ดู: 48839|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกที่หาดใหญ่ ทำที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
ดีค่ะ เพื่อนๆ พอดีเราเปงคนหาดใหญ่น่ะค่ะ ก้อเหงข้อมูลที่เพื่อนๆให้กันมาใน กทม. เยอะแยะน่าสนใจ แต่ที่นี่อยากขอคำแนะนำเกี่ยวกับ หมอในหาดใหญ่บ้างอ่ะค่ะ ใครพอจะรู้บ้างว่ามีหมอเก่งๆ บ้างไหมค่ะ มีใครเคยไปทำบ้าง (เผื่อไม่ต้องเดินทางไกล) เพื่อนๆที่เคยไปทำแล้วช่วยแนะนำหมอ และรีวิวให้ด้วยน่ะค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
ตอนแรกผมจะทำหมอ นราครับ แต่คิดหมอท่านยาวมาก ก็เลยไปเพื่อนของท่านหรือเปล่าวไม่รู้ หมอเป็นคนแนะนำมา คือคุณหมอ สมพจน์ครับ (คือหมอที่รักษาน้องฮ้องเต้ตอนโดนระเบิดที่สนามบินหาดใหญ่) เป็นคนเปลี่ยนจมูกอันล่าสุดให้ ที่เห็นในรูปนะครับ นี้เป็นจมูกใหม่หลังจากที่เปลี่ยนอันที่ทะลุออก หมอทำได้เนียนดีครับ
แล้วแต่ครับ ที่หาดใหญ่มีหลายที่มากครับ   แต่ผมทำที่หมอนรา ปีแล้วครับ ทำทั้งจมูกและลักยิ้มครับ  ผมพอมจมากครับ ทำแล้วไม่หลอกตา ทนทานมากเลยครับ คือเคยกระแทกหลายครั้งครับ ไม่ว่าจะเป็นข้อศอกแม่ มือเพื่อน คือเพื่อนมาบิดจมูกเพื่อนไม่รู้ว่าทำ  บิดแรงมาก  ก็ไม่เป็นไรครับ แต่คิวหมอยาวมากครับ ผมอยากให้หาหมอให้ดีๆครับ จะได้ไม่ปวดหลายครั้ง และที่สำคัญถ้าคิดที่จะทำที่หมอนราไม่ต้องเอารูปไปครับ หมอจะดูหน่าเราเอง หมอจะทำให้แบบที่ว่าไม่มีวันทะละ ไม่บาง และธรรมชาดสุดๆๆ แต่ทรงผู้หญิงกับผู้ชายไม่เหมือนกัน มีราคา  6000 8000 ครับ  แล้วแต่ทำ มันหมือนกันปลอดภัยทั้งสองอย่าง แล้วแต่งบครับ

แสดงความคิดเห็น

หมอนรา มีเพื่อนไปทามมาแร้วสวย มีเบอร์หมอปะค่ะ ^^  โพสต์ 2011-5-16 22:12
รู้แต่สงขลา หมอศราวิน ซอยวชิรา ทำจมูกสวยมาก ย้ำว่าจมูกนะ  ตาไม่แนะนำ
โทร 074 321120

