เจ้าของ: toonniezz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ว่างๆเลยมารีวิวทำจมูกกับคุณหมอศรันย์ อินทามะระ 43 คะ^^

[คัดลอกลิงก์]
หน้าเปลี่ยนเลยนะคะ สวยขึ้น ^ ^

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณคะ  โพสต์ 2011-6-27 13:11
คนมารอดูก่อน จขกท รีวิวอีกแฮะ

หมอศรัณย์ทำจมูกงามโดนใจเยอะเลย

ว่างๆเลยมารีวิวทำจมูกกับคุณหมอศรันย์ อินทามะระ 43 คะ^^

แล้วที่ไปทำจมูกมานี่ เพราะว่าว่างๆด้วยหรือป่าวคะ^^

อิอิ ว่างนิดหน่อยคะ  โพสต์ 2011-6-27 13:11

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย pattoboy เมื่อ 2011-5-22 18:46
คนมารอดูก่อน จขกท รีวิวอีกแฮะ

หมอศรัณย์ทำจมูกงามโดน ...

คุณเเพท อิอิ ถามได้โดนใจมาก ว่าจะถามเหมือนกันค่ะ
เเต่ละคนทำออกมาสวยๆกันทั้งนั้น ไม่เสียดายเลยที่ทำมากับคุณหมอ
ช่วงนี้จมูกน้องยังไม่เข้าที่หละนะ ถ้าดูวันไหนเอียงซ้ายเอียงขวาใม่ต้องตกใจ เพราะสักเดือนกว่าๆนุ่นถึงจะเข้าที่เข้าทาง หายไวๆสวยๆนะ
สวยงามมากจ้า
สวยมากคะ ทำมาราคาเท่าไหร่คะ คิวยาวมั๊ยคะ

จองคิวไว้ 2เดือนคะ ทำมา 12000คะ  โพสต์ 2011-6-27 13:12
ถ้าทำกะหมอศรัณต้องมีทุนเดิมอยู่แร้วไม๊ค้ะ  ราคาเท่าไรอ่ะ
ตอนทำบอกคุณหมอยังไงคะ เราว่าจะไปแก้เหมือนกันคะ
หมอศรันฝีมือดีจริงๆ เข้ามาคอนเฟิร์มด้วยคน
เพื่อนๆไปทำกันมา โด่งได้ใจกันทุกทุกทุกคนเลย

มีเพื่อนนัททำมา เหมือนคิมแตฮีเลยค่ะ  โพสต์ 2011-6-13 12:41

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สนใจกำลังเก็บตังค์ไปทำกับคุณหมอเหมือนกันคะ คุณหมอมีเว็ปซต์ด้วยนะคะ มัทลองส่งรูปไปให้คุณหมอ ถามทุกอย่างที่เราสงสัยคุณหมอตอบดีมากๆเรยคะ อุ่นใจเเละอยากไปทำ คุณหมอบอกว่ามีราคาเดียวคะ 12000 สิลิโคนจากอเมริกา

ใช่คะ คุณหมอใช้สิลิโคนเกรดเดียวจากอเมริกา สิลิโคนนิ่มคะ  โพสต์ 2011-6-14 15:44
จะแก้กับคุณหมอเหมือนกันคะ ซิลิโคนนิ่มด้วย *-*  โพสต์ 2011-6-14 08:41
อยากเห็นรูปเพื่อนที่เหมือนคิมแตฮีอ่ะค่ะ
ช่วยโพสต์ลงหน่อยได้ป่าวค้า
เบาๆ แต่สวยคมเลยทีเดียวค่ะ
รบกวนถามหน่อยคะ กำลังอยากทำพอดี ทำมาเท่าไหร่คะ แล้วคิวคุณหมอยาวไหมคะ

เสริม12000 แก้15000 ตอนนี้คิวถึงเดือนสิงหาละคะ เราก็ได้คิวเดือนสิงหาคะ  โพสต์ 2011-6-23 08:37
สวยเลย คั๊บบบ
สวยค่า แต่ตรงดั้งมันยังบวมยุช่ายป่ะ  

บวมนิดหน่อยคะ  โพสต์ 2011-6-27 13:09
สวยมากเลยค่า
สวยค่ะ เข้ากับหน้าดี ตอนทำบอกคุณหมอว่ายังไงค่ะ
โฮ๊ย สวยจังเลยค่ะ
คุณหมอเก่งครับ ทำจมูกออกมาแล้วเข้ากับหน้า ทำให้ดูสวยขึ้น
เราก็อยากแก้กะคุณหมอเหมือนกันแต่คิวยาวถึง เดือนธันวาแล้วเราพึ่งโทรถามวันนี้เอง ใครเปลี่ยนใจจะยกคิวให้เราช่วงเดือน พฤศจิกา รบกวนติดต่อเราด่วน Thitirat.mai@hotmail.com เพราะจะกลับไทย วันที่ 20 พฤศจิ นี้แล้ว ยังหาคิวเดทกะคุณหมอไม่ได้เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้