12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: sexylady
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยเสริมจมูกกับหมอสมศักดิ์ คุณจักรแล้วมีปัญหาบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
สังเกตว่าทุกคนหมอจะทำไห้เปนทรงเดียวคือ สโลบปลายเชิดขึ้นลักษณะแบบนี้ เป้นลักษณะของจมูกที่สวย เเต่จริงๆเเล้วจมูกทรงนี้ก็ไม่ได้เข้ากับหน้าทุกคน ยังงัยก็พิจารณาดูกันดีๆๆนะคะ อยากให้เพื่อนๆออกมาสวยหล่อคุ้มราคากันนะคะ  
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-26 23:59:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-27 00:01:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งง รูปมันใหญ่มาถ่ายจากมือถืออ่ะ จะเห็นว่าเอียงนิดๆ มีพังผืดด้านซ้ายจะเห็นเป็นวงกลมคล้ำๆ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-27 00:04:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งง รูปมันใหญ่มาถ่ายจากมือถืออ่ะ จะเห็นว่าเอียงนิดๆ มีพังผืดด้านซ้ายจะเห็นเป็นวงกลมคล้ำๆ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-27 00:28:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปใหญ่ลดขนาดไงอ่ะ รูปนี้ให้เห็นพังผืด อีกรูปที่จะลงเอียงแต่ภาพมันใหญ่ลดขนาดไม่เป็น
รูปดูไม่ชัดอ่ะคะ แต่เรายังมองไม่ออกว่ามีปัญหายังไง ขอรูปที่ชัดกว่านี้อีกซักหน่อยได้ไหมคะ
เราเป็นเคสที่ไม่สมหวังปัญหามากมายคล้ายเจ้าของกระทู้เห็นใจและเข้าใจคะ
เออ จิงอะ ไม่สวย ไปหาหมอเก่านะ และให้แกแก้ให้ใหม่ เข้าใจว่าคงพูดกับแกยาก หรือกลัวแกไม่ฟังใช่ไหมค่ะ ลองไปหาแกและพูดเหตุผลดีๆ แกน่าจะทำให้นะ แต่หากต้องเสียค่าใช่จ่ายเพิ่มก็มาคำนวนดูว่าไปหมอใหม่กับหมอเก่าต่างกันเท่าไร ก่อนจะหาเปลี่ยนหมอ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-1 00:38:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ Vikki และ tatayong ตอนนี้ไม่มีหมอคนไหนในสมองเลยอะคะเพราะเราเลือกหมอที่คิดว่าสุดยอดแล้วยังเป็นแบบนี้เครียดมากมันเป็นความรู้สึกเหมือนที่คุณVikkiบอกอะคะกลัวหมอทุกอย่างเลยเพราะกว่าจะแก้รอบสองได้เนี้ยต้องเอาคนอื่นไปช่วยพูดถ้ามีรอบสามจะอธิบายไงดีคิดอยู่เนี้ยคะ
เราก็ทำกับหมอสมศักดิ์ค่ะ ตอนแรกๆก็ไม่แฮปปี้นะ มันเหมือนจะบางเกินไป แล้วดูเหมือนเนื้อมันใสๆที่ปลายจมูก แต่หมอแก้ทรงจมูกที่เชิดๆของเราให้ดูมีปลายได้ ต้องนับถือเลย ตอนนอยด์อยู่ก็อยากแก้ แต่หมอบอกให้ดูไปก่อน รอ 2 เดือน ถ้าไม่พอใจทรงก็มาแก้ หมอจะคิดแต่ค่าอุปกรณ์นิดหน่อย (2 ปีมาแล้วนะคะ ตอนนี้คอนดิชั่นอาจเปลี่ยนไปแล้ว) แต่ถ้าหลัง 2 เดือนหมอไม่รับแก้ฟรีแล้วค่ะ ถือว่าคนไข้อาจจะไม่พอใจเอง นอกเหนือจากการทำที่มีปัญหา เราเลยรอดูต่อไป หลังจาก 6 เดือน ทุกอย่างเข้าที่เข้าทาง และยังสวยมาถึงปัจจุบันค่ะ เราพอใจมากๆๆๆ หน้าสวยและดูคมขึ้นเยอะเลยค่ะ