คลีนิคหมอศราวิน
86-89 ถนนทะเลหลวง ปากซอย 14
อำเภอเมือง สงขลา

เปิด จ-ศ 17.00-20.00

ส-อ 9-12

หมอเป็นหมอโรงพยาบาลใหญ่และตอนเย็นมาทำที่คลีนิค ทำจมูกสวยมาก

แต่ทำไมเราไปทำมาทั้งๆที่แม่ก็รู้จัก ไม่เหนสวยเรย ย  โพสต์ 2014-1-9 09:24
หมอศราวินเนีย เราเคยไปทำเลเชอร์ พอนอนลง หมอบอกว่าจมูกเราน่าเสริมมาก 55+  โพสต์ 2011-5-16 21:57
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-16 21:56:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆ คำแนะนำค่ะ
เพื่อนไปทำมาค่ะและก็ กลายเป็นดาวมหาลัยเลย หากอยุ่ที่ใต้แนะนำไปกับหมอคนนี่แหละ บอกได้เลยเกิด และแกทำเว้าตาเก่งมาก เก่งพอๆหมอกรุงเทพ
ลองบอกว่าพี่โอ๋อ้อน แนะนำมาสิ แกรู้จักอะ ทำแล้วลงวิวให้ด้วยนะ บอกได้เลยออกมา คุณสวย จะมีคน follow ตรีม
เบอร์คลีนิคหมอ  นรา  ศัลยกรรมตกแต่ง   081-9595958  ครับ  ราคาทำจมูกเหมือนเดิมครับ  แต่ราคาลักยิ้มจากข้างละ 2000 เป็น 3000 ครับ  หน้าอกจาก 55000 เป็น 60000 ครับ  ตาจาก 9000 เป็น 10000 ครับคาง 8000 เหมือนเดิมครับ   ผมแนะนำถ้าทำจมูกให้ไปทำที่หมอนราครับหมอไม่เน้นโด่งครับ รับรองไม่เป็นแท่งหรือ เป็นสันครับ  ปลายจมูกหมอนะไม่เน้นมาก รับรองไม่เจ็บ หมอมือเบามากๆๆครับ รับประกันว่าไม่ค่อยบวมหรือช้ำ หรือถ้าเป็นน้อยมากครับ ผมทำเสร็จรุ่งเช้าตื่นมาไปเที่ยวเลย แนะนำว่าช่วงระหว่างตามันจะยุบช้ากว่าที่ส่วนอื่น คิดดูสิครับ เจ็ด วันไปตัดไหม มันยุบหมดแล้ว ดีมากครับ ไม่ได้เป็นที่ผมคนเดียว พี่ผม คนที่ผมรู้จักที่ไปทำที่หมอ นรา ก็มีอาการเหมือนกันคือไม่บวมหรือไม่มีอาการแพ้หรือเป็นน้อยมากครับ  (ผมอยากให้ไปที่คลีนิคเองครับเผื่อได้แทรกคิวครับ)
ลืมบอก หมอนรา เป็นหมอที่โรงพยบาลสงขลานครินทร์ หรือ ม อ ครับ มีชื่อที่เป็นสมาชิกสมาคมศัลยกรรมแห่งประเทศไทย  ชื่อ  นายนรา    ดอนสกุล  ครับ  รับรองปลอดภัยแน่ครับ
ทำจมูกกะหมอ โกวิทย์ก้อดีเหมือนกันนะคะ สวยดี คนไม่เยอะด้วยค่ะ เเล้วเราก้อได้คุยกับหมอก่อนด้วย
ไปแก้มาแล้วค่ะ ที่อาจารย์หมอ  มอ.เป็นหมอ หู คอ จมุก และเป็น หมอศัลยกรรม ตกแต่งใบหน้ามา เก่งมากค่ะ  ครั้งแรกไปทำที่หมอนรามาค่ะ เอียงค่ะ ก็สวยอยู่ค่ะ จนหมอนราไม่ยอมแก้ให้แล้วบอกว่า ในหาดใหญ่ไม่มีใครแก้ให้ได้ กะจะไป กทม แล้วค่ะ   พอดีผ่านไปเห็นคลินิกหมอจตุรงค์และเห็นเพื่อนแนะนำไปดูด้วยค่ะ เยื้องๆโชคดีแต่เตี้ยม ตรงข้ามข้าวมันไก่คลองเตย แถวโรงเรียน แสงทองค่ะเลยไปถามดู ก้เลยรู้ว่า เป็นอาจารย์หมอ มอ ค่ะ และสืบทราบว่า นักศึกษาแพทย์มาทำที่นี่เยอะมากค่ะ  ราคาก็ถูก ปลอดภัยและก็สวยด้วยค่ะ เพราะหมอเค้าจะเน้นปลอดภัย ห้องผ่าตัดก็สะอาดมากๆเลยค่ะ  ตอนนี้พอใจมากเลยค่ะ
มาอัพข้อมูลจ้า สุดยอดเลย ผ่ากับอาจารย์แพทย์ มอ. เทคนิคผ่าตัดแบบใหม่ ดูเกาหลีสุดๆ อยากได้แบบใหนบอกหมอ แล้วหมอจะบอกว่าความเป็นไปได้แค่ใหน ไม่หลอกคนไข้ ราคาไม่แพงจ้า เพื่อนๆไปทำตา ทำคาง ทำจมูกที่นี่กันหมด มีทำเยอะทั้งหน้าเลยแต่จำไม่หมด  คลีนิคสะอาด หมอหล่อด้วยอะ เอาเบอร์มาให้ 0815400096  คลีนิคหมอจตุรงค์ หาดใหญ่ แถวโรงเรียนศรีนคร จำได้แค่นี้จ้า

หมอปิดวันไหนค่ะ คิวยาวไหม อยากทำค่ะ  โพสต์ 2014-5-11 14:21
แนะนำหมอจตุรงค์   ทำได้  2  วันแล้วไม่บวมเลย
อยากทราบขั้นตอนการทำ ของหมอจตุรงค์อะค่ะน่ากลัวมั้ย
ได้คืวหมอจตุรงค์วันเสาร์ที่12มค 56 นี่เเระค่ะ  เพื่อนเเนะนำ ตอนนี้เลยมาหาข้อมูลหมอจตุรงค์เพิ่มค่ะ อย่างไรถ้าได้ทำดีหรือไม่ดี จะมาบอกข้อมูลพร้อมรีวิวให้ชมน่ะค่ะ ตอนนี้ขอหาข้อมูลเพื่อตัวเองก่อน อิอิ
หมอจตุรงค์เหมือนกันค่ะ  เเลวจะมารีวิวพร้อมข้อมูลให้ฟังน่ะค่ะ อิอิComing Soon อิอิ
เสริมจมูกกับหมอจตุรงค์ ราคาเท่าไหร่ค่ะ ?
ถ้าทำตา มีคุณหมอท่านไหนในหาดใหญ่ที่ทำออกมาดูตาหวานเป็นธรรมชาติมั้ยคะ รบกวนขแคำแนะนำด้วยค่ะ
สวัสดีค่ะ เราอยากทราบว่าทำจมูก กับหมอ จตุรงค์ คาราเท่าไรค่ะ ใครมีรีวิว นำเสนอให้หน่อยค่ะ
อยากดูภาพเพื่อนๆหลังทำศัลยกรรมกับหมอจาตุรงค์หน่อยค่ะ เพราะอยากทำจมูกกับคางตอนนี้  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
อยากดูภาพเพื่อนๆหลังทำศัลยกรรมกับหมอจาตุรงค์หน่อยค่ะ เพราะอยากทำจมูกกับคางตอนนี้  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้