12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: loveprince
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกหนึ่งปีและปรึกษาเรื่องแก้จมูกครับ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-29 01:22:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้แอบมีใจให้หมอจำรูญแล้วอ่ะครับ ดูจากที่หลายๆคนรีวิว
ความจริงเราอยากได้ที่เอากระดูกอ่อนมาทำปลายตั้งแต่แรกแล้วครับ
จมูกในฝันคือ ตรงสัน(หว่างตา)โด่งๆ ปลายแหลมๆ (เหมือนฝรั่งอ่ะครับ)
เพราะคิดว่าไม่เหมาะกับแนวเกาหลีเอามากๆเลย อิอิ แต่เห็นหมอคนอื่นมีแต่แนวเกาหลี
เพื่อนๆพี่ๆคิดว่ายังงัยกันบ้างอ่ะครับ ส่วนหมอเฉลิมคิดว่าคงรอคิวไม่ไหวอ่ะครับ
อีกอย่างค่าใช้จ่ายก็คงมากโขอยู่เหมือนกัน ขอแบบประมาณไม่เกิน30000หรือสามหมื่นต้นๆก็ได้ครับ

แสดงความคิดเห็น

คุณหมอทำจมูกผู้ชายสวยดีนะคะ เห็นรีวิวจากหลายคน ดูดีทั้งนั้นเลย  โพสต์ 2011-5-29 02:00
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-29 01:27:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ป.ล.แล้วหน้าเบี้ยวนี่จัดฟันจะช่วยได้รึเปล่าครับ
เพราะตามที่ออฟสังเกตุไม่ใช่แค่จมูกที่เบี้ยวครับ
มันเบี้ยวไปทั้งหน้าเลย เหมือนกรามสองข้างจะไม่เท่ากัน
คือเบี้ยวทุกอย่างที่มันเบี้ยวได้อ่ะครับ เมื่อก่อนอ้วน
มันเลยกลมไปหมดครับ ไม่ได้สังเกตุแต่พอผอมลงแล้วเห็นได้เลยครับ
หน้าสองข้างไม่เท่ากัน ปากจะเอียงๆไปด้านเดียวกันกับปลายจมูก
แต่ก่อนอื่นต้องแก้จมูกก่อนครับ เพราะมันคือศูนย์กลางของหน้า
เพราะถ้าศูนย์กลางของหน้าเบี้ยว ทุกอย่างก็จะดูเบี้ยวไปหมด

แล้วก็จะฉีดเมโสแฟตที่หน้าด้วยอ่ะครับเพราะแก้มเยอะบดบังจมูกหมด  โพสต์ 2011-5-29 08:36
อิอิ หน้าปัจจุบันอัดไปร้อยยูแล้วครับ กะว่าจะไปซ้ำอีกอยู่  โพสต์ 2011-5-29 08:35
เห็นหลายคนแล้วที่ BOTOX จากหน้าบานๆ กลายเป็นหน้าเล็กลง ดูเป๊ะมากๆๆ  โพสต์ 2011-5-29 01:56
ลอง BOTOX หน้าก่อนไหมคับ พอกล้ามเนื้อที่หน้าลีบลง หน้าจาเรียวสวยขึ้นมาก  โพสต์ 2011-5-29 01:54
ผมชักสนใจหมอจำรูญแล้ว ไม่ทราบคุณได้ข้อมูลมาประมาณไหนมั่งคับ ตอนนี้สนใจหมอใกล้บ้านแระ หมอศรัณย์กะหมอจำรูญเนี่ย อิอิ ไม่แพง พอสู้ราคาไหวอยู่

อิอิ อันนี้ข้อมูลก็ยังไม่ค่อยแน่นเท่าไหร่ครับ  โพสต์ 2011-5-29 08:36
เคยไปคลินิกหมอศรัณย์ค่ะ  คนมาทำจมูกเยอะมาก เลยได้เห็นสไตล์ที่คุณหมอทำ  คุณหมอจะทำจมูกสไตล์เกาหลี น่ารัก ๆ จิ้มลิ้ม ทรงสโลป งอนนิด ๆ อ่ะค่ะ  เทรนด์นี้มาแรงจริง ๆ แต่เราชอบทรงยาว เรียว มีหยดน้ำ ก็เลยไม่ได้ทำกับคุณหมอ