จขกท สู้ๆค่ะ ลองกลับไปปรึกษาแกดู ถ้ามันเป็นความผิดแกอย่างเห็นได้ชัดขนาดนี้ แกน่าจะยอมรับผิดชอบนะคะ เพราะชื่อเสียงไม่ได้สร้างจากวันแค่วันเดียว เจอคนไข้ด่าเยอะๆก็เสื่อมได้เหมือนกันค่ะ
ลองปรึกษาหมอชาลีห้วยขวางดูมั๊ยคาฟ
จมูกเรามีปัญหาเยอะกว่าเจ้าของกระทูเลยค่ะ ทำกับคุณหมอสมศักดิ์เหมือนกันทำได้ 1เดือน 16 วัน ยังไงล่ะ แบบพูดไม่ออก ส่องกระจกแล้วถอนหายใจ คิดว่าเลือกหมอฝีมือดีที่สุดแล้ว แพงอีกต่างหาก สิ่งที่ได้มา ตรงหัวตาข้างหนึ่งไหญ่ ปลายข้างนึงนูนอีกข้างนึงแฟ๊บ หยดน้ำไม่ตรง รู้จมูกข้างที่ผ่าตำลงมาตรงข้าจมูกยังมีสิ่งที่นูนๆโผล่ออกมาด้วยมองเห็นชัดมาก หมอไม่ว่าอะไรบอกมันเป็นกระดูดอ่อนของเราเองไม่อันตราย แต่มันก็เป็นเพราะคุณหมอทำให้มันเป็นแบบนั้น เศร้ามากก แต่เราก็ไม่ได้โทษหมอทั่งหมดนะ ทุนเดิมของเรามันอาจจะไม่ดีอยู่แล้ว. เพราะหลายๆเคสสวยๆก็มีเยอะ. เป็นกำลังใจให้ จขกท และทุกคนที่มีปัญหา
ต้นฉบับโพสต์โดย Neenarruk เมื่อ 2012-7-2 00:16
จมูกเรามีปัญหาเยอะกว่าเจ้าของกระทูเลยค่ะ ทำกับคุณห ...

ขอดูรูปหน่อยสิครับ ว่าเป็นไงบ้าง

แสดงความคิดเห็น

อยากเห็นรูปเหมือนกันเลย  โพสต์ 2012-10-22 05:17
เดือนหน้าเราว่าจะไปทำกะหมอสมศักดิ์เหมื่อนกัน
ตอนแรกเราก็เกือบทำกับหมอสมศักดิ์เหมือนกัน ก่อนเราไปเมืองนอกราคายังหลักหมื่นปลายๆ แต่พอเรากลับมา ล่อไปแสนกว่าๆ บังเอิญน้องที่สนิทเพิ่งไปทำมา บอกตรงๆไม่สวยเลย ทำให้เราโลเล
น้องสาวเราทำกับหมอคนกริชสวยมาก แต่เราต้องการที่ธรรมชาติมากๆ เลยหาข้อมูลใหม่ ตัดสินใจเลือกหมอสำรวย
ตอนนี้เราดีใจมาก เหมือนจะเบี้ยวแรกๆ ตอนนี้สองเดือนพอดี ตรงสวย ธรรมชาติถูกใจ ที่สำคัญประหยัดเงินไปเป็นแสน

ยังงัยถ้าหมอทำไม่ถูกใจ เราว่าเปลี่ยนหมอไปเลยเถอะค่ะ หมอแต่ละคนทำทรงไม่เหมือนกัน ลองหาข้อมูลดีๆ แล้วดูว่าชอบทรงไหน

