไหม
แบบว่า อีดิทเพิ่มต่อไปเรื่อยๆ จะได้ดูสะดวกหน่อย
ส่วน คห. ของคนอื่น อยากจะโพสต์ อยากคุยอะไรก็ต่อจากนั้นเลยอ่าค่ะ

หวังว่าคงเข้าใจกานน้าาาาา

ปล.ถ้าไม่มีใครเห็นด้วยก็ไม่เป็นไรเด้อ แค่อยากจะแสดงความคิดเห็นเฉยๆ
แต่ละกระทู้ แอดมินก็อยากให้เป็นสิทธิ์ของเจ้าของกระทู้
ในการโพสรูป หรือใส่ข้อความ แอดมินไม่อยากไปแก้ไขกระทู้ใดๆ ทั้งสิ้นโดยไม่จำเป็นและมีเหตุผลอันสมควร
แล้วเรื่องรูปที่เสนอแนะมา เราว่าติดตามไปแต่ละหน้าๆ ก็ดีนะคับ ว่ารูปอยู่หน้าในบ้าง เจ้าของกระทู้ได้โพสอะไรบ้าง
จะได้เป็นการหาข้อมูลไปในตัวนะคับ แล้วอีกอย่างแอดมินแต่ละคนก็มีงานประจำของตัวเอง
บางคนใช้เวลาพักผ่อน ดึกๆดื่นๆ เพื่อเข้ามาตรวจสอบความเรียบร้อยของเวปแต่ละกระทู้ก่อนเข้านอนก็เหนื่อยแล้วครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-6 16:22:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
*-* มีคนมาตอบด้วย >[]<

ยังไงก็ขอบคุณมากค่ะ ^^
คับ

แต่ยังไงก็ขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้