เพราะออฟอยากให้หน้าดูเป็นฝรั่่งอ่ะครับ เลยชอบแนวหมอจำรูญมากกว่า  โพสต์ 2011-5-29 08:39
ครับ บอกตามตรงว่าเห็นมีแต่แนวเกาหลีๆก็เลยไม่ค่อยจะปลื้มเท่าไหร่  โพสต์ 2011-5-29 08:38
ไปเจอรีวิวนี้มาค่ะ  หน้าจะเป็นรีวิวจมูกผู้ชายล่าสุดของคุณหมอจำรูญ  ลองเข้าไปดูนะคะ  http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D3

คลินิกอยู่ใกล้สถานีรถไฟสามเสนค่ะ เปิดทุกวันนะ แต่โทรเช็คก่อนก็ดีจ้า  โพสต์ 2011-5-30 03:51
ขอบคุณคับ  โพสต์ 2011-5-29 13:12
ขอบคุณมากครับ แล้วคลินิคคุณหมออยู่ตรงไหนหรอครับ วันอาทิตเปิดรึเปล่า  โพสต์ 2011-5-29 08:46
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-29 08:38:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ sunchai22 ตั้งกระทู้

แต่เหมือนเราจะสนใจคุณหมอจรัญมากกว่าครับ เพราะชอบแนวคุณหมอ
เราอยากได้ตรงหว่างตาโด่งๆแล้วก็ปลายแหลมๆ อยากเอากระดูกอ่อนมาเสริมปลายอ่ะครับ
เพราะเป็นคนไม่ค่อยระวัง อิอิ

โอ๊ยๆๆๆๆพิมพ์ผิดครับ หมอจำรูญ โทดทีครับ เบลอๆๆๆ อิอิ  โพสต์ 2011-5-29 15:11
สนใจหมอจรัญหรอคับ ไปดูลิงค์ผม ด้านล่างนะ เยอะมากๆๆ 555+  โพสต์ 2011-5-29 13:15
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-29 08:43:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณข้อมูลดีๆของเพื่อนๆพี่ๆทุกคนมากนะครับ
หมอคนแรกที่ออฟไปทำด้วย คือ หมอ บ. น่าจะเดาไม่ยาก
ตอนแรกที่ออฟไม่บอกคือไม่ได้อยากจะให้คุณหมอเสียชื่อเีสียง
แต่หลังๆเริ่มมีคนมีปัญหาเยอะครับ เพื่อนเราที่เราพาไปทำ
ก็มีแต่คนบอกว่าจมูกน่าเกลียด รู้สึกผิดมากครับที่แนะนำเพื่อนผิดๆ
ยอมรับเลยครับว่าตอนแรกไม่ได้หาข้อมูลอะไรเลย เห็นราคาถูกก็เลยไป
ลองไปถามหมอดูเล่นๆว่าทำได้รึเปล่า แต่ก็โอเคครับกับราคาห้าพัน
อยู่ได้ปีกว่าก็ถือว่าคุ้มแล้ว สงสารก็แต่เพื่อนนี่สิครับ น่าจะได้ทำกับหมอดีๆ
ไม่ใช่ว่าหมอคนนี้ไม่ดีนะครับ แต่เราอาจจะโชคร้ายเองก็ได้

หรือหมอโบ๊ยว่าเป็นเพราะจมูกเราเอง  โพสต์ 2011-5-29 22:11
ชักจะไม่แน่ใจแล้วสิครับว่าจมูกเราเบี้ยวอยู่แล้ว  โพสต์ 2011-5-29 22:10
ฮือ..เศร้า เราก็เป็นหนึ่งใน เด็กสาวผู้โชคร้าย..  โพสต์ 2011-5-29 20:29
เข้าใจ ผมก้อโชคร้ายด้วย  โพสต์ 2011-5-29 13:14
http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=jarujeab&month=11-2006&date=17&group=1&gblog=2

