ดู: 5421|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกปุ๊กปิ๊ก หมอวรวิทย์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำกับหมอ วรวิทย์ 2ครั้งแล้ว ค่ะ ครั้งแรก ออกแนวเอียง นิสนุง หมอเลยแก้ให้ (ทำที่ รบ จุฬาเวทย์)
ราคาทำ ครั้งแรก 15000 แต่ตอนนี้เท่ารัยไม่รู้ต้องถามที่โรงบาลอีกทีนะค่ะ
แก้ครั้งที่1 หมอคิดค่าสิริโคล7500 คือครึ่งของค่าทำค่ะ แต่ถ้าเราจะเอาสิริโคลเดิม หมอแก้ให้ฟรีเลยค่ะ
บอกตรงๆ หน้าหน่าตาใจดีมาก แต่เวลาจิ้มยา ชาออกแนวโหตนิสนุง น้ำตาท่วม แต่พอยาออก ริด ก็ไม่รู้สึกแล้วค่ะ
หมอเหลาสิริโคล ครึ่งชั่วโมง-1ชั่วโมง โดยประมาน แต่ ทำทั้งครั้งแรก  และ ตอนแก้ ก็อยู่ในห้องผ่าตัดประมาน 2ชม. ค่ะ
หมอใส่สิริโคล แล้วหใดกระจำว่าชอบหรือป่าว ถ้าโด่งไปหรือวางเบี้ยว หมอ เอาลงให้จัดวางใหม่ให้ ได้ค่ะ
จนกว่าเราพอใจหมอถึงเย็บปิดแผล จมูก

ดูรูปเลนดีกว่า ค่ะ

รูปก่อนทำ ค่ะ

รูปหลังทำ ค่ะ

รูปหลังแก้ ค่ะ

มีแต่คนทักว่าทำเนียนสวยดี เพราะ เค้าเห็น คนอื่นทำมาแกนเล็กจนหลอกตา
แต่ของปิ๊กแกนใหญ่ เลยเหมือนจมูกเราจิง บางคนที่เพิ่งรู้จักเราก็ไม่รู้ว่าทำจมูกถ้าเราไม่บอก
แต่ใจจิง อยากมีหยดน้ำอีก จะลองไปปรึกษาหมออีกทีค่ะ
ว่าจะเอาปลางมีหยดน้ำเยอะกว่านี้ได้มั๊ย แต่ อย่างอื่ ตรงหว่างตาก ตรงกลาง okแล้ว
อีกอย่าง

สิลิโคล ที่ทำครั้งแรกค่ะ เค้าถามว่าจะเก็บไวป่าว ก็เลยเอามา 555+ แท่งแค่เนี่ย แพงจังนะเรา!!

ถ้าเพื่อน สนใจก็ลอง ไปปรึกษา หมอได้นะค่ะ
นพ.วรวิทย์ วรภัทรากุล - อนุสาขาศัลยศาสตร์ตกแต่งและเสริมสร้างใบหน้า
ปีที่จบการศึกษา 2548 - โสต ศอ นาสิกวิทยา ปีที่จบการศึกษา 2531
จุฬาเวช
เวลาทำงานของหมอ
จันทร์ 8.00-16.00
พฤหัสบดี 9.00-14.00
ศุกร์ 14.00-18.00
เสาร์ 8.00-10.00
1525/13-14 ถ. เทพารักษ์ ต.เทพารักษ์ อ.เมือง จ.สมุทรปราการ  
โทร02-7582501-6  081-9254201

หมอทำที่ฟอจูนด้วยนะค่ะ ทำ2ที่ค่ะ (แต่ได้ข่าวว่า คลีนิคฟอจูนย๊ายไปอยู่ไหนไม่รู้อันนี้ต้องสืบเองนะ)

ทำแล้วก็อยากจะบอกเล่าสิ่งดีๆ ต่อไปให้เพื่อนๆ

อันนี้ก็สวยแล้วค่ะ ถ้าจะเอาหยดน้ำอิกระวังเนื้อรับไม่ไหวนะคะหมายถึงระยะยาวอ่ะนะ
เข้ากับหน้ามากเลยค่ะ ดูมีมิติขึ้น
สวย สวย
อยากชมว่าผิวสวยมาก  ๆ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณ ค่ะ ใช้ คังเซน ค่ะ คืนใช้ สมูทอีโกล โอเล แต่ขัดหน้าพอกหน้าบ่อยค่ะ  โพสต์ 2011-5-18 17:30
สวยจังเลยจ้า
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-18 17:28:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Envy_me ตั้งกระทู้

หราค่ะ แต่ แก้แล้ว หยดน้ำหด ครั้ง แรก เยอะกว่า แต่ ครั้งนี้ โด่งกว่า 555+
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-18 17:29:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ rakaying ตั้งกระทู้

ขอบคุณ นะ ค่ะ
แก้ครั้ง 2 ดูโด่ง-คม กว่าครั้งแรกค่ะ สวยๆๆๆค่ะ ผิวใสจังเลยตัวเธอ...อิอิ
อย่างเนี้ยแหละค่ะ ถ้าโด่งน้อยปลายได้เยอะ ถ้าโด่งเยอะปลายได้น้อย
ของเราทำกับหมอวรวิทย์เหมือนกันค่ะ เหมือนจะเบี้ยวด้วยอ่ะ

ไปให้หมอแก้บ้างได้มั้ยเนี่ย 555+

แสดงความคิดเห็น

หมอ เค้าแก้ให้ ฟรี เลยค่ะ ถ้าเปลี่ยน สิริโคลอันใหม่ เสียครึ้ง นุง มั๊ง !!!  โพสต์ 2011-5-31 01:09
สวยครับ รูปสุดท้าย สวยจิงๆ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-31 01:17:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

4เดือน กว่าแล้วค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-31 01:39:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
-*--*-*-*-*-
สวยขึ้นมากๆเลยนะคับ ทรงสวยแล้ว perfect แล้วคับ อิจฉาๆๆๆ อิอิ
สวยมากเลยค่ะ ถูกใจมาก
คุณหมอวรวิทย์ทำสวยดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
สวยค่ะผิวใสด้วย
ราคาเท่ารัยค่ะ ทำแบบไหน
สวยมากเลยคร้า
สวยค่ะหน้าคมขึ้นมาก น่าร๊ากกอ่ะ
สวยค่ะ มีแบบให้หมอดูไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้