เห็นใจนะคะ เสียเงินเหยียบแสน หมอมีชื่อเดี๋ยวนี้อีโก้สูงมาก แทบไม่ฟังเราเลย
แต่ก่อนเราก็แอบเชียหมออยู๋ พอดีมีพี่อยู่ในวงการเลยพอรู้ว่าใครทำกับแกบ้าง
หลังๆเจอคนที่ทำกับหมอมาสวยบ้างไม่สวยบ้าง น่าหวั่นใจนะคะ ถ้าเรื่องที่เกิดมันเกิด
จากหมอ ลองเข้าไปคุยก่อนถ้าคำตอบเหมือนหมอไม่อยากแก้ค่อยเปลี่ยนหมอนะคะ
เราเจอมาแล้วว่าไปแก้กับหมอคนอื่น ไม่สวยเลยแถมมีปัญหามากมาย คือคิดผิดสุดๆ
กลับไปหาหมอคนแรก เขาคิดราคาแก้แบบเต็มสูบเลยค่ะ เสียดายมาก
เราก็เป็นอีกคนหนึ่งที่แก้กับคุณหมอค่ะ ลองเข้าไปดูรูปได้ที่ IG kadie_kadie แล้วลองตัดสินใจดูเพราะราคาค่อนข้างสูงแต่ถ้าทำแล้วคุ้มอย่างที่เราชอบมันก็คุ้มเสียค่ะ

จมูกเหมือนอั้มเลยยค่ะ  โพสต์ 2012-10-22 05:21
ใครที่จะตัดสินใจทำกับหมอสมศักดิ์ คิดดีดีนะคะโดยเฉพาะคนที่ปลายจมูกเนื้อเยอะ เพราะดูหลายเคสแล้วจะไม่ประทับใจมากๆ เราด้วย1คน สำหรับจมูก220,000 เดือนกว่าแล้วจมูกใหญ่และบวมกว่าอันเก่า เสียใจ เสียความรู้สึก เสียดายเงิน ถ้าเห็นเคสหลุดตั้งแต่แรกจะไม่ทำเลย เอาแต่ดูรูปดาราที่ทำกับหมอที่สวยๆอย่างเดียว ผลที่ออกมาเลยมานั่งเสียใจแบบนี้ ปล.ตอนปรึกษากับหลังทำเหมือนคนละคน! ไม่ได้จะมายึดเครดิตนะคะ แต่เพราะเจอกับตัวจริงๆ

เชื่อที่คุณเส่านะเพราะแก่จะพูดค่อนข้างมากและจะไม่แก้ง่ายๆ  โพสต์ 2014-2-23 11:28
ดาราเค้ามีพื้นฐานสวยอยู่แล้ว ทำมายิ่งสวยหมอเลยได้ผลพลอยดัง อยากเห็นเคสที่ไม่ใช่ดาราบ้างจะสวยขนาดไหน
ตกลงรูปละคะ ยังงัย งซักที อย่าพูดอย่างเดียว แบบนี้คนที่กำลังจะไปทำเค้าก้อคิดมากสิคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย orangedusit เมื่อ 2014-2-20 15:38

ทำกะคุณหมอสมศักดิ์มาเหมือนกันค่ะ ทำมาห้าปีแร้ว ตอนนั้นราคายังไม่ถึงแสน ทำมาหกหมื่นค่ะ แต่ตอนนี้เหมือนอยากจะให้มันโด่งกว่านี้แต่ก็มะกล้าไปปรึกษาหมอกลัวคุณหมอสมศักดิ์ว่าเอา
ถ้าบอกว่าเสริมจมูก6เดือนถึงจะสวยมันนานไปนะ ปกติ2-3เดือนก็เห็นชัดแล้วคะ  ราคาขนาดนี้ต้องรับรองความพอใจและปัญหาที่เกิดขึ้น น่าจะเป็นเรื่องจริงไม่มีใครจะมาดิสเครดิตหมอหรอกคนละอาชีพ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้