อย่าทำที่หมอจรัญ มหาทุมะรัตน์ นะคะ เราขอเตือน

ผมตัดออกท่านแรกๆ เรยละ  โพสต์ 2011-5-29 13:16
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-13 12:53:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ออฟไปปรึกษาคุณหมอจำรูญมาแล้วนะครับ คุณหมอบอกว่าปลายเริ่มบางแล้ว หนังบางเนื้อน้อย
ซิลิโคนเก่าเค้าเหลาคมไป เคสออฟต้องใช้กระดูกอ่อนหลังหูมารองปลายครับ แล้วน่าจะตัดปีกด้วยเลยจะได้ balance กันเพราะปีกจมูกสองข้างไม่เท่ากัน(อันนี้คิดเอาเอง) ส่วนกระดูกตรงสันจมูกหมอบอกตะไบแต่งได้นิดหน่อย อิอิ สรุปว่าคงทำกับคุณหมอจำรูญแหละครับ ตอนนี้กำลังงลังเลว่าจะตัดปีกด้วยเลยรึเปล่าเพราะคุณแม่ไม่อยากให้ตัดแต่ตัวออฟเองไม่ชอบครับเวลายิ้มแ้ล้วจมูกบานเลยกะว่าจะออกตังค่าตัดเอง อิอิ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-13 13:06:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้เป็นรูปที่ถ่ายวันนี้ครับ ขอโทษด้วยจริงๆกล้องไม่ชัดเลย กล้องบีๆเน่าๆอ่ะครับ

หน้าตรงครับ ปีกจมูกบานนิดหน่อย

ด้านข้างมุมเงย

เห็นสันชัดมากกกกกกกกกกกกกกกกก
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-13 13:07:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่อยากได้จมูกที่สันเล็กแล้วมาใหญ่อ่ะครับ อยากได้แบบที่เรียวยาวเท่ากัน อิอิ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-27 00:41:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ paitong23 ตั้งกระทู้

อยากฉีดโบจังเลยอ่าครับ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-4 14:59:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
  จมูกแต่ละวันไม่เหมือนกันเลยอ่ะครับ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-4 15:00:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บางวันเอียงมาก บางวันเอียงน้อย เฮ้อเหนื่อยใจ
เราเอาลิงก์ที่เป็นข้อมูลของความจริงไปให้เหล่าสมาชิกของดั้งโ่ด่งได้ดูกัน

ทำไมต้องแอบไปเปลี่ยนตัวอักษรอะไรในลิงก์ด้วยล่ะ

่ทำให้ลิงก์นั้นดูไม่ได้ ทำเพื่อ???

มีเวลาทำแบบนี้ได้ แต่ทำไมถึงไม่มีเวลาที่จะติดต่อกลับ

พวกแอดมินเดิมทุกคนรอการติดต่อกลับของบ๊อบบี้อยู่นะ

เลิกทำตัวสกปรก เป็นเห็บ-หมัด แบบนี้ได้แล้ว

แล้วมาตกลงกันดี ๆ จะได้ลาจากกันแบบดี ๆ

ติดตามความจริงที่คุณควรรู้ได้ที่กระทู้ จากใจแอดมินฯ และ เมื่ออดีตแอดมิน Aฯ
ข้อมูลดี ๆ ที่คุณไม่ควรพลาดครับ

ขอบอกว่าตอนนี้พวกสมาขิกทั้่งหมด ไม่สามารถที่จะดูกระทู้เหล่านี้ได้แล้วนะครับ

เพราะเกิดจากการที่แอดมินบ๊อบบี้กลัวที่เหล่าสมาชิกทุกคนที่อยู่ในดั้งโด่งจะทราบความจริงกัน

เลยเกิดการซ่อนเร้น ปกปิด หมกเม็ดความจริง ที่เหล่าสมาชิกดั้งโด่งความจะทราบกัน

ขอให้เหล่าสมาิชิกดั้งโด่งทุกคน โปรดพิจารณาถึงการกระทำครั้งนี้ด้วย

ว่าทำไมแอดมินบ๊อบบี้ถึงต้องซ่อนเร้น ปกปิด หมกเม็ดกระทู้ความจริงดังกล่าว

พบกับบ้านใหม่ที่เป็นกลาง ข้อมูลดี ๆ สำหรับคุณได้ที่ www.dodeden.com

สร้างโดยทีมแอดมินเดิมที่ถูกแอดมิน BB โกงไป
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้