เจ้าของ: toonniezz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ว่างๆเลยมารีวิวทำจมูกกับคุณหมอศรันย์ อินทามะระ 43 คะ^^

[คัดลอกลิงก์]
สวยค่ะ ดูธรรมชาติมากเลย

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณคร่า  โพสต์ 2011-5-20 12:41
น่ารักดีคะ จมูกทรงสวย  เราก็ทำกับหมอศรัณย์ ใจดีมากๆๆ

แสดงความคิดเห็น

ใช่คะคุณหมอเป็นกันเองดี  โพสต์ 2011-5-20 12:41
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-20 12:40:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Nad ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่า
สวยมากๆเลยค่ะ ก่อนทำสวยอยู่แล้วแต่พอทำยิ่งสวยขึ้นมากเลย
เราก็ทำกับคุณหมอคะ ทำออกมาเป็นธรรมชาติมาก ๆ เราชอบถึงตอนนี้จะไม่ค่อยยุบเท่าไหร่ และคุณหมอก็ใจดีมากเลย
สวยม๊ากกกกกกกกกกก ^^
สวยมาก โด่งดีดูเป็นธรรมชาติค่ะ
สวยจังเลยค่ะ
โด่งสวยธรรมชาติมากค่ะ
สวยอ่าาา อิจฉาจนไฟลุกตาขนตาไหมหมดแว้วววว :)
สวยขึ้นค่ะ ศิษย์หมอเดียวกันเลยค่ะ
สวยจิงๆอย่างที่ทุกคนพูดแหละค่า
ความเห็นสอดคล้อง อิอิ
ทรงสวยนะคะ เด๋วยุบมันจะเข้าที่มากกว่านี้แน่ๆ
เราก็ทำกับคุณหมอศรัณย์เหมือนกัน
สวยยยยเป๊ะ
วันทำนี่หมอให้ปรึกษาอีกรอบป่าวคะหรือเข้าไปทำเลยยย
จขกท.สวยอยู่แล้วคะ ทั้งก่อนทำและหลังทำ
สวยคับ   สำนักเดียวกันคับ
หมอใจดีเวอร์เน๊อะ  สวยมากเลย อ่ะ ^_^
เราว่าเนียนดีคะ แตกต่างนะคะ หน้าดูคมขึ้นคะ สวยดีคะ *-*
กำลังจะตามไปเปนศิษย์น้อง 7-6-54 แล้วอะคะ
สวยน่ารักมากๆเลยจ้า...>_<
น่ารักมากค่ะ คุณหมอทำดูเปนธรรมชาติมากๆเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้