เจ้าของ: rongrung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ผมไปตัดปีกจมูกาครับ แต่มันเล็กเกินไปเคลียด ช่วยผมด้วยกราบทุกคนหละคับ

[คัดลอกลิงก์]
ออกมาสภาพเดียวกะเราเลยค่ะ แต่เราแย่กว่านั้นเยอะ ข้างนึงเล็กแบบนี้เลย อีกข้างนึงใหญ่ เบี้ยวด้วย

ไม่ทราบแก้มารึยังคะ รายงานผลด้วยนะ จะไดเชร์กัน อยากแก้เหมือนกันค่ะ เครียดมากกกก
อย่าเครียดค่ะ ใจเย็น เราก็ไปตัดมา ตอนนี้จะ 2 ปีล่ะ กลับมาบานเหมือนเดิม จริงๆนะ
แฮ่ๆ จริงๆก่อนตัดก็เล็กอยู่แล้วน้าา ลองลองดูๆไปก่อนเนอะ
อาจจะดีขึ้น
เป็นไงบ้างเอ่ย อยากเห็นรูปปัจจุบัน
นั่นสิ เปนไงบ้าง แอบเปนห่วงอยุ่นะคะ เพราะตกอยุ่ในสภาพเดียวกันเลย แต่ของเรามันดันไม่เม่ากันด้วยอะ 2 ข้างอะ ^^ อัพเดทหน่อยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้คุณnicheniche ปีกจมูกเป็นงัยบ้างคะเราพึ่งไปเสริมจมูกตัดปีกมา เละเลย  โพสต์ 2012-3-30 18:53
ของเราก็ปัญหานี้เลยค่ะ ไม่น่าไ่ปทำเลย ตอนนี้เหมือนจมูกหมูเลย รูเล็กแคะไม่ได้ สันจมูกหนา คิดแล้วอยากตายยยวันละสิบหน T_T

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้คุณnicheniche ปีกจมูกเป็นงัยบ้างคะเราพึ่งไปเสริมจมูกตัดปีกมา เละเลย  โพสต์ 2012-3-30 18:54
ก้อไม่น่าเกียดนะค่ะ  ที่ผิดปกติอากเปงเพราะมุมกล้องก้อเปงได้
ต้นฉบับโพสต์โดย somchoon เมื่อ 2011-9-19 23:06
นั่นสิ เปนไงบ้าง แอบเปนห่วงอยุ่นะคะ เพราะตกอยุ่ในสภ ...

ไม่ชอบอย่างแรงค่ะ มันไม่เป็นธรรมชาติ สองข้างใหญ่เล็กไม่เท่ากันเบี้ยวไปหลายมิล ห้อยต่ำ โอ้วว เยอะค่ะเยอะ ตอนนี้หาที่แก้ในจุดอื่น อาจต้องเสริม แต่งปลาย และกรอกระดูก โอ้วว งานใหญ่ๆๆ และคุณไปทำที่ไหนค่ะ สวยมั้ย
จมูกเดิมสวยอยู่แล้วนะครับ แต่ก้ไม่เป้นไร เป้นกำลังใจให้คับ
ต้องลองคุยกับหมอดีๆครับ ลองเชือ่เค้าดูก่อนว่าจะเป้นตามนั้นจิงไหม
แผลยังดูบวมอยู่นะ พอยุบบวมจะเข้าที่ดีเองครับ ผมว่าไม่เล็กครับ
เข้ามาเป็นกำลังใจให้ อย่าพยายามสองกระจก
ก้อไมน่าเกลียดน่ะค่ะ ยังบวมอยู่หรือป่าว  ของเราตัดปีกเหมือยกัน แรกดูโอเครเล็กถูกใจ พอเริ่มแผลแห้งหายบวม ยังบานอยู่เลยย ว่าแต่ไปตัดที่ไหนมาค่ะ ขอราคาหน่อยย
รอดูตอนหายบวมก่อนดีกว่าค่ะ บางทีอาจจะสวยก็ได้่  เป็นกำลังใจให้
พี่เข้าใจคุณน้องค่ะ. เป็นกำลังใจให้นะค่ะ.  ลองไปปรึกษาหมอคนอื่น ดูเผื่อมองเห็นทางออก แต่ใจเย็นๆ
เราย้อนเวลาไม่ได้. แต่จำและบอกคนอื่น. เป็นอุทาหรณ์ได้
ตัดออกไปแล้ว จะแก้อย่างไร? เอาเนื้อมาจากไหน หมอก็พูดไปอย่างนั้นละ หมอฉุยๆ
ตัดออกไปแล้ว จะแก้อย่างไร? เอาเนื้อมาจากไหน หมอก็พูดไปอย่างนั้นละ หมอฉุยๆ
รอก่อนค่ะใจเย็นๆเดียวก็บานออกมาอีกค่ะ ตอนที่เราตัดนิ้วก้อยเข้าไม่ได้เลย ตอนนี้นี้วกลางยังเข้าได้เลยค่ะ ต้องรอหลายเดือนค่ะ ไม่ต้องกังวนนะค่ะ ตอนนี้เรายากจะไปตัดอีกรอบเลย  อดทนนะค่ะอย่าคิดมาก เป็นกำลังใจให้ค่ะ ตอนนี้อย่าไปทำอะไรนะค่ะเดียวมันจะไปกันใหญ่
รอก่อนค่ะใจเย็นๆเดียวก็บานออกมาอีกค่ะ ตอนที่เราตัดนิ้วก้อยเข้าไม่ได้เลย ตอนนี้นี้วกลางยังเข้าได้เลยค่ะ ต้องรอหลายเดือนค่ะ ไม่ต้องกังวนนะค่ะ ตอนนี้เรายากจะไปตัดอีกรอบเลย  อดทนนะค่ะอย่าคิดมาก เป็นกำลังใจให้ค่ะ ตอนนี้อย่าไปทำอะไรนะค่ะเดียวมันจะไปกันใหญ่
เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ผมไม่ได้ว่านะคับ แต่จริงๆๆ ผช มีปีกจมูกสวยกว่านะคับ

สู้ๆๆ คับ  เปนกำลังใจให้นะคับ
จมูกขยายขึ้นบ้างไหมค่ะ เล็กเหมือนกัน เครียดมากก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้